Chờ cho cô ấy đủ 18 tuổi!

:D chẹp chẹp,cũng kịp nhận ra cơ à,nhanh quá đây Chi ạ...không hiểu sao cứ có cảm tình với em này,cơ bản giống tên em gái mình quá:p

Cứ cẩn thận với thằng Hòa này Chi ạ. Cứ thấy thằng này ở đâu là thấy gái ở đó. Nó vừa lừa đc 1 em lớp 10H2.

Thằng Vũ này,mày có vẻ ghen ăn tức ở nhở,lần sau có gì phật ý bỏ nhỏ anh em nhé,không cần phải nói xấu nhau thế đâu

yêu cầu hai bác Vũ và Hòa không câu bài nữa nhá.
Chỗ này câu bài tuyệt vời nhưng tránh để có khả năng bị lock một chỗ câu bài lý tưởng như thía:D;)

Hòa ơi bài của mày cũ quá,ở trang 4 chương 1 sách' làm thế nào để tạo ấn tượng với con gái' chứ gi? Hehe mà em ơi thằng Hòa này ai nó cũng bảo là giống em gái nó hết đấy.....

:)), anh dũng biết rõ như thế này chứng tỏ là anh đã tham khảo quyển sách ấy nhiều lém rùi đúng không???:-?

thì đương nhiên,thế thì anh mơi dùng bài đó chứ :D. Hòa đâu ?sợ chạy rồi ah? :D

hic thằng Dũng này ngộ quá,có cái bài đấy để thực hiện mà mày cứ bô bô ra thế thì sau này anh em làm ăn thế nào hả?chẹp...mày phải giữ bí mật để anh em còn có đất dụng võ chứ...thằng này...nhưng mà tên em ruột tao đúng như thê thật đấy mày ạ

mèng ơi, các bác có bài đấy mà cứ toe toe ra thế thì mất bí mật đấy. Chị nào lên đây mà đọc được cái topic này của anh Hòa với anh Dũng thì....:)), kết quả tự tưởng tượng nhá':D

he he,đâu phải của anh đâu:D........................

HÒa ơi lần này thì trao tin mày :D
hơ hơ em ơi o có bài này thì có bài khác,lo gì.....vả lại anh thì ai nó thèm yêu nên nói ra cũng chẳng mất cái gì :)

Ah Dũng ơi,Nhà xuất bản KIm Đồng sắp ra quyển mới đây:D tập 2 mày ạ:D

thế anh Hòa ơi, có quyển nào như thế nói về...con trai không vạy??:D
Em tìm hiểu tẹo;;)

chẹp chẹp..anh có bao giờ tìm hiểu con trai đâu mà biết cơ chứ:D

anh Hòa ơi, rockboy của anh là nick ảo hả??Sao em ko add được thía???

Back
Bên trên