chợ giời dành cho dân tình cần mp3 player ngon lành đây

Thái Hoàng Long
(Classic Chocobo)

Điều hành viên
Mấy hôm vừa rồi iem có nhờ cái Account Long con làm hộ mấy cái QC nhưng nó làm nhạt quá nên hôm nay iem mạn phép lập cái topic mới còn kiếm chác mừ xóa đói giảm nghèo. $-) $-)
Khai trương iem giảm giá đặc biệt 50k/1 con hàng trên 70$. 0:)
Máy iem là máy mới hoàn toàn mua nhờ mấy đồng chí tiếp viên hàng không nên các bác cứ vô tư chiến đấu. Hỏng đâu sửa đấy tắc đâu thông đấy, nếu lỗi nhà SX nặng wá em sẵn sàng 1 đổi 1 cho các bác. =D> :)>-

b-) Bắt đầu làm việc:
---Con mp3 SONY là hàng iem được tặng SN nhưng bao giờ sờ vào nên còn 99,99% là cái chắc . Nhưng con này iem ko bảo hành .
Chắc giá 900k (đã giảm 50k rồi nhá)
---Con mp3 iCon VIODIO iem đưa tính năng quá đầy đủ rồi chỉ chưa nói là nó xem được cả ảnh và thực hiện cuộc gọi trên mp3 nữa thôi.
Giá là 180$ (50k iem trừ sau cho các bác)
---Mp3 iCon SF2500 thì tính năng giống như con VIODIO nhưng ko có BLUETOOTH nên giá giảm 30$ (hình như đợt hàng sau giá cả có thể giảm nữa nhưng lúc đấy chắc iem hết sale off rồi :)) )

Các bác thông cảm do lỗi kỹ thuật nên em chưa up ảnh lên HAO được . :-s
Bác nào có nhu cầu lấy hàng hay xem hàng thì để lại tin nhắn cho Classic Chocobo em sẽ mail cho các bác.(các bác cũng có thể để vài dòng vào trang này cho em) b-)
Đặc biệt bác nào có nhu cầu hàng em chưa có ,để lại lời nhắn và 24h sau em sẽ báo giá tới cho các bác .Mặt hàng được đặt phải trả trước 50%,có hàng sau 7-10 ngày,trả tiếp 50% còn lại trước khi giao hàng. 0:)

Lại quên nữa bác nào là khách không lưu đc tin nhắn :| thì gọi theo số 5620049 hỏi Long :> :)>-

Hôm wa lên chợ Đồng Xuân lượm về 1 con Mp3-sony 256MB mới toanh có màn hình LCD,5 thứ tiếng,7 chế độ âm thanh,record được,nghe FM.giá 400k.Nếu bạn muốn kinh doanh tui mua con 512MB bán cho bạn giá 800k.Bạn sẽ bán lại 950k lời 150k,được ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác chỉ được cái giỏi đùa [-( màn hình của em là OLED :)>- màu lại bảo đảm hàng xách tay về :-? chứ còn hàng chợ em sẵn sàng bán cho dân tình 750k hỏng thì vứt đi tìm cái mới :)) :)) :))

Hôm wa lên chợ Đồng Xuân lượm về 1 con Mp3-sony 256MB mới toanh có màn hình LCD,5 thứ tiếng,7 chế độ âm thanh,record được,nghe FM.giá 400k.
pac cho em dia chi Cua hang voi,
Vua vut Mp3 va`o may giat -->Can mua gap :D

Vào hẳn trong chợ Đồng Xuân,vào khu dồ điện tử.Hàng nào cũng bán giá đó hết.Nếu mặc cả chuyên nghiệp chắc rẻ nữa vì thấy ông anh bảo ổng buôn mấy đồ này có 150k/1 cái nhưng bán buôn

anh iem dạo này có hứng với hàng TQ nhỉ
lên Lạng Sơn giá chỉ còn 120k/ con 256M

hehe đảm bảo sau 1 tháng là con này nằm viện
theo thông tin ko chính thức thi` con này khả năng ghi-xóa chỉ đạt 1000-1500 lần
nếu nghe nhiều+thay đổi music nh` thi` tối đa chỉ chịu đc 1 năm pin li-ion chịu tải chỉ 1h nếu nghe liên tục chưa kể ko phân luồng qua 2 tai

có vẻ các bác chả ai có nhu cầu máy nghe nhạc dạng FDD cả toàn hỏi về máy TQ
nhạt quá !!!!
thôi em giới thiệu máy HDD vậy
-các loại iPOD
-máy nghe nhạc iRIVER 5GB
-máy SORELL 20GB xem phim
hãy để tin nhắn hay post bài vào box này để nhận báo giá chi tiết

Có máy Zen của Creative không chú. Micro, Touch, Neeon?

anh ơi Zen bây h tính năng ko chọi lại với Sorell hay iRIVER đâu
em sẽ mail cho anh nhưng nếu anh cần Zen cũng có thể đặt hàng cho em

Thái Hoàng Long đã viết:
anh ơi Zen bây h tính năng ko chọi lại với Sorell hay iRIVER đâu
em sẽ mail cho anh nhưng nếu anh cần Zen cũng có thể đặt hàng cho em
Quan trọng là chất lượng em ạ. Anh không quan tâm nhiều đến tính năng và thông số kỹ thuật. Nhiều tính năng thì chơi cái điện thoại di động, đắt hơn vài triệu thôi mà kèm đủ thứ. Mình chỉ cần một vài tính năng thiết yếu. Máy đáp ứng tốt là ok. Tính năng là một chuyện nhưng âm thanh đỉnh cao của creative không dễ lép đâu.

anh nói thế là sai rồi bởi tính năng và thông số KT nói chung là phản ánh chất lượng của máy
nếu nói về mặt tính năng +chất lượng +giá thành thì SONY PSP bi h là đầu bảng nhưng dung lượng thấp ,giá cả phải chăng chỉ có 280$ mà xem cả phim

boss bán đắt lòi à :D
nhưng iem rất là thung cảm với boss :D

boss chỉ hợp với nghề chăn nuôi gấu thoai :)) :p

Back
Bên trên