Chơi bời, đú đởn, tụ tập vào đây, allez...allez...

Vũ Quỳnh Phương
(hint)

Chào cả nhà, chương trình chơi bời của lớp mình cần phải được duy trì và triển khai thường xuyên. Có ý kiến cho rằng tết nhất phải làm ít nhất là một phát, nhưng theo ngu ý của Phọt béo thì thiết nghĩ, vụ đấy hơi xa, mà cái giống A2 la cai lu cam co nghi duoc cai gi xa hon mot tuan.
The cho nen rang thi la, truoc mat de nghi ba con lang xom trien khai cai Ngay Ve cai da. Ve' thi e rang no dech phat cho nhung dua nao ko dang ky ( y tao muon noi la cai dua da dang ky nhu tao thi lay duoc roi, he he). The thi thui,chung ta tu tap o truoc cua cai cho sang trong day cho chung no so vay.
The thi hen ba con chieu ngay 4/1 truoc cua Hanoi Tower nhe, 5h30 nhe

Chỉnh sửa lần cuối:
Em x để ý đâm ra chả đkí đăng keo cái gì cả, bi h mới thấy fats vé mời, nhìn lại thì xem ra là mình kô còn cơ hội kiếm vé rồi. Tình hình vụ này kô biết có hay kô cả làng, mà lại còn có cả cái tập san gì nữa cơ mà, nghe hấp dẫn quá, chắc là phải mua? Đã thế lại còn kô có vé thì kô đc vào? ----> túm lại là tiếc hùi hụi :(( :((
Ơmà A2 tụt ập ở trước HN Tower để đi chơi chứ hả?? Có thể 5 rưỡi thì em chưa về kịp rồi.

Tóm lại chẳng hiểu con Phọt béo kia hẹn hò cái kiểu ấy là để làm gì? Định cho bọn ông nhìn đít mày đi vào đấy hử? Ông thì thích nhìn đít nhưng mà ko phải nhìn nó biến mất như thế.. hế hế...Mày nói thẳng mẹ ra đi ko thì ông đếch đến đâu. Mà cái con chó Hoàng Anh chui vào được mấy phát rồi cũng lặn con mẹ nó đi đâu ấy nhỉ?

Phot oi...

Phot oi,
Tao nhan tin voi ca email cho Phuong Anh ve chuyen vé "Ngày Về" thi cha thay giả nhời gi ca.
Tao nhan tin cho Mai Thanh Ha thi nhan duoc thu tra loi: " Em lien he voi Phuong Anh de giai quyet nhe. So dien thoai 0904279612." Hay may thu goi cho no xem sao?

Con lợn mọi độc địa, bố mày lấy được vé nhưng mà cái lũ chúng mày có vào được với bố đếch đâu, đấy là tao chỉ hẹn hò ở đấy cho có không khí thôi chứ, vào chỗ sang trọng đấy thẹn bỏ mẹ.
Túm lại là hôm đấy cả làng mình hẹn hò nhau đi ăn nhậu ở ngoài nhé. Đứa nào mà vắng mẹt là bố... ấy luôn. Còn về thời gian thì có thể thương lượng mà. Mà chúng mày phải nói cho tau biết là đứa nào sẽ đi chứ!

Hê hê, mày chỉ dọa. Tao là tao muốn vắng mặt lém (nếu như mày làm theo cam kết) Dưng mà tao vẫn hơi băn khoăn là tao ko có ở đấy thì mày... ấy kiểu gì :-/

Duong Xuan Hieu đã viết:
Tóm lại chẳng hiểu con Phọt béo kia hẹn hò cái kiểu ấy là để làm gì? Định cho bọn ông nhìn đít mày đi vào đấy hử? Ông thì thích nhìn đít nhưng mà ko phải nhìn nó biến mất như thế.. hế hế...Mày nói thẳng mẹ ra đi ko thì ông đếch đến đâu. Mà cái con chó Hoàng Anh chui vào được mấy phát rồi cũng lặn con mẹ nó đi đâu ấy nhỉ?

Mẹ mày lặn đi rửa đít con ạ!

Anh chị em dạo lày dẻo mỏ chửi nhỉ... Sếp.. phải sếp không đấy? em .. em .. ngỡ ngàng.. em ...em... sững sờ...em thẳng đờ ra đây sếp ơi....
À em mời post ảnh hôm 31 đấy.. lại phải xét duyệt gì đấy... chắc không cho post ảnh nuy à???? khà khà... con Dương hối lộ tao mau mau... có mấy quả của mày nhìn không sướng không lấy tiền.. áh hà.. hà..hà...

À em không định câu bài đâu nhưng em quên khoấy nó mất.. thế 4/1 thế nào nhỉ?

Con Hiền kia, mày post mấy cái ảnh đây mà làm mất zin của tao thì mày phải đền tội đấy. Thói đời đâu cứ thấy chị em hở ra chỗ nào ... chụp thế ấy là thế nào hả mày?

Hê hê, Hiền ơi, phải có bản quyền đấy nhớ. Tao nghĩ là phải làm cái phần mềm để đứa nào muốn xem thì phải register mới xem được. Chắn hẳn là kiếm bộn :)) Tao đành mất tiền để nhìn thêm lần nữa vậy.
Nhìn người quen hay hơn Khửa khửa

Tran Hoang Anh đã viết:
Mẹ mày lặn đi rửa đít con ạ!
Mày phải rửa cho kĩ vào đấy nhá, có mấy tuần thì ko sạch đựợc hết cái bể phốt nhà mày đâu. Mà nó chỉ có chức năng là bể phốt hay còn chức năng gì nữa thế? ;)

Ảnh Ngày Về em Post rồì đấy...có mấy bác mail toàn over quota thôi.. em gửi không được.. thôi thì cho vào đây nhé... Bác nào muốn nữa thì bảo em.
Còn những quả cần mật thư thì đã được mật thư nhé!!

ehehe thế chắc là tao kô nhận đc ảnh Ngày về rồi, còn 2 cái mật thư lưu truyền nội bộ nhận đc rồi, :)) mk, lại nhớ đến lúc con Phọt thông báo là "COn Dương nó bảo Chúng mày đến nhanh lên, kô có mấy thằng ở đây nó hỏi tao là 5 nghìn có đi kô em" ;) :)) :)) :)) :)) :))

Ơ... bố mật thư cho mày 2 quả ảnh đen thui .. chả nhìn thấy chi tiết gì cả rồi. ( Nếu có ai đang hắt hơi thì em đính chính lại là có nhiều quả ảnh chụp tuy bí mật nhưng chưa chắc đã là bạn nên đừng quá nhậy cảm :)) Nếu chưa đươc bảo tao.. gửi lại cho...

Nhân đây em cũng xin đăng báo xin lỗi chị Dương vì những hành động nông nổi của em... làm cho nếu trộm vía khí không phải... Tết này nhà chị không cửa trước cửa sau ngấp nghé ong bướm... ( mà em rất nghi ngờ??!! ) thì trăm sai ngàn lỗi đổ lên đầu em....
Kính chị mạnh giỏi...

Ơ... bố mật thư cho mày 2 quả ảnh đen thui .. chả nhìn thấy chi tiết gì cả rồi. ( Nếu có ai đang hắt hơi thì em đính chính lại là có nhiều quả ảnh chụp tuy bí mật nhưng chưa chắc đã là bạn nên đừng quá nhậy cảm :)) Nếu chưa đươc bảo tao.. gửi lại cho...

Nhân đây em cũng xin đăng báo cáo lỗi chị Dương vì những hành động nông nổi của em (theo í chị) ... làm cho nếu trộm vía khí không phải... Tết này nhà chị không cửa trước cửa sau ngấp nghé ong bướm... ( mà em rất nghi ngờ??!! ) thì trăm sai ngàn lỗi đổ lên đầu em....
Kính chị mạnh giỏi...

Đấy lại nông nổi rồi!, già rồi mà vẫn hiếu động là sao ý nhỉ?, ko biết có phải là cái bệnh cha chuyền con nối của cái lũ ... này ko nhể? ơ mà em tưởng em lock cái yahoo của nhà chị Hiền rồi cơ mà? thế mà chị vấn meo mọt được mấy cái ảnh teenage, đầu độc nốt phần còn lại "trong mờ" của mấy giai già nhà ta hả?

Chỉnh sửa lần cuối:
Duong Xuan Hieu đã viết:
Thế à? THế thì bây giờ bố nói cho mày bít đấy, BỌN BỐ ĐI ĂN THỊT GÀ (có anh em làm chứng, gà tây đàng hoàng nhé :))

----------------->
Hê hê, có phải cái quán bác Chung dẫn ra hôm 20/11 kô hử. Hôm bốn một đc hương hoa buffet cồn cào ruột nhể, làm mình về đến nhà nửa đêm rồi mà vưỡn phải rón rén chiến đấu 2 bát cơm nguội :D. Dưng mà vui. Tao kô nghĩ là lại ăn ở đấy đâu. Cân bẩn nghe nói A2 chỉ tụ tập trc HN Tower để xem kô khí Ngày vìa thế nào rồi đi ăn uống chơi bời, ai ngờ lại chui hẳn lên COnvention hall. Mà làm đếk gì có vé vủng nào đâu, thế mà cũng ngồi bàn của thầy cô giáo đàng hoàng cơ đấy. Con Phọt với thằng Hiếu, bác CHung rất khá. Chúng nó lấy đồ ăn cho cả làng, lại còn cả rau, cả bánh ngọt, nước ngọt nữa chứ. Hoành tráng như ai :p .Chúng mày đc đấy, hehe :x. Lúc ngồi ăn uống linh tinh đấy cũng vui nhề :).
E hèm, tao mới đọc quy định thì thấy bẩu Cấm mặc quần bò, mịa, hình như hôm đấy anh chị em nhà mình toàn chơi bò bê nhể, hề hè. Mà tình hình hôm đấy tao cứ nghĩ là lớp mình phải đi đông hơn chứ, cuối cùng vẫn chỉ thấy những gương mặt đã nhầu nhĩ lắm rùi. Hôm đấy mới gặp Hiền béo, hehe cute hơn ngày "sưa" nhiều :x Ờ mà nghe vẻ lực lượng lớp mình là đông nhất khóa hay sao ấy nhể. Con Dung kô hiểu nó lặn lúc nào mà nhanh thế, mắt trc mắt sau vừa thấy nó đứng nói chuyện với bạn Hải cơ mà ;). Để xem hôm Ngày về 2004 có những đứa nào nào: Lúc tao với con Kim đến thì thấy chị em Dung đang đứng chờ rùi. Ngay lúc đấy, con Mầu :p ở đâu lù lù chui ra. Công nhận cao su VN bi h chất lượng cao thật. Chị em đứng 1 lúc sau mới có bác Chung, con Nở :)), thằng Hiếu đến. Mà gió nó cứ lồng lộng, lồng lộng rõ to mới khổ chứ :D Con Đặng hình như vào từ trc. Dương, Vân, Hiền béo mãi về sau mới lên. Hình như là hết. Đờ Mờ Lờ, bác Tuấn, Hưng, V.ANh... bận bịu chuyện tư đâm ra kô đến đc.
Anh chị em cùng khóa cũng nhận ra nhau, tay bắt mẹt mừng, ôm hôn thắm thiết, hỏi han đại loại Mày bi h đã lên đến trình độ tiến sỹ về ăn bám chưa, Trông mày khác quá, thế rồi con nào thằng nào tảo hôn....
Sang màn chụp ảnh, nói chung là 2 máy của Hiền béo + Chung thân thi nhau bấm. Có 1 cơ số kiểu kô phải hay mà là rất hay, các anh chị thi nhau zoom :) Này, tao có nghe lóang thoáng con Hiền nó phát ngôn cái gì mà Zoom vào tận trong, nhìn rõ là sa tanh màu hồng mà lị :)) :)) À cũng chụp ảnh với thầy Hoãn, cô Nga nữa.
Gớm, ở cái chỗ nho nhỏ đấy thế mà cũng phải dùng điện thoại để gọi nhau vào ăn uống rồi xuống chụp ảnh.

Sau đấy, anh chị em rời tháp. Nhưng lại phải tháp tùng con Hà đi đánh chìa khóa xe, mẹ, con này lơ đãng đến thế là cùng. Chả hiểu nó cất cái kiểu chó gì mà CHìa đi, vé ở lại :)) :)) Tao đang băn khoăn tự hỏi kô biết hôm đi chơi 3 một, chúng mày có đứa nào húc đổ bốt công an hay đâm vào cột điện kô mà hôm nào cũng thấy có sự cố dính dáng đến xe cộ. Hôm 20/11 thì bác CHung vá xe, hôm 4 1 thì con Hà mất chìa khóa xe.
Cả làng lại kéo nhau đi tăng 2, lên "N 5` ngang" cafe, lại gặp hộị Trang Ngân, Min, mấy bạn T2..... Lại đến màn chụp ảnh. Sau đó hình như còn vài đồng chí rủ rê nhau đi tăng 3 là cái tăng gà tây mà thằng Hiếu nó mơi mơi đấy.
Chốt hạ 1 câu là Anh chị em vẫn tiếp tục quá trình quy tập mộ liệt sĩ để non sông thu về 1 mối. Đấy, chúng mày tóm đc đứa nào lớp mình thì rê đi nhá.

Xin 500 tường thuật :D

Back
Bên trên