Chờ đợi nối tiếp chờ đợi, ai đủ yêu thương?

Đang trong hoàn cảnh này . Anh đến rồi đi nhanh như 1 cơn gió .... Em sẽ chờ , chờ anh về bên em để rồi 1 ngày anh sẽ hiểu là em yêu anh nhiều đến thế nào . Chỉ có điều liệu anh sẽ về bên em hay không . Đúng thật là " 17 tuổi liệu em có đủ ... " nhưng dù thế nào chỉ cần biết anh vẫn còn tồn tại thì em vẫn sẽ đợi anh .

Chị Chi đừng buồn nữa, chị đã từng ở bên em an ủi trong những lúc em suy sụp nhất. Lúc này em lại ko thể ở bên chị để làm những gì mà chị đã làm cho em.:( Chị hãy cứ tin rằng rồi 1 ngày kia ty ấy sẽ quay trở lại, ty ấy sẽ lại 1 lần nữa là của chị..... Và chị hãy nhớ rằng: em sẽ vẫn luôn cùng chị hy vọng điều ấy... chị là chị của em.:|

Trời ạ........Chỉ 1 thời gian thôi mà chuyện bé Chi đã xoay theo chiều hướng này rồi à???
Chị cũng chẳng biết nói sao,chỉ biết mong bé sẽ vững tâm dù là để chờ đợi hay để vượt qua :)
Chị nghĩ rồi sẽ lại tốt đẹp thôi :) Cố lên nhé bé Chi :)

Em cũng buồn lắm chị Yến ạ :( Người ta thay đổi 1 cách nhanh chóng . Tuy đã về bên em nhưng như người xa lạ ý . Em ko thể nào chịu nổi nữa rồi :(:)(( . Nếu cứ ở bên nhau xa lạ thế này thì ở bên nhau làm gì hả chị :(:)(( . Nick em là socola_de_thuong1989 :(( Chị Yến add nick em đi hôm nào chị em mình lên nói chuyện nhé . Em buồn lắm chị ơi :((

Mọi thứ lại thay đổi chị Yến ạ , ko còn giống như những ngày hôm qua nữa ...

Đã đến lúc chẳng thể lạc quan nổi nữa , yêu đương gì cũng có giới hạn của nó , chờ đợi quá lâu cũng khiến cho con người ta tự hỏi mình đang cần gì , mình đang làm gì , có đáng để làm như thế hay không ?
Dẫu biết rằng yêu không phải 1 cái tội , người mình yêu mình sẽ luôn nhìn bằng ánh mắt trân trọng , yêu thương như ngày hôm qua nhưng có lẽ , điều gì cũng cần phải thay đổi, dù sớm hay dù muộn thì cũng nên như thế ...
Sẽ vẫn chờ đợi , trong vô vọng , những ngày tháng cuối cùng này .........:)

Chờ đợi chính là cái rào cản khó khăn và kinh khủng nhất trong tình yêu...nhưng nếu ai có thể vượt qua nó lại có một niềm hạnh phúc vô bờ...theo chị thực ra người ta cứ bị ám ảnh bởi hai chữ "khoảng cách" để rồi làm tình yêu của mình bị lung lay...Nhiều người không tin vào chuyện mình có thể chờ đợi ai đó 5-7 năm,cứ nghĩ rằng xa mặt cách lòng...nhưng chị thì chị tin vào điều đó,miễn là có đủ yêu thương để chờ đợi,thì có thể chờ bao lâu cũng được.Xa nhau là điều buồn đau nhất,nhưng hay mạnh mẽ lên,tin nhau hơn và yêu nhau hơn.Trước khi để trái tim buồn thì hãy để trái tim được yêu và hi vọng...tương lai không thể nói trước,tình yêu cũng không thể trọn vẹn nếu chỉ có một phía chờ đợi...Nhưng thực lòng yêu thương nhau thì tại sao không chứ!! cứ hi vọng và tin tưởng ở tình yêu của mình đi em à!Chúc em hạnh phúc!:x

Chị Quỳnh chúc ai thế :D . Chúc em hay chúc bạn Hiếu :| Vì cả em và bạn ý đều sống trong mong chờ mà :(:( . Chắc chị chúc bạn Hiếu . Nhưng cũng phải thôi . Dẫu biết là sẽ khổ vì chờ đợi nhưng tình yêu mà : Muốn quên đi mà lòng thì vẫn nhớ . Vậy thì em cố nhớ để quên anh :(

Anh đến rồi đi nhanh như 1 cơn gió ....
Câu này chị vẫn rất thik , nó trong 1 bộ manga nào đó mà bi h ko nhớ nổi nữa :((. Vốn chị cũng thik gió lắm lắm rùi mừ :)

CHuyện của e thì chị ko bit chi tiết nào cả nhưng đại thể là cũng có bit chuyện Kế ..quen e Chi nên khi nói đến cũng cảm thấy ...:).1 thời gian mọi thứ sẽ lại nguôi ngoai đi , chỉ ko bit đã lỡ bị thương rùi thì làm thế nào để nó lành lại :| , cố lên ;)

Em cũng thích gió lắm :( . Chuyện của bọn em , đến bây giờ em cũng chẳng hiểu nữa nhưng em mong mọi chuyện sẽ qua nhanh để em có thể bình tâm trở lại và mong người ta cũng thế để rồi nhận ra mình đã mất đi những gì :( Sẽ cố giữ gìn những gì còn lại dù chỉ 1 ít thôi :(:(

Dù chỉ là 1 chút ít nhưng nếu có thể giữ được cái điều khiến mình hạnh phúc thì cứ cố gắng bé Chi ạ :)
Nhưng nếu cái điều chút ít ấy nó làm em đau khổ hơn là hạnh phúc thì chị mong em đủ dũng cảm để dứt bỏ nó :) Đừng để kéo dài rồi lại khổ như chị bi h,nghe chưa bé :)

@Hiếu :em cũng phải cố lên hỉu ko :) Vô vọng,cũng chưa chắc đâu mà :) Đừng bi quan sớm quá :)

Chị chắc ko phải chỉ có 1 mình e có cảm giác xa lạ , chắc chắn K cũng tự thấy có rì khác và bi h hay 1 ngày nào đó nó cũng thấy luyến tiếc những rì đã mất đi :)

Ko cần cố giữ gìn rì cả..let it be...Nếu nó muốn tồn tại thì e có cố cũng ko thể đuổi đi và nếu nó muốn đi thì có cố cũng ko thể giữ nó lại :D...Cứ cho đó là destiny của mình rùi :).. Cái e cần cố là làm sao khiến mình có thể thoải mái nhất và dám làm những rì trong lòng muốn , đừng e ngại ;)

Chị Yến có lẽ sẽ hiểu em nếu chị love 1 ai đấy, rồi bị từ chối add nik

Sau đó cũng add , và chẳng bao giờ thấy sáng ............:)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Chị Yến có lẽ sẽ hiểu em nếu chị love 1 ai đấy, rồi bị từ chối add nik

Sau đó cũng add , và chẳng bao giờ thấy sáng ............:)
À,cái này thì chị hiểu......Nhưng thật sự chẳng biết khuyên em thế nào trong chuyện này.........Thật sự là khó..........
Chỉ hi vọng thôi trong trường hợp này ko đủ rồi :-s Nếu ko thể thay đổi thì chỉ có cách từ bỏ nó đi thôi :(

Chờ đợi là gia vị ko thể thiếu của tình yêu mà.
Cái kiểu gặp nhau => yêu nhau => lấy nhau luôn, thì chỉ có trong truyện thôi./:)

"chờ đợi nối tiếp chờ đợi, yêu thuơng nối tiếp yêu thuơng , ai đủ chờ đợi, ai đủ yêu thuơng .......?"

Tôi đủ chờ đợi tôi đủ yêu thuơng, dù bạn thế nào chăng nữa..........

Đủ chờ đợi đủ yêu thương nhưng không biết cuộc đời cho mình sống được bao nhiêu lâu nữa :):) . Sẽ chờ dù anh có thế nào :) . Yêu :x .

Khả năng chờ đợi??? ==>có thừa......chờ 10 năm cũng chờ được.....
Yêu thương??? ===>quá nhiều.......đủ để sống chết vì tình cảm đấy......

Chỉ tiếc là những cái nhận lại được lại như một hành động nhổ đánh toẹt vào sự chờ đợi và yêu thương kia :))
Thật là vui vẻ :))

Có phải là 1 cuộc thi xem ai chờ ai được lâu đâu , sao cứ phải mang thời gian lên bàn cân để cân đo với tình cảm như thế ...
Nếu chờ đợi mà được người đó nghĩ lại thì ai yêu đơn phương mà chẳng khẳng định rằng tôi sẽ chờ .... nhưng liệu được bao lâu và mọi chuyện đâu phải lúc nào cũng dễ dàng ... Tôi chẳng thể biết được tôi sẽ chờ đến bao giờ , tôi cũng chẳng cho rằng cứ phải chờ đợi nhau mới là yêu , tôi chỉ muốn ngay bây giờ , tôi yêu người đó bằng tất cả những gì tôi có ,làm tất cả những điều vì hạnh phúc của người đó , và như thế đã là yêu thực sự .

người đó muốn gì, người đó chờ đợi gì, liệu "ta" có biết ko??

chỉ ngồi một chỗ, quan sát và suy nghĩ thôi có lẽ là chưa đủ

Back
Bên trên