CHẲNG LẼ LẠI KHÔNG CÓ ĐƯỢC MỘT QUYỂN YEARBOOK CHO KHỐI 12????

Hic, quanh đi quẩn lại vẫn chỉ có từng ấy lớp ( H2, L2, A1, P ...) tham gia vào topic này, còn các bạn lớp khác thì sao, các bạn đã có dự định gì chưa ? Ít ra cũng nên có một vài ý kiến để bọn tớ biết mà vững tâm hơn chứ.

Thế bao giờ hết hạn nộp bài YB? Lớp tớ nộp bài muộn có được ko? Tại vì bây giờ mọi người mới bắt tay vào viết bài cho Year Book mà :p
Bây giờ cũng mới đi chụp ảnh nữa :D
Các bạn thông cảm nhé, F2 hơi bị mù thông tin, chưa đi họp YB lần nào cả :D

Có thêm Văn, anh2 và F2 nộp bài, không hiểu mấy lớp tự nhiên đâu ấy nhỉ?

trang ơi hỏi thử thái dương lớp tin - pa ma của nhân này hào phong lắm đó ( vừa cho đội tuyển bóng rổ 1 T đó )

Hay nhỉ?Sao bi giờ mới nói, phải sang nịnh thằng Dương ngay mới được!

De nghi bon ay co bai tuong thuat So ket hoc ki o cac lop o truong va nhat la le tot nghiep lop 12. Chac chan la se co nhieu cai hay de ke chu nhi?

Có chứ sao không có. Muốn có bài víết thì đơn giản thôi. Các chú cứ chi tiền ra đây, anh viết tuốt (Mặc dù chất lượng không được đảm bảo cho lắm). Nói chung là chỗ anh em giá cả phải chăng thôi: 10 nghèn 1 trang, đảm bảo chữ to đẹp dễ nhìn.
Đùa thôi, rồi mình có thể sẽ viết, nhưng mà đợi khi nào rảnh rỗi đã (Dạo này học hành đang lất phất, làm sao co thời gian mà viết). Nhưng mà rốt cuộc mình phải viết về cái gì?

oai`, thật ra mình cũng muốn viết bài lắm, nhưng mà... cái lớp mình chẳng có cái gì hay ho để mà viết cả..chán thế đấy!

lớp nào cũng có chuyện hay, chẳng qua là bọn ấy chưa chịu động não , tìm tòi thôi mà , lúc đầu tớ cũng nghĩ H2 như thế, nhưng bây h bọn tớ có nhiều chuyện để viết về lớp mình lắm :D

Yêu H2 nhiều

Trích nhật kí lớp của các lớp ra có khối bài hay.............
Ví dụ như bài của Hiệp (tên thân mật là"Tân"-12L2)cũng được đấy chứ.....

hay đây trich nhật kí lớp ra cũng có nhiều thứ hay lắm đó

Nguyen Ba Hoai đã viết:
Trích nhật kí lớp của các lớp ra có khối bài hay.............
Ví dụ như bài của Hiệp (tên thân mật là"Tân"-12L2)cũng được đấy chứ.....
Êu,cu Hoài Hải Hậu Chiến... không nêu tên húy của anh em ra đấy nhé!

Noi cu nhat ki lai nho ra, Pham oi, co dinh trich dang phan viet ve vu lop minh hoc Ly nam lop 10 khong the? To van nho bai ma Dieu hau cam xuc voi cai gi tron ma lai ko tron 8-} y.

Trích nhật ký lớp vừa dễ thực hiện lại vừa vui, vừa hay. Lớp nào mà chả có nhật ký lớp. cứ lôi trong đấy ra cũng có nhiều cái hay để viết...

Về YB ý kiến của tôi thế này thực ra không cần thiết lắm để làm một cái gì đó chung của khối.Tốt nhất là cứ tống tất lên HAO vừa rẻ mà dễ làm,in ra lách cách.
Bởi vì xin lỗi các bạn thực ra trong trường không phải ai cũng biết nhau,nhất là một số lớp.Mà ngay cả lớp tôi làm nội san riêng mà hò nhau như đi chợ chúng nó vẫn thờ ơ như không.
Hơn nữa thời gian là quá gấp,H2 làm nội san ý tưởng có từ năm lớp 10,triển khai suốt năm 11 mà đến bây giờ cũng đã có gì đâu.Nhưng chúng tôi nói làm là chúng tôi sẽ làm được.Tất nhiên ý định làm YB là tốt và các bạn rất nhiệt tình,nhưng nếu mà làm một điều mà không phải ai cũng công nhận là cần thiết thì cũng là vấn đề cần xem xét lại.
Tài liệu của H2 cứ bảo Hiền chuột chù cấp,nhưng nếu mà bắt đóng tiền thì cảnh báo trước H2 khó thu lắm đó

Ku ĐNC sai sót ở những điểm sau :

- H2 có 40h/s còn 01-04 có 400h/s => nhân tài vật lực ít ra là gấp 10-15 lần => lực lượng gấp 10 lần. (1)

- NS dự kiến còn xa mới được 60-70 trang, YB chắc cũng không hơn 100 nhiều lắm => mục tiêu tương đương nhau. (2)

Từ (1) và (2) => khả năng làm YB lớn hơn nhiều lần. Giống như ku dùng lực lượng cấp đại đội đánh vị trí trung đội thì không thể sánh được dùng lực lượng cấp trung đoàn cũng với mục tiêu như vậy:)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị các bạn giữ nguyên danh sách lớp của lớp tớ nhé! Bạn Mai Hồng thích đi xin tên, email, địa chỉ của lớp tớ thì tự đi xin nhé!

có đc cho mấy bài thơ bậy bạ của tớ vào ko hả Sơn, tớ thấy cũng hay mà :))

Hiền chuột chù có được mấy bài khá khẩm đâu toàn chửi anh em

dang nguyen cuong đã viết:
Về YB ý kiến của tôi thế này thực ra không cần thiết lắm để làm một cái gì đó chung của khối.Tốt nhất là cứ tống tất lên HAO vừa rẻ mà dễ làm,in ra lách cách.
Nói như ấy thì thà không làm còn hơn!
Bởi vì xin lỗi các bạn thực ra trong trường không phải ai cũng biết nhau,nhất là một số lớp.Mà ngay cả lớp tôi làm nội san riêng mà hò nhau như đi chợ chúng nó vẫn thờ ơ như không.
Chính vì các lớp không biết về nhau nhiều nên bọn tớ càng muốn làm YB để mọi người biết đến nhau nhiều hơn.
Hơn nữa thời gian là quá gấp,H2 làm nội san ý tưởng có từ năm lớp 10,triển khai suốt năm 11 mà đến bây giờ cũng đã có gì đâu.Nhưng chúng tôi nói làm là chúng tôi sẽ làm được.Tất nhiên ý định làm YB là tốt và các bạn rất nhiệt tình,nhưng nếu mà làm một điều mà không phải ai cũng công nhận là cần thiết thì cũng là vấn đề cần xem xét lại.
Không phải là có cần thiết hay không mà là mọi người thực sự có muốn hay ko?
Tài liệu của H2 cứ bảo Hiền chuột chù cấp,nhưng nếu mà bắt đóng tiền thì cảnh báo trước H2 khó thu lắm đó
Tài liệu của H2 có khá đầy đủ rồi, còn khoản tiền nong thì chắc là bọn ấy chỉ cần bỏ tiền ra để mua thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên