Chương trình ngày 20/10

nat đã viết:
sao bác Lâm nịnh bác Vha lộ liễu thế, rõ là đồ xun xoe nịnh bợ.
Hô hô .. bác Thư chả nhìn xa trông dộng rì cả . [-x ... hết SN bác Mít thì lại đến SN bác VH mà .. kekke .. =D> nhưng lúc đấy bác VH có khi vẫn chổng mông lên trời, chúi mặt vào đống sách vở của bác ý mất .. ( bác Lâm ko được tưởng bở sớm quá ... phải nghe ngóng tình hình đã chứ .. hí hí ) :smoking:
Mà cái anh Huy đúng là thông tấn xã lòng đường .. sao ở tận bển mà có thông tin khắp mọi nơi ý nhỉ .. Theo cái trí nhớ ngớ ngẩn của em thì the monitor đã có mặt tại HN từ ngày 14 cơ ạ .. ( thông tin từ phụ huynh nên ko thể ko chính xác, các bác nhể .. :> .. ) ===> Anh chị em chuẩn bị tinh thần chúc mừng bạn của chúng ta nhé ,, hehehhe =D>

em thấy số phận em thật là may mắn, tránh được cái kiếp nạn lần này mà còn tránh được nhiều kiếp nạn khác nữa bằng cách cút sang đây ngồi yên vị, khà khà

Rõ là ngớ ngẩn, em Thư sang đấy thì làm gì có ốc mà ăn cơ chứ???

Lâu lắm ko thấy anh Hưng lên đây. Ko biết nó biết các hung tin này chưa? Có cách nào báo cho nó ko nhỉ?
Các bác ko nên ghen tị với bác Đỗ, dù sao thì bác này cũng được liệt vào ngũ long công chúa A3 ngày trước mà, hihi.

E hèm, bác Thư cẩn thận nhé, ko la kiếp nạn sắp xảy ra ở bên Pháp đấy.
Em nghe thấy bảo là người cùng tên bạn Phương sau khi tổ chức cưới tại Hn sẽ qua bên Pháp để hưởng tuần trăng mật và thăm đồng hương đấy. :-? :-?

Chúng mày hẹn nhau CN để đó vui tao à? Hẹn nhau vào thứ 7 đê.
Chuyện MRS P đã có mặt ở HN thì em biết rồi, suýt nữa thì chạm mặt khi em lên Bằng Lăng uống cafe, may mà em kịp né.

Ko thể thay đổi được rồi. Vẫn phải đi CN thôi, anh Hưng dạo này hay thốt lên những lời hèn hạ thế nhỉ? Nhân tiện chúc mừng anh, chưa ai lớp A3 gặp chị Monitor ngoài anh đâu. Sao ko gọi anh Phương lên mà vật tay?

Thế thì xin phép các bác, em không đi được. Không phải em hèn mà bởi vì em có viẹc bận. Xin lỗi nhé.

Anh Hưng sai rồi .. anh Huy xin lỗi đê .. kekek .. B-)
Mà anh Lý Phương ( em họ Lý Đức đấy, các bác ko biết tin này à .. khà khà ) quên cái buổi tối A3 tụ họp ở Bằng Lăng năm nào rồi à .. hôm đấy anh chả 7 lần vén tay áo lên ý chứ .. hí hí ... :>
To bác Thư : Ốc to bây giờ mới lên giá, ghẹ thì vẫn giá cũ và vẫn ngon như hồi bác về ý .. chậc ... tối qua vừa ăn mà tối nay đã thèm .. B-)

ôi, bỏ mẹ em rồi, thế bạn Phương xinh đẹp bạn ý sang chỗ em thật ạ, híc, thế thì em phải tính xem có chỗ nào mà cút ko mới được.
con Ánh tham ăn kia, cút đi cho nhanh nhé, cút vào sài gòn với thằng béo nhà mày đi nhé.

Tao úp đết cho mày thông tin thị trường thế mà mày dám chửi tao à ... Mà iem ứ cút đấy ... iem cút để cho bác mừng à .. khà khà còn lâu nhé ... iem cứ thích ở HN cơ .. để còn đi ăn ốc luộc, ghẹ luộc, bắp trần, phở trộn, chân gà bà Quát .. và rất nhiều thứ khác nữa chứ .. B-)

Back
Bên trên