Chúc tròn 18 tuổi: Đỗ Việt

• Bắt đầu Angel13
  • Ngày bắt đầu
chúc mừng SN anh nhé:D
dạo này lâu quá anh em mình chẳng liên lạc gì với nhau cả, em cũng ít lên mạng lắm mà:)

Ấy, chị Quỳnh đấy à :x Em cảm ơn chị nhiều nhé, chúc muộn cũng không sao, 1/11 năm sau chị chúc em cũng vẫn được mà :-" :D
"Hạnh phúc, thành công và vững vàng", em cảm ơn chị, em sẽ cố gắng, và còn nhờ lời chúc của chị nữa, chắc em sẽ vững vàng, hạnh phúc và thành công thôi ;) :x

Em Khanh B-) Biến đâu mất tăm 1 thời gian, không mail cho anh, làm anh chẳng biết tin tức quái gì ở VN cả (oái lộ rồi, thế này thì ai cũng biết là mình lười đọc tin tức VN online :D). Hê hê, cảm ơn em nhé, chúc em vui! :)

Chúc anh Việt sinh nhật vui vẻ.Em dối văn,chả bít nói rì, nhưng hi vọng những điều ước của anh sẽ thành sự thật:)

tháng đầu 1 mail, 2 tháng sau 1 mail, 3 tháng sau 1 mail, 4 tháng nữa...chưa chắc đã có mail :)) anh trai nhỉ :D

thấy chị Hiền là phải vào câu theo phát !Con trai cũng biết gửi Mail cơ à ?:)) ngạc nhiên chưa

Em Thu Trang à, cảm ơn em nhé, quan trọng là tấm lòng, chứ còn văn vẻ chỉ làm người ta có cảm giác thích thú thôi, văn hay mà chúc vô nghĩa thì cũng vứt đi thôi mà. Cảm ơn em lần nữa nhé ;)

To Khanh: Em phải có nhiệm vụ gửi mail thông báo tình hình VN cho anh, cấm kêu ca nghe chưa B-)

To em gái: Đừng móc máy anh thế, em biết là anh mất hứng thế nào đúng không B-) Hờ, nhưng mà bây giờ hiểu rõ nhau quá rồi nhỉ, khỏi sợ mất lòng nhau nhá :D Anh muốn ném cái dép sang Lyon quá, nhưng tiếc của!

To Mai Trang: Đừng câu bài trong này, tội nghiệp anh :) Tại sao con trai lại không biết gửi mail ? hề, em mà ngó vào mailbox của anh 1 lần (chẹp, giả thiết thôi, chứ còn lâu anh mới cho em pass :D) thì sẽ thấy hầu hết các mail anh đều reply --> tôn trọng đối phương chưa ;;) (chú thích thêm: số mail trong inbox hiện giờ là hơn 2000, trong đấy 90% đã reply, thậm chí có cái còn reply vài lần (hic, ngại gõ lại địa chỉ khi compose :p)) <-- đóng ngoặc 2 lần, tuân thủ qui tắc khi lập trình :))

Cảm ơn tất cả mọi người :x

Nghe tiếng em Việt từ hồi em ngấp nghé giăng 16:mrgreen: ấy mà những 2 năm zồi à. Chậc...!:D Trông mặt mũi lúc nào cũng baby ngoan ngoãn dưng chững chạc lắm;) .
Chúc em luôn chân cứng đá mềm ;) nhiều may mắn, nhiều niềm vui :p và giữ vững niềm tin, ắt có thành công :p

Á, chào chị Linh :x ủa chị "nghe tiếng em" từ hồi nào, tại sao ạ ?? (hơ, em có làm gì không phải không nhỉ :S). Cảm ơn chị Linh nhé, vừa vì lời chúc, vừa vì lời khen!! (ặc, có cơ hội để vênh 8-}). Sau lời chúc, chị khẳng định một câu, chẹp, nghe khá có lí chị ạ. Em cảm ơn chị nhiều nhé!!! ;)

Uầy, cứ từng người một vào.. "viếng" thế này, vui ghê cơ :D :))
Em cảm ơn chị Hà nhiều nhé, chị Hà cũng là dân xa quê, cố gắng học tập và làm việc, sau này mang kinh nghiệm về phục vụ đất nước, chị nhỉ ;;) Thanks chị nhiều nhiều, em chào chị :x

Mai Hồng, hề hề, bà đấy hả ?? hò hò, sao bà lại chúc tôi bằng cái việc chắc chắn sẽ được, mà lại "vô bổ" thế hả Cái carte de séjour thì kiểu gì tui chẳng có, khỏi phiền bà chúc Ê hôm trước tôi gặp Trang trên chat đấy, nó ngạc nhiên khi nghe nói là tôi hay "hạ nhục" bà, hehe, hôm nào bà chạy qua nhà nó chơi đi, giờ cũng người yêu người đương kinh lắm Thế thôi, dù gì cũng cảm ơn bà. Cứ chờ đấy, về VN tôi lại "dày vò" bà, hehe!! Mai Hồng gặm xương!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (à này, kết thúc bằng "Je t'aime bien", người ta lại hiểu lầm bây giờ hehe nhưng mà hông sao, thế cũng được! Cảm ơn bà, hô hô!!)
Ngốc ạ, chúc thế thì mới sớm thành hiện thực được chứ :p. Trang bi h king thế cơ à :eek:, hôm nào phải đến học hỏi king nghiệm mới được :)). quăng cho tôi nick với số điện thoại đi (mất hết cả rồi :() ;)
To em gái: Đừng móc máy anh thế, em biết là anh mất hứng thế nào đúng không Hờ, nhưng mà bây giờ hiểu rõ nhau quá rồi nhỉ, khỏi sợ mất lòng nhau nhá Anh muốn ném cái dép sang Lyon quá, nhưng tiếc của!
Tôi lại chẳng rút guốc quăng sang tận SG bây h :)), nhưng mà cũng tiếc của :D

Hehe, bà định ném ai ở SG ? bà mà ném em gái tôi thì bà hết đường về quê B-) (à, bà là đồng hương của tui :D)
Để tui gửi số đt của Trang qua PM.
Cảm ơn lời chúc của bà B-)

Hờ hờ, có thế chứ, lo học hành đê :D, à, đi ngủ đừng tắt điện thoại để tôi còn gọi b-)

Thế thế cái giè, bà yên tâm là ở đây tôi lo học hơn bọn bà ở nhà 8-} hơ hơ!!
Điện thoại tôi không bao giờ tắt, nếu không liên lạc được nghĩa là nó mất sóng, vì tôi hay ngồi trong phòng máy ở trường, chỗ này sóng đt không lọt vào được B-)
Mà gọi làm gì cho tốn tiền, đồ điên :D

Chúc mừng Việt nhé, dù có vẻ hơi quá muộn!
Chúc ông luôn vững vàng và gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống. Cảm ơn ông vì những gì ông làm như một người bạn và mong ông cũng sẽ có được nhiều, nhiều nữa những người bạn tốt.. 0:)
Bonne anniversaire! :eek:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy, cảm ơn Tú nhá!!
Nhưng mờ sao ấy bảo "như một người bạn" là sao ? hờ, tức là bọn mình cóc phải bạn hở ? :D
Chẹp, cảm ơn nhiều nhiều nhé, ôi vững vàng quả là khó lắm..
Chúc vui vẻ, ông bạn ;)

Back
Bên trên