Chồng vs Bò

Nguyễn Quốc Anh
(oldchap)

Điều hành viên
Hai vợ chồng nhà nọ đi đến hội chợ tìm mua một con bò giống. Họ nhìn thấy một con, trên trán có gắn tấm biển đề: “Con bò này đã phối giống 50 lần trong năm qua”. Người vợ trầm trồ nói với chồng mình: “Anh cần phải học tập con bò này”.

Bước sang con bò thứ hai, tấm biển đề: “Con bò này đã phối giống 65 lần trong năm qua”. Người vợ thán phục: “Hơn 5 lần mỗi tháng. Quả thật đây là tấm gương cho anh”.

Bước tới con bò thứ ba, bà vợ thốt lên kinh ngạc: “365 lần một năm. Tức là mỗi ngày một lần. Hãy học tập con bò này”.

Không chịu nổi, người chồng gào lên: “Bà hãy hỏi con bò này xem, nó có làm cả 365 lần với cùng một con bò cái hay không”.

Theo em thì có nên là 365 con bò cái không?

Ông anh hỏi gì kì rứa, đối với ông chồng thì tất nhiên là ko phải với bò cái rùiB-)

Chuyện nhỏ, 365 ngày thì có vấn đề gì đâu :biggrin:

có 365 vợ thì 1 năm ko phải là 365 lần đâu :D :D :D :)) :))

1 năm mà chú hoàn thành được nửa con số trên thì cũng vào guiness rồi đấy.

Gì mà anh đánh giá thấp người ta thế. Lần trước đọc mấy cái kỉ lục thế giới về chuyện " tế nhị" còn có một một ngày xử lí 70 ông đấy. Chậc chậc, thấy vãi linh hồn ko?

bà nào đấy ,tên họ,địa chỉ,số điên thoại ???????????? :)) :)) :))

Vu Ngoc Duong đã viết:
có 365 vợ thì 1 năm ko phải là 365 lần đâu :D :D :D :)) :))

Vấn đề ở đây là bạn có đủ khẳ năng không thôi.... :biggrin:

Thế bác Dương cần địa chỉ+số điện thoại liên lạc ko để em tìm cách kiếm cho nào. Nói trứơc cho bác biết là bà này bốc lắm đấy, bác liệu kham nổi koB-)

Nguyễn Quốc Anh đã viết:
Thế bác Dương cần địa chỉ+số điện thoại liên lạc ko để em tìm cách kiếm cho nào. Nói trứơc cho bác biết là bà này bốc lắm đấy, bác liệu kham nổi koB-)

thế à..........thế à............nếu bác quốc anh biết bà ý bốc lắm rồi thì em k odams ăn tranh đâu ạ.............bà ý bốc hợp với dáng quốc anh hơn :p

Back
Bên trên