Chương trình ngày 20/10

Do T. Van Ha
(VanHa1211)

Nhân dịp ngày Phụ Nữ Việt Nam, và ngày sinh nhật cô chủ nhiệm + sinh nhật một số các bác nữa, em xin ý kiến các bác là chúng ta có nên nhậu một bữa không? bác nào có số dt của các bạn trong lớp mình thì alo thông báo. Mời các bác cho ý kiến chỉ đạo.

em quên mất, cho em nói nốt một tí, đề nghị lần này đi anh Lê Minh Phương " họa sĩ khỏa thân" show up nhé, anh cho anh chị em leo cây hơi bị nhiều đấy. anh mà không đi thì anh đừng mơ bọn em đi an chia tay với anh lần thứ 7 nhé. :rolleyes: :guitar: :smoking: B-)

20/10 rơi đúng vào ngày thứ 2 .. thế thì đi ăn nhậu vào ngày CN là hợp tình hợp các bác nhỉ :)
Mấy anh ko dở hơi đâu rồi ... @-) , cho ý kiến nhé :dazzler: :beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
anh em hèn thế nhỉ, chị em kêu gọi đi chơi mà ko ma nào dám lên tiếng là sao ?

các bác khi nào đến nhà cô chủ nhiệm thì hẹn em giờ cụ thể nhé, em sẽ gọi điện về chúc mừng sinh nhật cô và buôn chuyện với các bác luôn. Các bác nhớ đừng cao su nhé.

Anh em đâu, thế thì câu giờ cho em ý chít đi ạ .. còn ngại gì nữa .. Anh Lâm đâu rùi , quân tử mười năm trả thù chưa muộn, nhưng mà bây giờ không phải chờ nữa rồi ... Tận dụng cơ hội này đi nhé, chúc anh thành công và có kết quả mỹ mãn ạ ...

tiên sư bác Huy béo đấy, đã hèn hạ ko a dua theo thì thôi lại dạy bà con cái thói lừa thầy phản bạn đấy ở đâu đấy hả?

OK hay quá!!! Em sẽ liên lạc với trung tâm thông tin Lý Ánh để liên lạc đầy đủ với mọi người. Vậy CN đi nhé. Hẹn 5g chiều ở nhà Ánh cho bọn lần trước biết. ÁNh đâu rồi, bắt đầu truy nã nhé!

các bác cứ thế tiến hành đi nhé, em sẽ báo cho bạn Điệp, nhưng mà thứ 7 thì đi đâu?? :mrgreen:

Bác VH nhắn bạn Điệp báo cho Vân Anh luôn nhé ... mà hẹn ở cổng trường AMS đi ko có nhiều bác lớp mình chả nhớ nhà em đâu các bác ạ ..
To : thằng dở hơi Lâm báo cho 2 em xinh đẹp cùng vần L với mày đến đâu rồi ?

Nhân dịp ngày quốc tế phụ nữ VN,sinh nhật cô CN và nhân dịp bác Thư đang ở Pháp. :drummer: Em mời các bác tối T2, 6h ở nhà bác A' để chúng ta đi ăn bò nướng và lẩu gà ở Hoả Lò và uống rượu nữa ạ.
Mong các bác thu xếp thời gian đi chung vui cùng với em a. :beerchug: :beerchug: :krach: :krach:

Về cơ bản thì lãnh đạo các nhóm thiểu số đã nhận tin rồi. Cụ thể là: em Quyên + em Ly + anh Việt + anh Chiến + cụ Dương + ...(ko nhớ hết, sáng nay em gọi điện và nhắn tin chóng cả mặt mũi). Thay đổi địa điểm hẹn hò như lời em Ánh hoa khôi.

Thứ 2 lại SN tiếp à? Quá đú!!!! Mít đừng hối hận đấy nhé!

hếhê, em mà thi trượt là các bác chết với em đấy nhé, cứ dụ dỗ kiểu này thì đến sư cũng phải hoàn tục mất..híc, đúng 5h chiều chủ nhật, yêu cầu các bác ko cao su nhá. Mít tham gia luôn chứ hả, chủ nhật là một chuyện, còn thứ 2 là chuyện khác nhờ . sinh nhật Mít lại nghĩ đến mình, đã 24 tuổi rồi mà sao em vẫn vô tích sự thế nhỉ :-/

:mrgreen: :guitar: :kiss2:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hé hé thế thế lại tiếp tục tử chiến à. À các bác chuẩn bị đón mừng seri tranh nuy của em nhé, chỉ xoay quanh lớp mình thôi.
Có ai biết thông tin gì về bạn lớp trưởng khả kính của chúng ta không?
Anh Huy thèm uống rượu thì tiếc quá, thôi để em chơi liền 2 nậm gọi là nhớ anh vậy.

Từ giờ tới cuối năm chắc khó yên ổn nhỉ? Chết thật, năm nay bác Hà 24 à, thế mà vẫn như 16 nhỉ? Híhí

Chào các bác aaj, xem chừng là tình hình an uống có vẻ rôm trở lại các bác nhỉ.
Em xin đính chính lại lại giờ hẹn ngày thứ 2. Đúng 5.30 chiều mời tất cả các bác rỗi rãi có mặt ở nhà bác A' để chúng ta Hỏa Lò tiến và túy lúy 1 hôm để chung vui với em ạ.
Mong các bác có mặt đúng giờ để đảm bảo cuộc vui của chúng ta thành công rực rỡ. i' quên mất, bác nào có em yêu thì rủ đi cho thêm phần sinh động nhé, em sẽ cố gắng để buổi liên hoan này thành công bằng 1/2 bữa tiệc sinh nhật của bác Thư hhi, bác Thư có nhớ năm ngoái không?

To anh Phương: em nghe nói là bạn cùng tên khác phái với anh trưởng lớp chúng ta đã hạ cánh an toàn ở HN rồi thì phải, anh kiểm tra lại xem tình hình xác thực ra sao rồi báo cho các anh em khác cho họ mừng .. hehehe.

To Mít: Thế con có bao nhiêu cái sinh nhật mà chỉ tổ chức bằng nửa của em Thư thôi, không lẽ con lại thua em ý à. Xét về tổng thể nhìn con chẳng có gì, chẳng có chỗ nào là thua em Thư cả, chỉ có em Thư xin thua con thôi .. hehe, thế cho nên cậu thấy con phải tổ chức gấp đôi sinh nhật của em ý mới đúng !!! Các bác xem ý kiến của em có tích cực (về mặt có lợi cho các bác) thì cho em xin vài lời đồng tình để cổ vũ tinh thần Mít của chúng ta ạ.... Cheers

To bác Lâm : híhí, bác làm em ngượng chết đi được, của nợ... =P~

sao bác Lâm nịnh bác Vha lộ liễu thế, rõ là đồ xun xoe nịnh bợ.

Back
Bên trên