Chúc mừng sn thư ký PCT2

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Ngoài kia có 1 bọn chúc mừng em Thư rồi, anh làm riêng một cái cho nó hoành tráng :)) , đây mới là đất của anh, chúc nó mới linh nghiệm.
Thêm một tuổi, học giỏi, xinh đẹp hơn, gặp nhiều may mắn hơn :)>-

Chúc em hay ăn chóng nhớn học hành chăm ngoan giỏi giang sau này lấy chồng không vớ phải anh Dũng chân chính :D

Hờ hờ, Hương chip lại ghen rồi, ko ăn được thì đạp đổ phải không, lấy được anh là tốt lắm rồi đấy :))

happy birthday sis Thư, chúc chị càng ngày càng xinh đẹp, càng học giỏi, càng may mắn :D

Chúc em Thư bớt đc làm nhân vật chính trong VC nhé:D,ăn khỏe,chóng nhớn,càng nhớn càng xinh :)

:eek: .. :eek: .. anh Toàn .. :eek: ..:eek: ..:|

.. chúc chị Thư muốn cái gì được cái nấy .. thêm 1 năm sweet nữa ..:p ..:x :x ..:* ..

:x :x cho chị Thư nào, em tặng chị niềm tin, mơ ước :)) hehe đùa tí thoai, sn năm sau về VN để anh em VC còn tổ chức "pặc ti" nha :D

Bé Hà bảo sinh nhật năm sau chị về VN thế hóa ra là bé rủa chị Thư là năm sau bị đuổi học phải về nước à [-x :D
Uii Uii, sếp của anh, iu quá đi mất :x. Bộ đôi sếp Vũ - thư ký Bảo Thư tiếp tục tung hoành nhá :))

Toàn đã viết:
SN BT qua lâu rùi cơ mà

Ko còn gì để nói :|.

Anh Zung: cảm ơn anh nhiều lắm ;)

Ngoài kia có 1 bọn chúc mừng em Thư rồi, anh làm riêng một cái cho nó hoành tráng , đây mới là đất của anh, chúc nó mới linh nghiệm.

Anh làm hẳn một topic cho em cơ à, vui quá :D, cũng chũc anh Zung vui duyên mới ko quên nhiệm vụ nhá :p.

Em Hà: ui ui, thơm lại bé Hà một cái nào :x :*, cảm ơn bé Hà nhé, còn nói năm sau chị về làm party cho chị nữa, yêu quá ah :x.

Hương lão tiền bối: cảm ơn chị ah :D, chị cũng mạnh giỏi nhé, để các đàn em bọn em còn noi gương học tập :D.

Em Thủy: thơm cả bé Thủy cái nào :* :x, chị em mình cùng cảnh SN xa nhà nhỉ, cùng cố gắng nhé ;) :*.

Em Thư: bên tiệc tùng em cũng chúc chị rùi, giờ lại chúc nữa ah, cảm động quá đi mất! Chúc em với cái Bò lúc nào cũng thân thiết nhá ;).

Anh Dũng (Quách): cảm ơn anh, em có bớt được xuất hiên trong các chuyện cười hay ko thì cũng phụ thuộc vào anh đấy ah :D, với lại, xuất hiện nhiều tức là mọi người yêu quý mình nhiều, phải vui chứ anh :D. Cảm ơn anh đợt 2 :D

Sau cùng là sếp Vũ:

Uii Uii, sếp của anh, iu quá đi mất . Bộ đôi sếp Vũ - thư ký Bảo Thư tiếp tục tung hoành nhá

:eek:, chắc sếp nhầm, sao lại là "sếp của anh", "thư kí của anh chứ"? :eek: Nhưng thôi, em có thể hiểu là, nhân ngày sinh nhật em, sếp cho em ăn trên ngồi chốc một hôm cho biết thế nào là cảm giác được iu, xí lộn, cảm giác được làm sếp nhỉ? :D Cảm ơn sếp nha :* :x, nói thật, em chưa thấy bộ sếp-thư kí nào tuyệt vời như mình đâu sếp ah, iu quá ah :x.

hic sorry em gái
nhầm thành 1-1, mình dạo này lẫn quá rùi
Về phải gửi thiếp mới được :(

Mọi người nói hết cả mất rồi :D

ối giờ mới luận ra nghĩa :D chị Thư là thư kí PCT2 :D :D :D :p:p:p
Bài kia chúc sặc mùi ăn nhậu quá :mrgreen: !Em chúc chị tiếp sang tuổi mới may mắn nhìu hơn :x !Haapppy birthhhhhhdaay to U :x:x:x
Sinh nhật vui vẻ thế nào hở chị ?

Để chúc mừng sinh nhật em Thư, đề nghị mọi người thiết kế vụ ăn mừng từ xa vào ngày đầy tuần của em, tức 18/1/2004 :D Quà tặng sẽ là ảnh chụp lễ mừng đầy tuần :p

Chúc chị Bảo THư hay ăn chóng lớn học giỏi, ước gì được nấy, chăm vào VC, chăm post truyện...TÚm tụm lại là tất cả những gì chị mong muốn:x
Chị Hương:Thế tức là thế nào? Em chả hiểu gì...

11-1 à :)), giống SN đứa bạn mình, chúc luôn vậy :)). Belated-lated-lated birthday:)), ăn ngoan, ko cần chóng lớn nữa, học giỏi...... Sao mình biết nhiều người trùng ngày SN thế ko biết :))

Sao lại có ăn ngoan thế anh HA, chả lẽ có cả... ăn hư ah :D :p :))

mau ăn và ngoan ngoãn :)), nhưng chả lẽ lại viết là mau ngoan :)), thế thì em sẽ lại bảo chả nhẽ em đang hư à thì chết :D

Back
Bên trên