Chúc mừng sinh nhật thư ký trưởng phòng kế hoạch --> bạn MAI TRANG =-= ..

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
,.. hơ .. chắc bạn MT đang ngạc nhiên lắm .. :) .. tớ tình cờ phát hiện ra hôm nay sinh nhật ban MT .. :)) .. b-) :)>- ... và là 1 thành viên trong VC ... thay mặt cả tập đoàn chúc bạn MT1 sinh nhật vui vẻ , gặt hái được nhiều thành công trong mọi lĩnh vực , ăn nên làm ra , thăng quan tiến chức ... :)>- :)>- ... hy vọng bạn MT sẽ coi VC như 1 ngôi nhà thứ n ( miễn là nhà là được rồi .. cả nhà nhẩy .. :D .. ) của bạn MT ... =D> =D>

.. HAPPY BIRTHDAY TO YOU !

:beerchug: :dazzler: :dazzler: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar:

Oh yeah, chúc mừng sinh nhật em Mai Trang =D> =D> =D>.
Phòng Kế hoạch ko thấy đả động tiệc tùn gì nhỉ b-), đang chờ dài cổ đây :p

Ui troài ngạc nhiên quá 8-} :x Không ngờ là mọi người bít sinh nhật mình :-/ :(( :* :)) cảm động thật sự đấy bạn Thủy ạ !Cám ơn bạn Thủy và chị Thư nhìu nhìu nhé :x
Định đợi có vài người chúc mừng mới reply :)>- ;;) mà ngạc nhiên + sung sướng quá nên phải viết lại lun :))
Cám ơn VC !Chắc chắn là sẽ coi VC là một ngôi nhà roài :D thế ai là bố mẹ tớ đây bạn Thủy :)) ;;) b-)

Thanh sờ kiu bạn Thủy và chị Thư :*

Chỉnh sửa lần cuối:
hè chị Thư thích tổ chức tiệc thế nào ạ :D hè về VN đi bạn Thủy và chị Thư nhé :x làm buổi liên hoan :D tiệc tùng đợi kết thúc năm học vậy :D cho phòng kế hoạch nợ !Hehe

Uh, đúng đấy, để đến hè đi (hehe, nói vậy vì tới hè mới vác xác về được :D :p), đến hè chị về VN, chắc em Thủy cũng về, tập đoàn mình tổ chức sinh nhật cho...cả tập đoàn đi. CHị đề xuất lấy ngày sinh của cả tập đoàn chia ra làm sinh nhật chung, thể nào cũng rơi vào hè, đến lúc đấy, hàng năm đều làm quả sinh nhật cho nó hoành tráng :)>-, tổ chức đi chơi đâu ăn uống cả ngày :D ;) :x.

Mọi người thấy thế nào?

Ơ hóa ra hôm nay à :eek: Thế tối này mình ăn mừng thôi nhỉ >:) :smoking:

Ui cảm ơn anh Đức :D chưa chúc lừng iem đã thấy bảo đi ăn tiệc !chẹp chẹp !
Phong bì đâu đưa đây trước đã anh ơi ....hehhe!

Back
Bên trên