Chúc mừng sinh nhật !

Lê Hoàng Việt
(****-****)

Em lập topic này để chúc mừng sinh nhật của mọi người trong box mình nhé! :x
Đầu tiên là chúc mừng sinh nhật chị Mai. :) Xin lỗi chị vì mấy hôm trước bận nên ko lên được, chúc mừng sinh nhật chị muộn mất rồi, nhưng muộn mất 2 ngày cũng ko sao nhỉ, :) Chúc chị một sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, chúc mọi điều tốt đẹp đến với chị.:)

Chúc mừng sinh nhật em Mai nhé, sozi em vì chị bị ốm nên ko lên kịp để chúc mừng em được. Chúc mọi điều tốt lành sẽ đến với em nhé! :x

Chúc mừng Sn chị Mai nhá! :x :x
Mấy hôm nay phòng máy nhà em bị khoá, ko on thường xuyên được :(
祝你生日快乐! :x :x :x
15' nữa em post cái bài 祝你生日快乐 lên nhá ^^

----------

祝你生日快乐

Chúc mừng SN bạn Mai nhé!:x
Hôm nào đi off nhắc tớ tặng quà nhá.:D
Bạn onl hay ko chả biết, hay là invi.:-/ Ko biết chúc mừng thế nào.:p

hì hì, tớ chả có phận sự gì ở đây...nhưng vì đây là cái topic chúc mừng sinh nhật Mai tồ nên tớ cũng vào xí xớn 1 tí...
Chúc mừng sinh nhật em iu :X chúc lần nữa...vì chị ko giỏi chúc mừng sinh nhật trên đt cho lắm :">
Ko được gặp 2 đứa nữa buồn ghê, h cũng ko được đọc blog nữa chứ...bao h gặp được em để tặng quà đây...chúc em 1 tuổi mới vui vẻ, trẻ khỏe...hì hì, cứ theo đuổi ước mơ của mình nhé...đừng bao h bỏ cuộc, hay để "ai đó" ngáng đường :mrgreen: :x chúc tình bạn của 2 đứa lúc nào cũng đẹp hihi...

Thế là đã tới ngày 9/10 rồi đấy, là ngày sn của 3 người trong box mình, của sếp P này, của em Vinh này và của em, :p. Chúc cho sếp và e Vinh một sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc và đầy ý nghĩa nhé. Cả 3 anh em đều là sn đầu tiên xa nhà đây, :)

Chúc mừng SN anh Phương và Bống sư phụ :x =D>
Chúc mọi người đều mạnh khỏe và vui vẻ để học tập tốt >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic! Vào muộn rồi! Nhưng ko sao, vẫn là 9-10.:D
Chúc anh Phương, chị Trang, anh Vinh thêm 1 tuổi mới, mạnh khoẻ, học tập tốt, ở nước ngoài nhớ lên HAO chơi, gặp bọn em.:)
  • Chúc anh Phương sớm cua đc 1 chị Taiwan cho box mình ăn kẹo.:D
  • Chúc chị Trang chóng khoẻ (giảm đc béo là tốt >:)), tiết kiệm đc n` tiền để Tết về lì xì cả nhà.:))

Các em thích ăn kẹo tết về anh mua cho 1 đống nhai gãy răng thì thôi chứ việc gì phải cua chị nào cho mệt :p. 谢谢大家!

Chúc mừng sinh nhật 3 anh chị
- Chúc chị Bống sinh nhật xa nhà vui vẻ, hạnh phúc. Sang tuổi 19 sẽ gặp nhiều may mắn, đạt được nhiều thành công trong cuộc sống, chúc cho 2 anh chị sẽ mãi mãi hạnh phúc như bây giờ nhe! :x
- Chúc anh Phương cũng sn vui vẻ, mạnh khỏe để còn đều hành box nữa chứ, :p
- Chúc anh Vinh ( sao chẳng thấy anh Vinh đâu nhỉ, :-/) tuổi 18 vui vẻ, trẻ khỏe, hạnh phúc nhá, :p

Chúc mừng sinh nhật Mr.Phương *lần thứ hai*

Chúc mừng sinh nhật em Thu Trang!

Chào Thân ái và Quyết thắng!

Box mình nhiều người sn ngày 9/10 quá nhỉ, :x Chúc em Bống và em Phương, em Vinh, sn vui vẻ, hạnh phúc, :x

Chúc mừng SN chị Trang, anh Phương + anh Vinh nhá :x :x
Em định post bài đúng lúc 0h0' 9.10 nhưng mà phòng máy bị khóa từ lúc 10h 8.10 rồi :(. Thôi bây giờ chúc mừng vẫn ko muộn nhỉ :D
Zhu ni men sheng ri kuai le! :x :x (đang ở ngoài hàng, ko có NJ Star :()

Chúc em gái sinh nhật vui vẻ này, hạnh phúc này, thêm 1 tuổi sẽ học giỏi hơn này, xinh xắn và đáng yêu hơn này, và mãi là em gái ngoan của anh này, :x

Chị Trang cho em ăn sinh nhật với.:(( Làm gì mà 10h30 mới onl đc chứ.:((

chết chết
bi h mới phát hiện ra cái topic này,không ngờ ku Việt lại biết ngày SN của chị <hichic làm mình tốn công ngồi hát "ca trù" trong Nhật ký Haoer:p>

CHÚC MỪNG HẬU SINH NHẬT MỌI NGƯỜI " anh PHƯƠNG, chị TRANG và anh VINH" :d:d. Chúc 3 người tháng 10 tràn ngập niềm vui , thành công và may mắn :)

ps: em mới phát hiện ra chị Bống có lover :p, ku Việt đúng là tình báo :D

bi h em mới onl, dạo này tình hình quá anh Phương ạ :(
Chúc mừng SN anh Phương, chị Bống và Vinh (ai nhỉ :"> :-/) ^^

Hehe, không sớm biết hôm trước là SN Mai (thật ra có thấy mọi người chúc mừng, nhưng không biết là người quen :p), không kịp chúc, tiếc nhẻ. Chúc Mai luôn vui vẻ nhé! :D

Chúc mừng sinh nhật em Pizza!<:p
Chúc em đạt được 3 điều ước của mình nhé.:)
Mai gặp ở trg`.;)

Back
Bên trên