CHẲNG LẼ LẠI KHÔNG CÓ ĐƯỢC MỘT QUYỂN YEARBOOK CHO KHỐI 12????

Thực ra nhiều lúc tớ cũng cảm thấy chán nản, muốn từ bỏ, buông xuôi nhưng ngồi đọc lại bài của lớp tớ, lớp L2, tớ lại thấy rằng nếu tớ không cố gắng thì sẽ rất có lỗi với những người bạn đó!
Chỉ có ban biên tập cố gắng thôi thì không đủ, bọn tớ không biết phải làm thế nào với những lớp nhất định không chịu viết bài như Tóan, Lý, Hóa. Giá kể lớp nào cũng được như lớp tớ :D, lớp L2 với H2 thì có phải đơn giản không?

Ngoai bai viet ra thi co the cho anh vao cung duoc ma. Cang nhieu anh thi YB cang sinh dong.
Ma moi nguoi da lien he nha in voi ca tim duoc $$ chua?

hic dạo này tiền nong khó khăn quá,bọn tó chưa thể xoay ngay được.Mà mọi người đã đóng gần hết chưa

Cũng mới được hơn 2 triệu thôi, cũng chưa nhiều lắm.
DH về đi xin tài trợ cùng bọn tao nhá!
Ảnh thì không thiếu, chỉ thiếu sự đóng góp của các lớp về phần bài viết thôi.
Tuần tới sẽ làm survey, phục vụ cho cả YB và Made in 12, đại diện các lớp cố gắng giúp bọn tớ nhé!

này trang ới thế có làm CD ko hay chỉ làm quyển YB thôi

Làm hẳn 1 quyển:D, nếu có thừa tiền ( trong mơ ) thì làm thêm cả CD.

co mày mới chả bít tao hổi cái giề ý , mày nghĩ là có thể làm CD ko khi mà quyển hiện giờ vẫn thiếu nhìu bài

Làm CD???? Coi bộ cũng hay hay, vì tôi xài Pc nhiều hơn là mở sách. Với lại làm CD thì... tha hồ mà lôi ảnh những đứa mình ghét ra và... cắt dán, thậm chí sơn lại tường cho trường cũng... không khó lắm. That's good, but not easy ^_^!

Back
Bên trên