Chương trình phát thanh của trường

Bạn có muốn chương trình VOA quay trở lại không?

• Có, đương nhiên

Số phiếu: 56 76.7%
  • Không, xin người

Số phiếu: 9 12.3%
  • Thế nào chả được, chẳng quan tâm lắm

Số phiếu: 8 11.0%

• Số lượng người bầu chọn
    73
Tớ :"> Lý do thì đã nói ở trên :">

Các bạn đừng chửi tớ chim lợn nhớ :|

đây la` y' kiên' của tớ :
-Chương trình hay lỗi quá
-Bài hát thiếu chọn lọc
-Ng` dẫn chương trình thiếu hài hước (thực ra cũng ko cần thiết nhưng hài hước chút sẽ tốt hơn như kiểu thêm mấy câu giao tiếp ... có 20 ph cơ mà :D)
-Nhiều tạp âm quá (loa ko phải để nghe nhạc ma` :( )
-Sao ko soạn sẵn chương trình cho vào máy nghe nhạc rồi phát ???
-Hơi ít ng` nghe ko hiểu tại sao 8-}

cho bạn Lân dẫn là hài hước nhất nhờ :)) thà ko nói còn hơn lên đùa mấy câu thiếu muối L-)

Nên nâng cấp hệ thống loa của trường,chứ mấy cái loa xịt đấy mà phát hiphop thì... :))

Tớ là người đã làm VOA cho khối sáng đc độ 1 tháng.
Rất xin lỗi mọi người vì chương trình chưa hay lên, đã thế lại nhiều lỗi, có lẽ 1 phần do thiếu kinh nghiệm, 1 phần do chuẩn bị chưa được tốt.
Đó có thể là lí do khiến BGH cắt VOA của trường mình.

Nhưng tớ thực sự muốn VOA quay lại. Vì VOA đã trở thành 1 truyền thống của Ams (voice of Ams cơ mà), cứ mỗi giờ ra chơi thứ bảy, mọi người đều mong chờ VOA (ít nhất là những năm trước), mong chờ giọng nói thân thuộc của người dẫn chương trình, mong chờ để được nghe những lời chúc đầy tình cảm của những người bạn, để được nghe những bài hát hay và bước đi theo điệu nhạc (không biết có ai như mình ko :D ).

Mấy tuần VOA bị cắt, mỗi thứ bảy tình cờ tớ vẫn nghe được những câu đại loại như "sao tuần này ko có VOA nhỉ?" "Mất chỗ gửi bài hát rồi"----->thôi chết, lỗi của mình :(( , nhưng những câu nói ấy chứng tỏ các bạn vẫn quan tâm đến VOA.

Vì thế VOA cần phải quay lại, với 1 phong cách chuyên nghiệp hơn để làm hài lòng các bạn. (bật mí là bạn Nhật Hoa đã chuẩn khá kĩ cho sự quay lại của chương trình)

Còn làm thế nào để xin phát lại đc VOA, ôi, phải đối mặt với cô Oanh (chỉ cho mỗi lần phát 1 bài TA, nhưng điều này cực vô lý).

bạn bí thư có phong cách nói chuyện như báo ấy nhờ :)|

Mình học ở cáI phòng có 2 cái loa 2 bên ấy :D
Chất lượng âm thanh đừng hỏi =;
Căng thẳng nhất là VOA toàn bật trc 2 tiết Sử SInh =))
2 môn chim nhợn :|
Căng thẳng đầu óc ko học đc bài =))

cho bạn Lân dẫn là hài hước nhất nhờ :)) thà ko nói còn hơn lên đùa mấy câu thiếu muối L-)

Rồi tôi chỉ thế thôi
còn Linh thì dẫn chương trình hay ai cũng "muốn" nghe ;))
-------------

Rồi tôi chỉ thế thôi
còn Linh thì dẫn chương trình hay ai cũng "muốn" nghe ;))

Mình thấy nó hay mà, dù là bài hát gì nhưng nếu đã được đem gửi tặng người khác thì ko hay cũng ý nghĩa
1 điểm nữa là bài nào wen tớ có thể cùng hát với các bạn cùng lớp :p

Phải công nhận là loa trường mình làm yếu tố hay ho của VOA giảm đi rất nhiều. Hy vọng ( ngậm ngùi) trường mới sẽ có dàn loa tử tế hơn!!!!!

thôi đừng chiêm bao :D trường mình chả hiểu chuẩn quốc gia ở chỗ nào, cái gì cũng xập xệ, tồi tàn, cũ kĩ

mà sao có mấy anh nào lại vote thế nào cũng đựocư thế????
:((

nhg VOA năm nay chán quá :) tớ nói cái này hơi mất lòng mọi ng` nhg thực sự ko hay bằng năm ngoái :) nó cứ quá hời hợt thế nào ý :-?? và kiểu ko có sự học hỏi kinh nghiệm của các anh chị năm ngoái :) đùng cái VOA xuất hiện :x mọi ng` sung sướng rồi thất vọng :) và đùng 1 cái VOA bị biến mất chỉ vì do chương trình ko đc chọn lọc và ( theo ý kiến của tớ là nó nhạt :) ko chất lượng :D ) mọi ng` chút sung sướng vì ko bị tra tấn nhg lại có cái gì đó buồn vì mất đi 1 truyền thống của AMs :D
để làm lại nó phải lấy lại lòng tin :) phải lấy lại lòng tin phải có sự kết hợp của nh~ thế hệ VOA cũ và VOA mới để làm sao biết cách làm VOA thực sự trở thành cái gì đó mong đợi của tất cả học sinh Ams :)
of course có bạn sẽ đọc và cười rằng tớ điên :) tớ chỉ biết nói miệng :) chỉ bạo mồm :) (đúng ko ;;) ) nhg là góp ý thì góp ý thẳng nh~ gì mình nghĩ thôi ^^ vì lợi ích chung của Amser :) còn tùy mọi ng` nghĩ sao thì nghĩ :D vì tớ vai vế thấp kém :D

đúng là như thế mà, có gì đâu mà điên hay chỉ biết nói miệng đâu :-/

uh ko tớ nói thế :-" vì có 1 số bạn thường thik nghĩ sâu ;;)

Tớ thấy ở Ams có rất nhiều tác phẩm của học sinh trong trường đấy chứ, bên cạnh Nhạc bình thường nên phát sóng thêm mấy cái này :D
Mà VOA tiếp tục là tất nhiên rồi 1 tỉ % ủng hộ :D

Back
Bên trên