Chúc tròn 18 tuổi: Đỗ Việt

• Bắt đầu Angel13
  • Ngày bắt đầu
A

(Angel13)

Guest
Hừ hừ... cái HAO này khìn vật vã, làm tôi ngồi type mỏi tay, send đi một phát là alê hấp bùm, mất sạch. Thôi, vì cậu, vì trách nhiệm cao cả phải làm, viết lại. Lần này mất nữa thì coi như cậu xui đi nhá! (Quên Ctr+C... khè /:) ). Có một đứa sinh sau mình 2 năm 2 ngày --> cùng cung sao --> cái tay này lãng mạn + tình cảm phải biết (Đây là tôi nói Tải Cúc chứ không nói tôi à!:p)

Công việc đâù tiên để chúc mừng SN này: Cái giỏ này là tôi cắm cho nó lòe lọet một tí. He he

Quà tặng cậu này. Ăn kẹo nhá, để cho tuổi 18 thêm ngọt ngào (Chứ không phải tôi muốn cậu sún răng đâu! :D)

m73 gửi bánh kem mừng SN cậu đây. Ráng mà cạp cạp cho hết nhá! Lợn con. Ha ha :))

Còn cuối cùng là phải chúc cậu thêm một tuổi vui vẻ hơn, hạnh phúc hơn, mạnh mẽ hơn, vươn tới những ước vọng cao hơn, xa hơn.
Chúc cậu 350 ngày vui, 10 ngày buồn (Chứ hổng lẽ vui hết cả năm, thế thì chán chết!), và 5 ngày hạnh phúc (Hạnh phúc vốn nhỏ nhoi nên cố mà nắm bắt lấy nhá!)
m73 gửi thiệp chúc mừng SN cậu. (Tôi giờ tự dưng lại làm người đưa tin. Vớ vẩn vật! 8-| )

Rồi, xong hết rồi đó. Cậu có còn muốn thêm gì nữa cho ngày SN thì tự mà đem theo nhá! Đừng bắt người khác lo hết từ A --> Z. Để cậu còn có cơ hội thể hiện mình nữa chứ nhờ! Ke ke :p:D

Tôi out. Cứ lượn lờ trên này suốt mệt tim quá! He he... Tôi có thứ tặng riêng cậu. Há há... Khi nào về VN thì nhớ vào đây, tôi, m73 với cậu lập band nhạc. Tôi sẽ là tay trống dện tung mọi thứ lên, kiêm ca sĩ gào thét cho cậu nghe bài Happy Birthday bằng đủ thứ tiếng trên thế giới luôn. Còn cậu thổi Plute, m73 chơi đàn Piano. Đỉnh cao nhẩy? :drummer:
Nhạc nổi lên rồi đấy. Vào mà thổi nến đê!!!:D

Té đây. SN một mình dzui nhé. Đừng có nhè!:p he he :)) :* :x

Oh! Anh Viê.t chu'c mu`ng chi. Uyen hom Sn ba` y'--> ma.c du` khong bie't anh Vie.t la` ai. Nhung ma` ke, nguo`i quen cua? nguo`i than thi` la` nguo`i quen --> em cu~ng chu'c mu`ng anh. Hehe!

hehe, chúc mừng SN mày nhé cu:)..Giờ thì cũng đủ tuổi đủ tuổi để vote rồi nhé:p..Chúc mày có 1 SN vui vẻ:)

Chúc mừng em nhân ngày sinh nhật. Chúc em luôn vững vàng và đạt được mơ ước của mình.

Chả quen biết nhưng vẫn muốn chúc anh sn vui vẻ và sẽ nhanh chóng được ngắm lại mùa thu HN.

Chúc mừng sinh nhật em nhé. :) Chúc em luôn thẳng thắn, tự tin và giữ được sự điềm đạm của người học võ. Luôn giữ được sự mạnh mẽ, cứng rắn của một cậu con trai và luôn mang trong mình chút lãng mạn, tình cảm của một đứa con sống xa quê. Sinh nhật xa nhà, tuy hơi buồn nhưng mong là em vẫn thấy ấm lòng vì mọi người luôn ở bên em. :x

Je te souhait une bonne et heureuse anniversaire!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuc Viet sinh nhat vui ve nhe':) hix ko hieu sao me ko type duoc TV:(( sorry:) Chuc con co mot sinh nhat vui ve noi xu' nguoi`, luc' nao` cung thang than' va luon ma.nh me, tich' cuc trong cuoc song' nhe':)

Happy Birthday:x

cái tên anh này cũng nhìn thấy nhìu rùi :D cho nên em cũng vào chúc mừng sinh nhật anh Đỗ Việt một cái ! Happy Birthday to you !
HAPPY LUCKY FUNNY

Chuc mung sinh nhat nhe (chang hiu sao ko type duoc tieng Viet :()

tu hom nay thanh majeur roai` :)), thoi thi chuc ong nhanh nhanh ket thuc cai titre de sej ;) :*

:x Je t'aime bien :x

Chúc mừng em, chúc Việt thêm một tuổi may mắn và thành công :)

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐỖ VIỆT :)

chúc em đạt được nhiều thành công

Chúc mừng sinh nhật anh Việt. Chóng lớn để em Chi còn nhờ vả. :*

Vịt à ... chúc mừng nhé ... :D Sinh nhật vui vẻ.

Sinh nhật tuổi 18 xa nhà ... cố lên nhé. Chúc em sức khỏe và thành đạt !

Chẹp chẹp, cảm ơn cả nhà B-)

Cảm ơn chị, nhanh nhảu quá, chưa gì đã create topic chúc mừng rồi 8-} Mà này, cái giỏ hoa đấy chị cắm thật á ?? trông.. như thật ý :D Kẹo thì em cũng khoái, nhưng mà lâu lắm rồi không ăn, ok hôm nay lại ăn cho sướng ;;) (ai sướng, em hay chị ?) ;;) Này này, sao chị là kêu ca phàn nàn khi được vinh dự làm người liên lạc thế hử ?? phải nói đấy thực sự là 1 vinh dự đấy, chị hiểu chưa?? :D :D Mà chị nhầm to rùi, em thổi Harmonica, xem lại kịch bản thế nào đi chứ, hơ hơ!! Lời chúc của chị em cũng nhận rồi, sướng nhá :-> :D (có sướng không thì bảo, hehe). À mà chị chúc độc đáo phết nhờ, nghe hay phết đấy ;) Ok để sau này về lập ban nhạc, nhỉ. Hẹn gặp chịchị ở nhà! ;)

To em Giang: Chẹp, người quen của người thân thì rồi cũng sẽ thành người quen thôi nhờ. Cảm ơn em nhiều ;)

To Tùng: Ku ơi, cảm ơn ku, SN bọn mình gần nhau nhẩy :D Mà đứa nào cũng nhắc đến vụ "đủ tuổi vote", ghét vật :D các cậu thích vote lắm à :)) (chẹp, được vote sướng hơn là đi vote người khác chứ nhảy) :)) :)) Một lần nữa cảm ơn ku nhá :->

Chị Giao ơi, lâu lắm không gặp chị nhé, em đang thắc mắc chị chạy đi đâu mất đấy ;;) Em cảm ơn chị nhiều, mà SN em với chị cũng gần nhau há ;)

Em Việt Hằng: Dù chưa quen biết nhưng thời gian gần đây em cũng chia sẻ với anh về cảm nhận và nỗi nhớ thu Hà Nội, thôi thì coi như quen rồi đi, nhỉ. Cảm ơn em nhiều nhé :)

Chị Thanh Hà ui!! :x Em phải nói với chị điều này không em quên mất: Chị vẫn nhắc đến em với "sự nghiệp" võ thuật của em, em cũng phải cảm ơn chị rất nhiều, nhờ chị mà em đã học hỏi được thêm những đức tính mà bản thân em bị thiếu sót, ngay cả khi cố gắng đạt đến.. Và cả những lời chúc mới của chị nữa.. Em cảm ơn chị rất rất nhiều ;)

Zz ơi, cảm ơn mẹ nhá! Chẹp, mà thôi, ở đây không gọi là "mẹ", nghe cứ "ôi ôi" thế nào ý :D Hờ, cảm ơn em (uầy, mà lâu quá không gọi là em rồi, nghe cũng vẫn "thiu thiu" :))), cảm ơn lời chúc, anh sẽ cố gắng luôn là một người mạnh mẽ, và quan trọng là phải luôn thẳng thắn! Chào!!!!!!!!!!!!! :x

Em Mai Trang à, anh cũng cảm ơn em nhiều nhá ;) Chúc em cũng luôn HAPPY, LUCKY và FUNNY ;) Chào Trang!

Mai Hồng, hề hề, bà đấy hả ?? hò hò, sao bà lại chúc tôi bằng cái việc chắc chắn sẽ được, mà lại "vô bổ" thế hả :(( Cái carte de séjour thì kiểu gì tui chẳng có, khỏi phiền bà chúc :D Ê hôm trước tôi gặp Trang trên chat đấy, nó ngạc nhiên khi nghe nói là tôi hay "hạ nhục" bà, hehe, hôm nào bà chạy qua nhà nó chơi đi, giờ cũng người yêu người đương kinh lắm :D Thế thôi, dù gì cũng cảm ơn bà. Cứ chờ đấy, về VN tôi lại "dày vò" bà, hehe!! Mai Hồng gặm xương!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) (à này, kết thúc bằng "Je t'aime bien", người ta lại hiểu lầm bây giờ :D hehe nhưng mà hông sao, thế cũng được! Cảm ơn bà, hô hô!!)

Anh Chi: Cảm ơn anh, hì hì, anh chúc đúng quá, em rất cần có may mắn, để vươn đến thành công, vì em thấy nhiều khi nỗ lực mà không may thì.. cũng vứt. Thanks đồng chí! à mà bác không định quay lại làm admin HAO nữa à ? :-?

Anh Hà mtha.rm ơi :D Em cảm ơn anh rất nhiều, từ khi quen anh đến giờ, anh nhiệt tình giúp em bao nhiêu thứ, cái gì anh cũng nghĩ rất cẩn thận, em sẽ còn phải học tập anh nhiều ;) Em cứ học tập theo gương anh thì chắc sẽ gặt hái được thành công như anh thôi :D

Chi còm!!! Chẹp, con bé này thực dụng quá, chúc anh lớn chỉ để nhờ vả thôi hử?? Hì hì, nói thế chứ Chi còm tâm hồn lương thiện nhỉ, hehe, cảm ơn em nhiều nhé! à mà ăn nhiều vào, anh em mình cùng cố, không thì cứ bị gọi là "còm", ngượng lắm :D Chào Chi nhé!!!

Anh Việt Anh à, em còn nhớ năm ngoái anh là người mở màn topic chúc mừng SN em, em cảm ơn anh nhiều! Ôi thôi anh em mình cố học nước ngoài rồi mang cái đầu về VN nhỉ (hê hê, tất nhiên là cái đầu thì vẫn liền với cái cổ, cái cổ thì cùng 1 ổ với cái thân... chẹp chẹp :))). Cảm ơn anh Phan Anh ;)

Cảm ơn tất cả một lần nữa nhá!! ;) :x

Ngày sinh nhật của anh là hôm nào vậy? CHÚC MÌNH SINH NHẬT ĐẠI CA! Em trai không giỏi Văn như các đàn anh đàn anh đàn chị nên chỉ biết chúc đại ca học giỏi, giữ phong độ và đẹp trai của mình, tiếp tuc thẳng thắn đấu tranh (giống em), và luôn nhớ về Ams, dân Pháp Ams và lão phu nhân đang làm việc tại Ams! :D:D:D:D Bonne anniversaire! Bon courage! Bonne chance! Ayez une petite amie! :D:D:D

hihi, happy birthday to anh trai ;;)
vào bây h là belated roai nhưng mà greeting card của em đúng ngày, 1-11 nha' :x
(thz anh cái mail :p anh vui em gái cũng vui mờ ;) )

chúc anh trai ước gì đc nấy ;) mọi lời chúc của mọi ng dành cho anh đều trở thành hiện thực hihi ^.^
cảm ơn ông anh lắm ^.^ về nhiều thứ ;) :p

Happy Birthday to anh Việt, cảm ơn anh đã giúp em trong những ngày đầu làm mod!!
CHúc anh mọi điều tốt lành nhất!

Hì, cảm ơn mọi người tiếp :x (hôm qua bị anh Việt Anh mắng vì reply nhanh quá! ừm, có khi mọi người vào, thấy mình reply rồi thì mất hứng cóc post nữa ý :( nhưng tại nếu không trả lời ngay khi đọc được, mà hôm sau lại không lên được thì mọi người lại nghĩ là mình khinh thường --> tiến thoái lưỡng nan --> cứ trả lời cho nhanh :p --> nếu ai còn vào nữa thì đừng mất hứng nhé :D).

Em gái, chẹp chẹp, Lưu thủ quĩ 8-} Rồi rồi, nhận được greeting của em rồi, cảm ơn em nhiều :D Hà hà, mà sao lại chúc anh ước gì được nấy thế, em gái chúc gì mà nhẹ nhàng thế ;;) hehe, nhưng thế là được rồi, cảm ơn em nhiều nhiều :x Hẹn gặp lại em ở VN (hehe, ước mơ lớn đây, không biết có thực hiện được không, nhưng mà em nhớ đấy, chính em chúc anh ước gì được nấy, đừng có phá hỏng ước mơ của anh :D :D). Chào em gái :x

À, bạn Việt, chào bạn Việt! Bạn Việt rất cảm ơn bạn Việt vì đã vào chúc mừng bạn Việt. Bạn Việt cũng là dân xa xứ như bạn Việt, bọn mình cảm thông lẫn nhau (nhể :D). Ok một lần nữa bạn Việt cảm ơn bạn Việt. Chào bạn Việt, nếu thấy bạn Việt online thì bạn Việt nhảy vào nhé, bye bye :D

To em Trang Thư: Hì hì, cảm ơn Thư nhé, anh đã giúp em cái gì đâu, anh toàn to mồm gào thét chứ chưa làm được cái gì cả, nhờ :p Cảm ơn em nhiều, lời chúc "mọi điều tốt lành nhất" anh rất thích, mong là từ khi đọc được lời chúc của em thì anh sẽ gặp thêm nhiều điều thật sự tốt lành (chú thích: sáng nay vừa phát hiện ra là mất thẻ xe bus, phải mua vé chuyến :(() :)) :)) Cảm ơn em ;)

Uh em Việt, hôm qua chị chẳng ở nhà nên không chúc mừng sinh nhật em đúng ngày được. :). Chúc em Việt đẹp trai luôn hạnh phúc, thành công và vững vàng nhé ;) :x :*:*:*

Hì, chả hiểu sao vẫn không quên được cái hình ảnh em Việt ngoan ngoan, lần nào gặp mình cũng lễ phép khoanh tay "Em chào chị Quỳnh" :p. Chẹp, thằng bé đến là ngoan :D :p ;)

:x

Back
Bên trên