Chúc mừng sinh nhật HIỀN NGA (10A2)

Nguyễn Hoàng Dương
(TONKIN)

Thành viên danh dự
Chúc em Nga sang tuổi mới:

Khoẻ mạnh (để còn đi chơi được :D)
Học tốt (để còn được đi chơi :D)

Hạnh phúc...
Thành công trong mọi công việc mà mình muốn thành công :> :x :x ;)

( mod Thư ơi, cho sticky lên nghen mod ?)

Ờ nhỉ, quên mất, hôm nay sinh nhật nó, đã nhắc khéo từ tuần trước mà vẫn quên...
Thôi, vậy thì Happy birthday 1 cái, chúc ăn no, chóng lớn.

:(( bạn Phong, giỏi lắm!
à hum wa thấy anh Hải Linh để status là happy bỉthday to Cin :D lại làm mình ngạc nhiên không bít có chú nào SN gần ngày mình thiế :)

mà anh Dương!!!!! ôi giời ơi anh tha cho em!!!! anh mà sticky cái này lên thì em bị bọn con gái nó ăn thịt mất!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chúc bạn Nga sang tuổi mới:

Khoẻ mạnh (để còn đi chơi được )
Học tốt (để còn được đi chơi )

Hạnh phúc...
Thành công trong mọi công việc mà mình muốn thành công

Tớ hình như không biết bạn Nga, nhưng mà vẫn say :Happy birthday to Nga + làm wen với bạn luôn. :D

:(( cảm động we'!!!! anh Dương lăng xê mình giỏi thật!!! bỏ miẹ!!!! :(( thôi thế là anh được tuyển thẳng vào RVWG, ban Dự án mới do ... em cầm đầu :D em tuyẻn anh vào làm manager tương lai cho ban nhạc :D sướng nhá

Kinh Kinh :D :D B-) Không ngờ mình được em Nga quý thế, cho đi theo hội của em ý :D :D :D :-"

happy birthday may !
tao ne ! chuc ,may luon zui ze and hanh phuc
happy ending ! c ya soon

HEHE!!!
Chúc mừng sinh nhật bạn Nga yêu quý của tớ!!!
Nhớ bạn quá cơ!!!
Xin lỗi vì ko gửi quà kịp cho mi!!!
Để bao giờ về thì tặng quà luôn một thể vậy!!!
To Dương: ông anh là boyfriend của chị Vân béo à???

Phan Trịnh Việt Kiên đã viết:
HEHE!!!
Chúc mừng sinh nhật bạn Nga yêu quý của tớ!!!
Nhớ bạn quá cơ!!!
Xin lỗi vì ko gửi quà kịp cho mi!!!
Để bao giờ về thì tặng quà luôn một thể vậy!!!

Em nói giè thế :)) Làm sao mà BF :D Nếu là BF thì... kiss qua monitor huh ? :D :D :)) :-$ [-( :-? [-x

Phan Trịnh Việt Kiên đã viết:

Cái này thì xin được phép đính chính ạ. Cái Vân tưởng ông Dương nhà ta là Nguyễn Hoàng Dương học L1. Thằng NHD Lí 1 này hồi trước học cùng cái Vân. Cuối cùng thì cái Vân mới biết hóa ra là ông Dương này không phải là thằng Dương L1. Nhưng mà cũng quá chậm rồi. Ông Dương nhà ta đã chộp được cái avatar của cái Vân. Và thế là....

Hờ hờ! Còn bi giờ thì chúc mừng SN Nga nhá. Sang tuổi mới rồi, kiếm chức gì to to trong RVWG cho anh làm đi :D

Thằng Giang ăn nói kháy khớ cẩn thận, không tao cho một phát vào mặt

Mừng sinh nhật mà chẳng ai tặng quà gì hết , chán thế :-"

haha, iem cũng chúc mừng sinh nhật bạn NGA, khứa khứa, sướng nhá được mọi người chúc mừng sinh nhật ầm ầm ntnày
tình hình này 04-07 sẽ có một đống box HAPPY BIRTHDAY TO ....

bạn Hiền Nga là bạn nào nhỉ,tớ chỉ biết bạn Huyền Nga lớp anh 1 thôi
Dù sao cũng chúc mừng SN cái

Hơ, tổ chức hẳn 1 topic chúc mừng sinh nhật cơ à, dù sao thì cũng Happy Birthday (dù qua rồi) :D

hèm hèm
gia chủ tổ chức lễ nhận quà sinh nhật vào chiều thứ năm 21/10/04, chậm 1ngày cho mọi người kịp biết và chuẩn bị :D
iu thiế! :*
yêu mi nhất Kiên ơi!!!! :*

Back
Bên trên