Chết bất đắc kì tử..[s] cấm trẻ em dưới 16 tuổi

Lương Kiến Quốc
(KKKK)

Thành viên danh dự
Sau khi chồng chết, My rất yêu thích con mèo của mình, My chăm sóc nâng niu nó chu đáo giống như con đẻ mình vậy. Bỗng một hôm không hiểu sao con mèo lăn quay ra chết. My cảm thấy không cam lòng bèm đem xác mèo đến nhờ một Bác sĩ Thú y để xét nghiệm và chỉ sau một vài phút giải phẫu, ông Bác sĩ đã có thể cho biết chính xác nguyên do: Van giữa hệ thống thực quản và hô hấp mèo bị tắc nghẽn do một búi lông bùi nhùi của chính con mèo.
Ông Bác sĩ cắt nghĩa thêm: "Vì bản tính mèo ưa sạch sẽ, mỗi lần lông nó bị bẩn là nó liền liếm liếm cho tới khi sạch và khô ráo thì thôi, và những sợi lông bị rụng vô tình theo lưỡi vào cơ thế và lâu ngày đã tích lũy tiểu thành đa tạo nên một búi lông trong ống thực quản."
Nghe Bác sĩ giải thích xong, My suy nghĩ một hồi lâu rồi bỗng nhiên òa lên khóc nức nở.
Bác sĩ: "Bà đừng đau buồn nữa, bà có thể kiếm một con mèo khác để thay thế mà."
My: "Không. Tui khóc vì thương chồng tui quá, càng nghĩ càng thấy thương và tội nghiệp chồng tui quá."
Bác sĩ: ?!?
My sật sùi kể lể tiếp: "... Tui đã biết lý do tại sao chồng tui bị chết bất đắc kỳ tử rùi ... Hu ... hu ..."

Lương Quốc Tâm đã viết:
Ủa.. zậy zì sao nó chết zị kà??? :-/

:)) anh Tâm đang già vở ngây thơ hay không biết thật đấy...:))

May là em 17 tuổi rồi... không dưới 16 lại không vào xem được mọi người kể chuyện về em thế đây...[-x /:)
Thật ra trước khi chồng chết, em đi công tác suốt...nên chông ở nhà làm gì với con mèo để chết bất đắc kỳ tử thế thì em cũng chưa rõ ;;)

he , thế chồng bạn My cugnx giống con mèo à :eek: thik liếm sạch lông thì mới thôi à :-&:-&:-&
kinh quá :)):)):)):))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
em cũng rồi:D
truyện hay truyện hay:p
:)):))
thằng này nói rõ chứ, cứ như là chú liếm... rồi ý. Dễ hiểu lầm. :))
Mà công nhận liếm gì mà kinh thế 8-}

Uồi, chắc là con mèo nó liếm trên đầu hoặc vào nách hay sao ý hả :p :D :)) Ngoài ra còn chỗ nào nhể :D

Ghê ... b-)

Kinh ... b-)

Nhung SH ơi tớ ko muốn chết sớm :(

Nói thế chứ :> :> :>

Tớ sao để bạn Nhung SH cô đơn 1 mình được >:) >:)

Nguyễn Khánh đã viết:
Ghê ... b-)

Kinh ... b-)

Nhung SH ơi tớ ko muốn chết sớm :(

:)) Ôi, Khánh không muốn chết sớm thì cũng có khối anh xin tự nguyện chết cho bạn Nhung đấy...:)) /:)

Hehe mấy cái thằng ấy bảo giờ đang ngồi uống rượu với nhau dưới âm phủ rồi b-) b-) >:) >:)

Đúng ko bạn Nhung SH :> :>

Chồng bạn My bị... thưa đều= hói muh :D:D:D. Chắc là mèo này không liếm đầu rồi :)):)):))

Các anh chị sâu sa quá, em chả hỉu ji` cả ......
Chị My nói rõ thêm đi....
lần trước cấm trẻ em dưới 15, bi h 16 (may mà mình 16 rùi), mai này 17 em hết vô :(:(
Nhót bon chen, 15 nhá, bắt quả tang tó mó chuyện người lớn
mà .....thằng nhóc hàng xóm em nó kém em 4 tuổi cũng đã biết tý toáy chuỵên ấy từ năm ngoái cơ, trẻ con lớn nhanh ghê....

Phùng Anh Quân đã viết:
thằng nhóc hàng xóm em nó kém em 4 tuổi cũng đã biết tý toáy chuỵên ấy từ năm ngoái cơ, trẻ con lớn nhanh ghê....
8-} ừ, trẻ con bây giờ ghê thật... /:) nó dám làm cả những truyện mà mình không dám làm...:))

hehe b-) Quân em lại còn phải hỏi cái này à [-x[-x[-x
thế mà cũng đòi bon chen lầu hồng của chị :>:>:>
[-x[-x[-x về bồi bổ thêm nhé >:)

tốt nhất là cố liếm vào chỗ ko lông thì ko sao cả, mèo ạ.

Back
Bên trên