Chúc mừng SN anh TMHH

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Jolly Joker

(Hehe, móc đại ảnh của thí sinh TMHH từ đống ảnh Mr.HAO)​

Qua cuộc thi Mr.HAO vừa qua, những ai chưa biết anh Hà thì đã có thể tìm hiểu ít nhiều, những ai vốn đã biết thì giờ được biết rõ hơn (riêng em thì vẫn chả biết hơn gì vì không theo dõi Mr.HAO T_T).

Anh Hà đánh đàn giỏi, hát hay, nên em chúc anh ngày càng tiến bộ trên con đường âm nhạc, về tin học anh cũng là cao thủ, nên em chúc anh ngày càng gặt hái nhiều thành công, tạo ra nhiều sản phẩm thú vị và bổ ích, anh còn giỏi ở rất nhiều thứ khác, nên nói chung em chúc anh sẽ ngày càng hoàn thiện tất cả những gì hiện đang được coi là 'nghề tay trái' của anh... ^^

Chúc tham quá, quên mất đây là chúc anh Hà chứ không phải chúc mình :| :D

Thôi em stop để các bạn, anh, chị, em khác còn có chỗ chen chân :D

Chào bác b-)

Em chúc anh Hà bi tất cả những điều tốt đẹp nhất :D
:x

Chú Bi nhân dịp SN mở hàng cho anh con laptop đê

Hic chat với anh đúng một lần rùi đổi nick :)) ko gặp anh nữa :))
Chúc mừng SN anh Hà bi ^^ :*:D

Oh yeah! Chúc mừng SN ông bạn! Hehe, hôm nay lại bét nhè chè đỗ đen đây, tiếc là tôi ko về được. Hẹn anh em dịp khác nhé. :D

A, chúc mừng sinh nhật anh Hà, lúc nào anh làm đồ án tốt nghiệp xong nhớ làm cho em cái banner nghen. Happy birthday 8-} 8-} 8-}

Em cảm ơn anh Linh, anh Khải, anh Hùng :x cảm ơn Đức Phương với Trang :x cảm ơn Việt, em Peony, em Mai Hương, em Zz, em Phương, Thành & Tuấn Anh :x :x :x :x :x hôm nay đúng là ngày vui quá :x :x :x

Chúc mừng sinh nhật em Hà! :)
Em dạo này ko vào Khéo tay hay làm nữa hả em, ngày trước em Hà luôn làm các chị em trầm trồ là con trai sao biết nhiều thứ quá vậy ;)

Em cảm ơn anh Hoài chị Vân ạ :x
Dạo này em bận quá với cả... hết vốn :p thế nên em chưa vào tham gia tiếp :p

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 22 của Hoàng Hà!

Anh Nghĩa!

----------

Bài được đánh giá tốt: 5
Lần được đánh giá tốt: 5
Chất lượng bài viết: 20
Chất lượng hoạt động: 0

Bài viết thứ 800 một con số tương đối đẹp tặng cho Hà!

Em cám ơn anh Nghĩa ạ :x

Sao chẹp chẹp thế Việt em :D

Back
Bên trên