chơi cờ vây đi

ko có năng khiếu ít ra cũng phải lên được 5kyu chị Nhung ạ
cứ bình tĩnh mà chơi thôi

Ừ ,hi vọng là được như em nói. Chị cũng đang cố gắng mà.

Anh là legenddragon_baran Q.Long ạ
To Nhung : anh cảm thấy em đánh còn ít , chưa thể nhận thấy sự tiến bộ của mình được đâu :)

Em cũng biết tí cờ vây, trước có đến Trịnh Hoài Đức 1 tháng trong hè rồi. Hồi đấy có đấu với mấy anh + mấy thằng nhóm B, thua tung toé. Ấy thế mà có lần chơi với 2 em nhóm B 5 trận thắng cả 5. Không hiểu sao trình độ chênh lệch vậy ???

ôi lâu quá rồi không lên clb , chẳng biết ai với ai, cờ kiếc thế nào nữa

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Em cũng biết tí cờ vây, trước có đến Trịnh Hoài Đức 1 tháng trong hè rồi. Hồi đấy có đấu với mấy anh + mấy thằng nhóm B, thua tung toé. Ấy thế mà có lần chơi với 2 em nhóm B 5 trận thắng cả 5. Không hiểu sao trình độ chênh lệch vậy ???

Nhóm B có những bạn mới chỉ hơn nhóm Begginer ( những người gần như chưa biết gì , đang tập để biết một chút ) , và cũng có những bạn gần với trình độ của nhóm A (những người gần biết chơi và mạnh hơn ) . Vì vậy chênh lệch trình độ là đương nhiên thôi em à .

Bây giờ em lên CLB khó kiếm người đánh cùng quá :-s
Các anh nhóm A giờ ít lên clb quá.Còn nhóm B thi không chịu đánh với bọn em :((
Em thấy clb giờ không có khí thế lắm.Lại ồn ào nữa.Mấy anh ở trên đó cũng chả nhắc nhở gì cả. :-s

Ừm , đợt vừa rồi anh phải về quê , vì vậy không nhắc nhở mọi người được :( , đợt này sẽ phải chấn chỉnh lại
Em Nhung tập đánh bàn 19 được rồi , chuẩn bị tham gia giải nhóm B nhé :)

Anh Long ơi! Nhung là chi nào ở clb ấy nhỉ?
Cũng học ams ah?
Mà chẳng biết trường Ams minh có nhiều người chơi cơ ko nhỉ?
Em biết có mấy người!

To:Anh Vũ !
Chị chỉ lên clb vào CN thôi.Và hay ngồi ở bàn trong cùng ý. :> Chị cũng không biết Anh Vũ 8-| .Hôm nào phải nhờ anh Long giới thiệu thôi! :)
Thế em lên clb vào thứ 5 hay CN? Em chơi ở nhóm B hả?

To:Anh Vũ !
Chị chỉ lên clb vào CN thôi.Và hay ngồi ở bàn trong cùng ý. :> Chị cũng không biết Anh Vũ 8-| .Hôm nào phải nhờ anh Long giới thiệu thôi! :)
Thế em lên clb vào thứ 5 hay CN? Em chơi ở nhóm B hả?

To: Chị Nhung
Em cũng chỉ lên clb vào CN thôi!
Hôm Cn vừa rồi 31/10 em hỏi anh LONG chị có lên clb ko
Anh ấy bảo dạo này chị ít lên!
Hẹn gặp chị CN tuần này! OK
(Em chơi ở nhóm A ^^ nhưng em ko giỏi lắm đâu^^em mới vào đợt vừa rôi!)

ừ dạo này chị đang có bài kiểm tra + vài việc của lớp nên chị không lên clb được. :-s Chị tiếc lắm! /:)
Nhưng chắc chắn là chủ nhật này (6/11) chị sẽ lên clb. hôm đó em chơi và chỉ cho chị vài ván nhé! 8-|

Hẹn gặp chị hôm đó!
Ah chị bây giờ ra trường rồi đúng ko a!
Mà chị đánh cờ được bao nhiêu lâu rồi?

Ừ chị vừa ra trường rồi. :) :D
chị chơi cờ được 3 tháng rồi. Nhưng chị chơi kém lắm . :cry: Bây giờ chị vẫn đang ở beginner. 8-|
Hôm nay em có lên clb không? chị hỏi mọi người xung quanh ,nhưng vẫn không thấy em đâu.Lại hẹn em buổi sau vậy! :-s

oa
chi có lên ah ?
em tưởng chị ko lên lên ko tìm !
thôi để lần sau chị nhỉ.

ừ chị chỉ lên clb có 1 mình thôi. :)
Vậy lần sau chắc chắn nhé! Chị thấy trường ams ở trên clb cũng khá nhiều.
Giá mà có thể phát triển nó ở trường mình được thì hay quá.
Hồi trước hình như trường mình cũng tổ chức học cờ vây, không hiểu sao bây giơ không duy trì tiếp nhỉ? :-/

Vâng ! lân sau chắc chắn gặp chị nhé!
Em cũng muốn trường mình có clb nhưng khó wa !
Chẳng có ai tổ chức với cả khó có lúc nào để mọi người họp mặt^^

Chị Nhung ơi
mai chắc chắn chị đi ko
mà chị đến sớm hay muộn
đến đó chị cứ hỏi ai có nick là bacanhvu(bắc anh vũ) chắc sẽ có người biết
thế chị nhé
hẹn gặp chị ngày mai

Back
Bên trên