Chúc mừng sinh nhật em Phạm Trang :-)

Re: Geburtstagsfeierlichkeiten!!!

schon spaet aber besser als nicht, chuc ban Hanh luon vui ve trong cuoc song, moi viec thuan loi,.......Viel Glueck noch :)

Chúc mừng sinh nhật em Hạnh!

Lần này nếu em Vân(ich darf nhé) không nhắc thì em/tớ/chị cũng ko vào đây. Danke tất cả mọi người nhé, em xúc động quá, nhận được bao nhiêu là wishes on this special day.

Cảm ơn em Phương nhé, quà của em chị mang sang đây nè, đang nằm trên giá sách hì hì. Đi vội quá nên ko kịp call chào em, sorry em nha.

2 anh Minh: Anh MInh lại suy nghĩ đi đâu rồi, ở đây ngòai ng lớn ra còn có nhiều trẻ con dưới 20 đây anh ơi...

2 "anh" Toàn, ấy lên chức hồi nào thế?

Chúc mừng sinh nhật chị Hạnh.Lâu rùi em không online,bỏ lỡ sinh nhật của bao nhiêu người.Tình hình là em với con Phương cũng định gặp chị một lần trước khi chị đi but tìm mãi chẳng có dịp.Cứ hôm chủ nhật nào định qua nhà chị thì y như rằng thứ hai kiểm tra toán một tiết.Hix.. :> Chúc chị sinh nhật vui vẻ,sớm có dịp "vượt biên" sang đoàn tụ với ai đó.Em vẫn nợ chị 1 cốc kem nhỉ?Hẹn năm sau chị về,hoặc hi vọng năm sau em sang :x :x :x chị em mình sẽ tha hồ lượn.

Alles Beste zum anh Huy Anhs Geburtstag ;)

alles Gute zum Geburtstag zum Bruder Huy ANh :X ;)

em Hà Phương nhanh chân quá, là người đầu tiên chúc mừng đại ca Huy Anh rồi.
em cũng chúc đại ca học hành tấn tới, sức khỏe dồi dào, tiền vào như nước. Hôm vừa rồi đọc báo thấy bài Ronaldo bay trên đôi cánh của tình yêu, chúc đại ca cũng bay trên đôi cánh của tình yêu luôn :D:D:D

ặc ặc , anh Minh Anh ơi , câu chúc của anh nó cứ chuối cả nải chấm mắm thế nào ý , chẳng ra cái hệ thống cống rãnh gì cả :p Mỗi cây mỗi hoa , mỗi nhà mỗi công tơ điện chớ anh :p THế Ronaldo bị bồ đá thì anh cũng chúc anh Huy ANh như thế à :pN
hihi , còn chuyện em nhanh chân ý , đương nhiên rồi , em luôn nhanh chân mà , còn chậm chân như anh là dễ bề "phòng không" đấy :p

em ko phải lo chuyện anh phòng không, khi nào em "chống ề" thì " ruf mich an ....:p" nhé ;)

Anh HA oi kieu nay em lai sap phai tim Mitfahr len ffm roi... ;)
Sinh nhat anh la phai len tan noi chuc mung chu dung ko a :D
O xa the nay... thoi thi more than words :x
Hieu nhau la chinh anh ah ;)

Re: Alles Beste zum anh Huy Anhs Geburtstag ;)

Khiếp, chúc mừng SN được a HA cũng khó lắm cơ, phải alles perfekt và nach seinen Extrawünschen mới được cơ ;) :>

Daher wünsch ich dir, dass bei dir alles rund und perfekt läuft und alle Dinge nach deinen Vorstellungen und Extrawünschen sind :D

Trông thế mà anh cũng sống được hơn 1/4 thế kỷ rồi đấy nhỉ :-$ :biggrin: >:)

Hôm trước gửi thiệp chúc mừng bác Huy Anh nhưng chẳng thấy có thông báo là bác nhận gì cả, em đành phải lên đây chúc mừng bác, không bác mắng em. Bác Huy Anh thì gần như có tất cả mọi thứ rồi, em chả biết chúc bác gì, chỉ chúc bác luôn tươi trẻ và vui vẻ. Có vụ chơi bời tụ tập gì bác cứ gọi em, em tới liền, hehe.....

hi, cám ơn mọi người nhiều nhé.

Em chúc anh sớm tạm dừng con đường học tập để tiếp bước chú Duy ,sớm yên bề gia thất:D:D

Anh ah chuan bi ve VN den dau roi, co du* gr nao cho em gui gam ko day a ;)

Phải rồi, chú Huy Anh bao giờ có tin mừng nhỉ, đừng nói là chờ cháu Phương sang rồi mới có tin mừng nhá ;-)

cái gì thế :(( cháu có làm gì đâu mà nói cháu thế chú DUY huhuhuhuhuhuhuhuhuoaoaoaoaoaoaoaoaoaoaoa

Phạm Lê Hải Yến đã viết:
Em chúc anh sớm tạm dừng con đường học tập để tiếp bước chú Duy ,sớm yên bề gia thất:D:D

chú cám ơn em nhưng để được tiếp bước yên bề gia thất như chú Duy thì chú cần thêm 4 năm nữa :D Em xin phép lấy anh Duy ra làm standard để dễ so sánh nhé.

Em Vân có gửi cả người lên Ffm được không thì anh xách về hộ :D

Chết rồi em bị lên chúc muộn rồi. Em cũng chúc anh Huy Anh alles Gute à mà ko cái gì cũng phải là Beste, mọi việc sớm ổn định, khi nào có bánh kẹo là em lên FFM ăn liền, có phải về HN em cũng cố... Happy belated Birthday to you! Late hẳn 10 ngày, sozi anh nhiều nhiều ạ.

Chúc mừng sinh nhật hội trưởng Vân

Sinh nhật em Vân đã qua, mặc dù hơi muộn nhưng cũng xin gửi lời chúc đến hội trưởng, chúc hội trưởng 3 hơn, xinh hơn, uống bia khỏe hơn và chơi bời máu me hơn :D

Back
Bên trên