chợ giời dành cho dân tình cần mp3 player ngon lành đây

thì em xin kiếu khó tìm bỏ đời...nghe nói trong HCM city có thằng bán:D
N10 em trả lời roài nhá..ngay trên anh ấy

hi tai cai ay trong dep qua ! dinh phai ko em . man hinh cuc ổn nhỉ :d

hehe cái này là số 1 về fashion nhưng cũng số 1 về độ đắt :D
muh hôm wa chú nào gọi hỏi về Mp3 player xịn ấy nhey????/vào đây cho xin cái Y! hay e-mail cái nào

hehe ! anh biết chỗ tại hà nội bán cái N10 128 cực rẻ :d cỡ 800k thôi , chứ ko đắt như cái bọn digiworld bán đâu ! Long thử tới đó bốc một cái sài xem sao ? :D

Ai có máy Creative Muvo V200 ,Fx 200 hoặc Nomad muốn bán không ? Dung lượng từ 256MB - 1GB, hàng second hand cũng được, giá hợp lý.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn anh, con này cũng được nhưng chắc em ko cần con dung lượng đến 4 GB :D , có con nào khoang 1 GB trở lại, giá mềm hơn thì tốt.

hờ anh Ngọc moi đâu đc hàng nhái ah???muh ko sao giới thiệu đê ...em đi xem hàng đc mua 1 cái xài luôn.
mà trên đã giới thiệu hàng rẻ roài nhá bác Phong:D
Transcend T- Sonic 1GB giá bằng Muvo Slim 256M...160$ (giá mới đc update lại ) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ok ! nhưng mà chú đi lấy hang bán lại nhớ có lương tâm một tý nhé :D ra chỗ STC lý nam đế mà mua :D

hehe ! thôi chăm vào ttvnol vào ! hoặc thi thoảng search google cũng có :D
phong nên mua cái muvo slim hoặc muvo TXFM ấy hay cái N200 cũng tốt ! mấy cái đấy được biên tập viên Cnet và các người dùng đánh giá cao ! hình như Muvo TXFM là cái được bình chọn top máy mp3 tốt nhất đó

thế mua N10 sài thử chưa em :D
hehe con đấy ngon hả ! sài đi 1 tuần nữa để lại cho anh 1T1 nhé :D loại 512 ấy :))

long oi sorell sf2500 thif bao nhieu hay là viodio ấy ! loại 256 trở lên em ạ

ah lâu lắm mới có chú hỏi Viodio ...:))
em bán thì 150$/256Mb...đắt lòi :D...mua Transcend hàng chất lượng muh rẻ

em co cai nao cu ko ? tam 512 hoac 256 ay , ko can man oled em a ! tien ko co nhieu ma

hớ viodio 100% là Oled muh
loại ko có Oled thì ông anh lên Đặng Dung thể nào chả có thằng đem đi cầm :))...giá chắc chắn dưới 500k nhưng chất lượng thì ko biết +thiếu phụ kiện :)

ờ chú em giỏi ! đi tha một cái ngon ngon về đi anh trả thêm 100k nữa cho là 600k ! ko cần phụ kiện chỉ cần đủ để nghe và sạc nếu sài pin AAA thôi :D

Back
Bên trên