Chữ tượng hình

cao thủ đâu rồi ạ ??? Em cúng hổng hiểu :D
8=D là cái gì ạ????

Ặc ặc, mãi mới hiểu, suýt nữa thì chết sặc, tượng hình vãi... :)) . Lúc nào gặp thì đại ca giải thích riêng cho bé Trang, bậy lắm em ạ :))
Chip cô nương chưa lấy chồng nhưng cũng đã biết, giỏi :-? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, anh Dũng mà mãi mới hiểu á, không tin được b-) Mấy cái này cũng ko có rì lắm đâu, mọi người cứ cố gắng lên VC luyện nội công nhiều thì hiểu ngay ý mà :))

Vũ Xuân Hương đã viết:
Khi nào nấy chồng sẽ biết :D
Khi nào lấy chồng mới biết, thế cái này là của con trai à? :eek: Sao tớ chẳng thấy giống cái gì cả? :-?

Phạm Mai Trang đã viết:
8=D là cái gì ạ????
Vũ Xuân Hương đã viết:
Khi nào nấy chồng sẽ biết

Hôm nay lên mạng chơi tớ gặp mấy cái giống giống, không biết có phải không?? :-? Trông nó như thế này này :
8====D b-) . Của con trai đấy :x

Chị Hương cao thủ thật đấy,chưa có chồng mà đã bít.
Còn em Trang cao thủ gấp bội,jả vờ kô bít...

Nguyễn Hoàng Dũng đã viết:
Phạm Mai Trang đã viết:
8=D là cái gì ạ????
Vũ Xuân Hương đã viết:
Khi nào nấy chồng sẽ biết

Hôm nay lên mạng chơi tớ gặp mấy cái giống giống, không biết có phải không?? :-? Trông nó như thế này này :
8====D b-) . Của con trai đấy :x
:)) :)) :)) Cái này thì đúng của con trai thật rồi. :)) :)) :))

[-x các bác nói cái gì đây [-x ko biết thì bảo ko biết nhờ đại ca Zung giảng hộ 8-| làm gì mà phải giả vờ =;
Không thèm chơi trò giả nai :> các bác đánh giá thấp em quá [-x
À đc anh Vũ tây nguyên giảng rùi đại ca Zung ạ :mrgreen: mãi mới nhìn ra 8-}
Đúng là khó hiểu 8-}

Em ơi,để anh đính chính lại.
vukasim kô phải từ Tây Nguyên đâu,mà nó từ Ai Cập qua đây đấy...

các anh chị cứ làm khó em...bắt iem giải thích...:D...
cứ nhìn kỹ là biết ngay thoai mà...
em còn mấy cái độc độc nữa nhưng bậy lém..
post lên 4rum thì chít...:D:D:D

Hehe, thoải mái đê chú Huấn yên tâm, có anh là mod VC bảo lãnh cho chú đây :biggrin: Có rì thì chia sẻ với anh em, sao lại giữ 1 mình thế :D

Chẹp, kinh nghiệm cho thấy, những thứ khó hiểu trong VC thường là những thứ bậy, mà những thứ bậy thì thường liên quan đến con trai :D mà con trai VC thì bậy nhất là thăng ku Vũ, bằng chứng là bài viết trên.

Những thứ bậy thường liên wan đến con trai nhưng trong VC này nó lại khác. Toàn những người đàn ông chân chính anh Dũng nhẩy :)>-. Bậy nhất VC em đề cử chị Hương :))

=)) :)) :)) :)) sao thư kí cho ít dấu = thế ??? :)) nhiều nhiều vào chứ :)) :D:D:D

cái này cũng là tượng hình db olo nhưng mà "cái" của thư kí thì đúng là nhất rồi :))

He. hẹ, của Hiếu Minh nè 8==D. Của anh Dũng 8============================D:biggrin:

Chẹp, các chú xem lại nhé, tớ chả nói câu nào bậy, chỉ có các chú nghĩ bậy thôi.
Mà tớ góp ý hai cái hình trên, theo nguyên tắc Vật Lý thì những vật dài mà không mềm dẻo sẽ dễ gẫy.

Back
Bên trên