chị thục anh !

Lê Huyền Anh
(tieuthumuxanh)

hơ hơ ........... nik của em ko gửi được file ( chả hỉu tạo sao ) nên em vô nik HA post lên cho anh chị coi .................
@ HA : sau vụ nai` mài change past đi nha .......... tao nhờ 1 chút thôi ........... hì hì

xinh đúng ko ạ ! .............. xinh đúng ko ạ ! ..............xinh đúng ko ạ ! .............. xinh đúng ko ạ ! ..............

lý nhật linh đã viết:
xinh đúng ko ạ ! .............. xinh đúng ko ạ ! ..............xinh đúng ko ạ ! .............. xinh đúng ko ạ ! ..............
Không xinh!............ Không xinh!............ Không xinh!............ Không xinh!............

Mà là đẹp! :D

hơ hơ .............anh nhân viết thía kia gọi là câu bài đấy
@ anh phong : em lấy cái nè ở bên lomo chắc bà chị lại tham gia cả VD nữa ............

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc ặc mẹ cái bọn thần kinh này ........ post của bà ý lên làm j` ...... tự nhiên lại quảng cáo cho bà ý có phải điên ko ? tsbhl ......... đề nghị bọn mày ko post lung tung nữa nha

Hừ, hình đẹp thì cứ post để chia xẻ (<~~ cái này là "xẻ" hay "sẻ" nhỉ :-/) với nhau chứ em :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ slm : ac.ac. đúng oài ........... có rì mà là quảng cáo .......... đó chỉ là tao muốn chia sẻ ( thế nài mới đúng anh ạ ) thôi !

Lê Huyền Anh đã viết:
woa...ở HAO cũng có pix của e Thục Anh...lol đi đâu cũng thấy pix của sis nè...sắp thành sis mivan thứ 2 rùi...lol cute :) vào xanga của TA còn nhìu pix nữa đó..

Back
Bên trên