Chúc mừng sinh nhật em Trần Bích Thủy

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Chúc em một sinh nhật nhiều ý nghĩa. Chúc cho tối nay em sẽ có thật nhiều quà, rồi mới đến Hoa :x :x

Thành viên box VC vào đây chúc mừng em nó một cái điiiiiiiiiiii :))

Bà này chúc mừng sinh nhật nhiều thế, làm em cũng mỏi tay để typing. Nhưng không sao, chúc mừng sinh nhật em Thủy một phát nữa, ngoài những điều tốt đẹp đã chúc em ở trên thì thêm nữa là trong rất nhiều bó hoa em nhận được sẽ có một bó hoa "ngũ sắc" của anh :))

Sinh nhật vui vẻ nhé :x

Chúc em Thủy sinh nhật vui vẻ và đóng góp nhiều truyện cười cho box nhá :))

Ông chồng mỉm cười nói với bà vợ:

- Em yêu, hôm nay là sinh nhật em kia mà, đừng rửa chén. Để mai rửa luôn cũng được.

Ơ, Anh Duy, Anh đừng đầu độc em nó, mới có 16 tuổi thôi mà.... sao lại có chồng vợ ở đây?????

Once again, Chúc em nhận đóa hoa "ngũ sắc" mà không bị sặc nhé. Chị xin gửi em món Cơm khao trong box Khéo tay hay làm nhân dịp sinh nhật em. :))

hihi!
Hôm nay sinh nhật chị Thủy chưa thấy chị lên nhẩy!
Em chúc chị tất cả những điều tốt đẹp nhất của đời người!

Điều tốt đẹp nhất của đời người con gái là lấy được một ông chồng như anh ;) :))

Hừm, anh Dũng ơi, phải như anh em mình chứ, anh để quên em đâu rồi

Chúc mừng sinh nhật em Thủy! Mong em sớm về nhà với anh Dũng :))

Em Dũng hơi chèn ép anh em trong box VC đấy nhé.... bao nhiêu ứng cử viên cơ mà Em Thủy nhỉ :))

Nhiều ứng cử viên nhưng em là ứng cử viên sáng giá nhất :-?
@Vũ: uh, như anh em mình :))

híc , từ khi bị ghép đôi với em trong hội độc thân , nó trốn tiệt mất rồi mấy anh ạ ! Khổ ghê không biết !

Hê, chẳng thấy em đâu, lên đây ăn mừng tí nhẩy, mà sao biết được ngày SN em ý vậy

Chị là chj của Thủy mà, sinh nhật em gái thì phải biết chứ.

nó trốn đi là phải , bao nhiêu anh đều vào đây gặp nhau hết mà ! :p

... :)) .. em là em chị Thảo thì sợ gì chị Thảo nhỉ ...... :*
các anh nói thế nào ý nhỉ .... :D ... quà cáp thì chẳng thấy đâu ... mà các anh cứ bon chen với nhau xem ai sáng giá thế thì ... [-x :)) b-) ...
... to Nam : ... bây h vào vườn cười chơi đấy à ... nếu thích thì vào đây mà xem ..... các anh chị trong này đều rất nhiệt tình và đáng yêu ( bao gồm cả Thủy nữa đấy nhé ... ;;) ) ..

Xin chân thành cảm ơn trước hết là chị Thảo ( với những cái chị lập cho em :* :* ) và anh Zung ( với 2 cái Ecard anh gửi :* :* :x ) ...
Và xin chân thành cảm ơn các anh em "đồng nghiệp " :D .. anh Vũ , em Quyên , anh Quang , anh Thắng , anh Cường , anh Toàn ,anh Phong .. ( Nam thankx rồi nhé ... :D .. ) ... :* :* :x ... cảm ơn mọi người đã làm cho sinh nhật 16 của em thêm ý nghĩa .... :* :* :x

... chị Thảo ạ .. anh Zung bảo tặng em hoa mà em chẳng thấy đâu cả... hóa ra anh Zung nhà mình ki bo thế đấy ,,,,,, :(( .... /:) ... nhưng cũng may em tránh được nguy cơ tắt thở ... =D> :)>- b-)

... kỷ niệm ngày sinh nhật 16 ... em với chị THAO làm quả kết nghĩa ... :* :* :x .. từ nay chị THAO là chị gái đầu tiên của em .... :* :x ...

Back
Bên trên