Chờ cho cô ấy đủ 18 tuổi!

Thế hả Hòa,kiểu này tao và mày lại dc chia bản quyền rồi,đồng tác giả mà :D

em vào cứu cái topic này đây, mà sao dạo này chẳng có ai lên đây thế nhẩy??
Chắc là do em , anh Hòa với lại anh Dũng lên câu bài nhiều quá,biến cái topic này thành chỗ chat chit của riêng 3 anh em mình nên:D

Lúc đầu là truyện cười của tôi, xong rồi 3 người làm hỏng mất cái topic :(

:)), chia buồn cùng anh Vũ, không thì topic này sẽ có tên là Chi-Hòa-Dũng-Vu~:))

Phải cho anh lên đầu chứ, sao lại để cuối thế.

:)), ừ nhỉ, anh Vũ là người lập ra cái chỗ câu bài tuyệt vời như thế này cơ mà, sorry sorry:D

Êu cu,cái truyện này của tao àm,nhìn lại tên đi cu:D

hihi, cãi nhau như trẻ con ý nhỉ:)
Thôi, nhường trẻ con đi, Chi đứng đầu là đúng rùi
Mà sao chưa thấy anh Dũng có ý kiến gì nhẩy????:O

anh thì thế nào chả dc,nhớ lại thời trai trẻ anh vào đây câu bài đầu tiên,mở đường cho bọn thằng Hòa thằng Tú+ Vũ câu cùng :))

keke, em biết là anh Dũng tuổi già sức yếu, không bon chen được với bọn trẻ như em nên em đã xếp tên anh Dũng xuống cuối cùng:D:))
Với lại, em cũng biết là mấy anh cũng nhường em Chi ngoan mà:D;;)

hơ hơ nhường em Chi thì đúng nhưng việc em CHi ngoan hay o thì hậu xét nhá :D

lâu lắm o thấy anh Nam.Dạo này ông anh ẩn cư đâu mà thoắt ẩn thoắt hiện thế?

anh Nam con` nhie^u` vie^c. quan trong. ho*n, nhuong` cai' topic na`y cho em di:D

Dạo này anh Nam sao chỉ thấy vào đá gà đá vịt mấy câu rồi biến mất không để lại tung tích là thế nào thế:D

hẹ hẹ, anh Nam già yếu roai`,làm sao bon chen được với lớp trẻ như anh em mình:D

hichic,ừ,có già yếu thật nhưng mà vẫn phải cố gắng thỉnh thoảng vào ngó nghiêng để còn theo kịp các em!Thằng cu Dũng hè này có về nước ko?

hehe em chả mua vé rồi ý chứ! ông anh bao giờ về? Mà nè nghe nói Easter này SVUK có đội thanh niên pháp sang đá,ông anh có biết o?

Back
Bên trên