Chúc mừng sinh nhật HIỀN NGA (10A2)

Hôm nay à, thế hết sinh nhật thì cái này đổi thành HN's FC nhể. :D Háp bì bớt đây !!!

Anh hâm mộ HN lắm :D :D :D B-)
Thế em Nga có thế ko ? :D :D :D

trời ơi!!!
ngại quá!!!
bạn Hiền Nga yêu mình nhất, thật là vinh dự, bạn Hiền Nga đúng là ko còn gì để nói, cách nhau mấy nghìn cây số mà vẫn còn yêu mình!!!
khóc hết nước mắt vì hạnh phúc rồi!!!

:)) vớ vẩn vật vã!!!!! :))
nhớ bẹn Kiên wá!!!!!! :((
tình hình là mới thu được mỗi quà sn từ bạn Khểnh lớp mình :> các đồng chí khác xem thế nào, quà đầy tuần cũng được, đầy tháng cũng được, đầy ... nhiều ngày cũng được! :D

trời, ông Hoàng học ở Anh mà còn bảo trường tôi toàn trẻ con, nếu mà đọc chữ junior ko thì có thể thế, nhưng mà đây còn có chữ college nữa. Chán ông thật đấy!!!

nhưng tên college của người ta nghe phải hoàng tráng ví dụ
King college ten tèn ten
Trinity college
chứ ai lại national Junior college nghe như ....như là...primary school:))
Junior là không được uống rượu beer + trai gái,senior được tính từ tuổi 16 (luật là được have sex :D :D) thíe trường của ông chẳng cho trẻ con là giề

bó tay với ông ĐỨC HOÀNG, hiểu biết nhiều ghê, mà ông đang ở anh ah, hồi trước học ams đúng ko, sao tôi ko biết nhỉ, thế ông học lớp 9 gì

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
:)) vớ vẩn vật vã!!!!! :))
nhớ bẹn Kiên wá!!!!!! :((
tình hình là mới thu được mỗi quà sn từ bạn Khểnh lớp mình :> các đồng chí khác xem thế nào, quà đầy tuần cũng được, đầy tháng cũng được, đầy ... nhiều ngày cũng được! :D

Thế quà đầy năm có được không hả Nga?

Hé, còn việc thành lập HN's FC thì cho ai làm chủ nhiệm nhỉ, để anh đi :D, có kinh nghiệm làm Hà Uyên's FC ở bên Box Rock rồi :)>-

mie giá mà tôi đựoc học lớp 9 ở Vn
học 8C rùi đi
ông học 6D, 7D , 8B đúng không

ừa, đúng, sao biết, hồi lớp 9 khối mình vui lém :D

Trần Thế Phong đã viết:
tình hình là mới thu được mỗi quà sn từ bạn Khểnh lớp mình

Khểnh là thằng nào mà ngốc thế?
không được ghen tỵ với người tử tế! không phải bao biện lỗi lầm của mình = việc nói người khác là ngốc! :p

Back
Bên trên