Chương trình phát thanh của trường

Bạn có muốn chương trình VOA quay trở lại không?

• Có, đương nhiên

Số phiếu: 56 76.7%
  • Không, xin người

Số phiếu: 9 12.3%
  • Thế nào chả được, chẳng quan tâm lắm

Số phiếu: 8 11.0%

• Số lượng người bầu chọn
    73

Lại Hồ Nhật Hoa
(kobiua)

Chương trình phát thanh Hà Nội- Ams

Thưa các đồng chí và các bạn!
Như chúng ta đã biết, cứ vào giờ ra chơi thứ bảy hàng tuần, chúng ta lại được nghe âm thanh rè rè nhưng vô cùng đáng yêu vang lên với giọng nói một, dễ thương của Link tin và một, ồm ồm của tân bí thư.
Là một người rất thik chương trình này (nên đã đăng kí làm một chân), tôi xin thông báo một tin là BGH đã cho die VOA.
Lý do vô cùng đơn giản là phát toàn Rock, toàn bài hát tiếng Anh mà không có Việt miuzic! Ầm ĩ,.....
Không hiểu mọi người thế nào chứ mình thấy rất lạ và vô lý!
1, Việc phát bài hát của chương trình là do yêu cầu của quý thính giả!
2, Ầm ĩ ư? Không hiểu ban giám hiệu có biết là phòng loa đài của trường xuống cấp rồi?
Như ở nước ngoài, không nói đâu xa như Hàn Quốc, các bạn í có hẳn một phòng media, tuy không lớn nhưng cũng là nơi ra lò một bộ phim " I love U" được giải thưởng của chính phủ!
Một phòng loa đài tốt không chỉ là phát ngôn viên của trường mà còn là nơi cho rất nhiều bộc lộ cảm xúc, cho những người thik công việc như truyền thông làm quen với nghề nghiệp mà mình lựa chọn.

Xin lấy ý kiến đóng góp của mọi người về chương trình và cho biểu quyết chương trình có còn nên tồn tại không?

Kính thư.

Re: Chương trình phát thanh Hà Nội- Ams

Tao nghĩ vẫn nên tồn tại vì thỉnh thoảng thấy có đứa bạn được tặng 1 bài hát trên loa cũng hay đấy chứ

Mày được đứa nào tặng bài hát trên loa hay sao mà sướng thế???????/

học Ams từ cấp II và cái VOA này là một trong những cái thấy thích nhất,cũng có nhiều nhiều những kỷ niệm với cái này. :D

Nhưng cho tớ hỏi nếu ta chỉ biểu quyết thế này thì liệu có ích lợi gì :-? nếu được có lẽ nên đề ra phương án giải quyết thực tế chứ mọi ngưởi nhỉ :x :x

Mình thấy cái này cũng bt :)) Có cũng đc mà hok có cũng chả ảnh hưởng gì nhiều :D

Căn bản toàn đút mp3 vào tai nghe :x Nhạc hay ( nhạc mình cóp vào mà :"> ), tai ko xịn lắm nhưng mà cũng bass, treble, surround ầm ầm, ăn đứt cái loa rè của trường 8-}

Đc mỗi cái hay là nghe cái này biết 1 số bài thiên hạ biết mà mình chưa biết 8-} với cả có khoản tặng tặng ở trên :">

Tớ cũng thấy vô lí lắm. Đang nhắm để vào ban tổ chức VOA thì... Lí do đưa ra rất vô căn cứ: chương trình k chất lượng. Âm nhạc giúp hs thư giãn. Một tuần 1 buổi là còn quá ít.
Vả lại hs tự nguyện làm, chằng mất gì của ai. Nhà trường đáng nhẽ ủng hộ chứ sao lại ngăn cấm??? Mà sao lại cấm đúng lúc này.

Tớ thik VOA.
Nghe từ hồi cấp II
Lên cấp III bắt đầu thấy có hứng thú gửi tặng bạn bè.
VOA bắt đầu lại đê!

ơ cái này ko có ở khối chiều:((

nói chung trường học mà không có một cái đài phát thanh của học sinh thì không thể đc:|
h nghỉ nghe cũng hay lắm
chỉ tội
lớp mình ngay cạnh cái loa :-s
kinh phí cho một phòng phát thanh có đắt lắm không???
(đương nhiên không cần quá cầu kì, chỉ cần nó hết dè dè và rõ tiếng hơn)

Đừng hỏi
Có là tất nhiên :D

chả có lí do j` mà lại dừng cả.

hồi trc' AMS hơn trường khác ở cái giao lưu đầu tuần,bi h cho có 30' chả ai mún làm nữa

hồi trc' AMS có VOA,bi h dẹp

hỏi AMS còn hơn trường ngoài đc cái dek j` nữa:-< :-< :-< :-< :-< :-<

bật VPOP ấy hả,thôi,dẹp VOA đi còn hơn=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Cái đấy hay thật nhưng khổ một cái là... loa rè, 11 Văn chịu không nổi. Nó cứ xối vào tai :(

Thực tế là tớ đã đi gặp thầy Tuấn và thầy có mách nước là làm lại một cái đơn, nộp cho cô Oanh -- một lần nữa.
Hôm nay lập topic này thấy mọi người rất ủng hộ thế là vững tâm hơn rồi.
Bạn mod đâu í nhỉ? bạn lập hộ cái poll cái để tớ có tư liệu mà viết đơn nhỉ!

Lại Hồ Nhật Hoa đã viết:
Thưa các đồng chí và các bạn!
Như chúng ta đã biết, cứ vào giờ ra chơi thứ bảy hàng tuần, chúng ta lại được nghe âm thanh rè rè nhưng vô cùng đáng yêu vang lên với giọng nói một, dễ thương của Link tin và một, ồm ồm của tân bí thư.
Là một người rất thik chương trình này (nên đã đăng kí làm một chân), tôi xin thông báo một tin là BGH đã cho die VOA.
Lý do vô cùng đơn giản là phát toàn Rock, toàn bài hát tiếng Anh mà không có Việt miuzic! Ầm ĩ,.....
Không hiểu mọi người thế nào chứ mình thấy rất lạ và vô lý!
1, Việc phát bài hát của chương trình là do yêu cầu của quý thính giả!
2, Ầm ĩ ư? Không hiểu ban giám hiệu có biết là phòng loa đài của trường xuống cấp rồi?
Như ở nước ngoài, không nói đâu xa như Hàn Quốc, các bạn í có hẳn một phòng media, tuy không lớn nhưng cũng là nơi ra lò một bộ phim " I love U" được giải thưởng của chính phủ!
Một phòng loa đài tốt không chỉ là phát ngôn viên của trường mà còn là nơi cho rất nhiều bộc lộ cảm xúc, cho những người thik công việc như truyền thông làm quen với nghề nghiệp mà mình lựa chọn.

Xin lấy ý kiến đóng góp của mọi người về chương trình và cho biểu quyết chương trình có còn nên tồn tại không?

Kính thư.

Mọi người vote cho ý kiến nhé

Chẹp
OANH OANH OANH OANH OANH OANH OANH 8-} 8-} 8-} 8-}
hết trò để làm zồi hay sao ý X(
Tiệt mọi nguồn vui thú của HS à X(
Hết zao liu đầu tuân đến VOA X(
Làm thì ảnh hưởng quái zì đến ai mà cũng xía vào X(
Mà tưởng khối chiều cũng có ?:eek: năm ngoái cuối tuần vẫn hay za ngóng mà :eek::eek::eek:....năm nay thì cóc thấy đâu X(
OANH OANH OANH OANH OANH X(
ĐIên xừ zo^`i X(
Hay là bả muốn nghe VPOP mà ko có bạn nào tặng 8-} nên ức chế zep. béng VOA đi :)) :)) :))

ĐIên điên zo*? zo*?
Càng ngày càng mất chất ams X
(

Chỉnh sửa lần cuối:
ây dà, việc quan trọng cần làm là mọi người cho ý kiến nhé, nhanh chóng có kết quả!
xin cố hết sức để VOA rì tơn!

Khỏi vâu viếc j` cho mất thì jan các bạn ạ. OK luôn cho nhanh !
Lập poll nữa làm j`, 1oo % mems quá tán thành roài ấy chớ :>
Cả tuần sẽ chả còn j` thú vị nếu ko có mặt V0A, mà theo tớ: Mỗi khối sáng / chiều: nên phát V0A 2 lần mỗi tuần cho máu ấy chứ ! Nghe mãi ko chán .

Đương nhiên là có rùi
Mình thấy VOA đang hay ko hỉu tự nhiên sao lại dừng nữa

Sao lại có ai vote là không quan tâm thế????
chết rùi

Back
Bên trên