Chúc mừng sinh nhật em Phạm Trang :-)

Re: Chúc mừng sinh nhật chi Vân

Trần Hoàng Vân đã viết:
Danke schön, mein lieber HA :* Gut tut das sicher, doch obs besser als eine bestimmte sms ist (nicht irgendwelche :p), kann ich aber noch nicht feststellen ;)

das werden wir gemeinsam feststellen.

Anh HA thì lúc nào chẳng thích "GEMEINSAM" ;) >:)
hihihi

Chúc em Vân hôm nay rượu bia đầy đủ, weekend tha hồ ngủ :)

em Hà, mình gemeinsam lên ĐỈNH Fansipan nhé :D

Anh Duy, em cám ơn anh ạ :x Em bây giờ buồn ngủ lắm rồi chứ chả muốn đợi đến weekend đâu :D thế mà bây giờ vẫn chưa đc ngủ :((
Anh HA rủ rê chị Hà hay nhỉ >:)

Topic mừng SN của em Vân mà lại bị anh HA phá thế này cơ à?

Anh HA ạ, anh có thấy hơi bị quá sức không? Lên đỉnh Leopoldsberg của Wien anh còn thấy ngại, huống chi là đỉnh Fansipan ở tít tận VN ;)

Em Vân với em Hà mà tới Ffm là chú Huy Anh cho lên đỉnh Commerzbank chứ gì.

Chỉnh sửa lần cuối:

bác Duy à, nói chung cứ lên đến ĐỈNH là được rồi chứ em Hà, em Vân chả quan tâm là đỉnh Fansipan, Leopoldsberg hay Commerzbank đâu :D

Chúc mừng sinh nhật chị PVNHà!!! >:D<

Chúc bạn Hoàng Anh sinh nhật vui vẻ, tuổi mới trẻ trung tươi tắn ;), tràn đầy hạnh phúc và thành công. Năm nay nếu bạn Hoàng Anh chịu khó xuống HD hơn vì ai kia đó, thì biết đâu 9801 lại được reunion ké ;), HA nhỉ!.

Alles Gute zum Geburtstag!

Re: Happy Birthday To Hoang Anh, T2-9801!

Chúc mừng sinh nhật anh Hoàng Anh nhá :)

Ơ,Hoàng Anh ơi, Hạnh chúc thế là thế nào ấy nhỉ? Thế mà cứ dấu tớ.... geht nicht nhé

Kì diệu nhỉ, không hiểu em Hạnh ám chỉ cô bé nào ở HD nhỉ? Lạ thật, bạn gái tớ tớ còn không biết là ai mà Hạnh cũng biết được. Hạnh chỉ cho tớ cái?

Chúc mừng sinh nhật em Vân!

Chúc em thêm 1 tuổi mới như bớt đi 1 tuổi, luôn trẻ trung, tươi tắn và nhiều sức khỏe để giữ vững ngôi chủ xị cho anh em :)

Re: Chúc mừng sinh nhật em Vân!

Quý anh Hoàng Anh nhất nhà mình đấy... năm nào cũng nhớ sinh nhật em ạ :x cám ơn anh nhiều nhiều nhé... khi nào có tụ tập bên đấy nhớ đừng có quên em là em trẻ thêm đc mấy tuổi rồi :beerchug:

Em Vân thân yêu :x
Chúc mừng SN em nhé!! :x
Hihi, chúc em thêm 1 tuổi mới với nhiều niềm vui, vui thì sẽ tươi, tươi thì sẽ xinh, xinh thì sẽ trẻ, trẻ thì làm được nhiều việc hay, hay thì sẽ vui, vui thì sẽ tươi,... ;;) ;)
>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

Em cám ơn chị Hà thân yêu :x
làm đc nhiều việc hay thì hay nhỉ chị nhỉ... :D

ngại quá , mang tiếng hàng xóm mà kô biết sinh nhật bà chị >:D<

Alles Gute zum Geburtstag !!!

hi vọng chị sắp tới tiếp tục năng động , lobby để các em gái về München để các anh em con đc nhờ ;))

Chúc mừng Vân, đại hỷ!!!

Nhớ lo vụ visa đi nhá :)

L.

@ em Hưng "hàng xóm": haha hàng xóm mới sợ chứ :D danke em, dạo này chị hay qua stusta lắm ;;) hôm nào tribühne nhé ;)

@ anh Linh: cám ơn anh! Vâng em sẽ cố gắng dứt điểm sớm ạ :D

Back
Bên trên