Chúc mừng sinh nhật em Hà Đăng Sơn!

Phạm Thị Yến Mai
(maipty)

Chúc em trai già gần nhất cái HAO này một sinh nhật vui vẻ. Thêm tuổi, thêm nhiều nhiệm vụ. Nhưng phải nhanh chóng hoàn thành kế hoạch năm năm lần thứ nhất đi nhé.

SINH NHẬT VUI VẺ!

Dạ, mới đi "chữa bệnh $-)" về nên giờ mới vào được. Nhà em xin có nhời cảm ơn các anh chị em thân bằng cố hữu đã dành những lời chúc tử tế nhất cho nhà em nhân dịp tuổi thêm một nháy, và xin hứa tối nay sẽ uống hết mấy chai đang để trong ngăn đá :roflmao: ...

... @bác caspi: để hôm nào em cố kiếm cái vé sang xứ Nazi uống beer với bác :beerchug: (hy vọng kiếm được cái vé rẻ như vé Tiger Airlines, dạo này xiền hết nợ mang không dám tiêu hoang như trước nữa)

... @chị Mai: tình hình thất-nghiệp-vô-học-mất-dạy như em thì chả biết bao giờ mới dám thực thi cái kế hoạch năm năm lần thứ mấy b-(

... @bà con khác đang ở Hà Nội: chạy nhanh quá chưa gặp gỡ được thêm vụ nào, chịu khó uống rượu ngó vậy =P~

Nghía vào chúc mừng sinh nhật anh Sơn cái! Chả biết gì nhiều về anh, chỉ dám chúc anh thêm tuổi mới mạnh khỏe và lúc nào cũng tươi trẻ ;), không để người ta gọi là cú .. già ạ :D.

* Dạ anh cho em mạn phép, tại em thấy người ta gọi anh là "cụ Cú" từ lâu lắm rồi nhưng không hiểu tại sao, anh không ngại thì ... :mrgreen:

Chúc anh Cú già ngày càng trẻ ra :D, đẹp trai và phong độ hơn ;) :p :x.

Chúc mừng sinh nhật bạn hiền. Thế kế hoạch 5 năm là có gì thế, toàn thấy nói đến rượu nhỉ ;)

VA

chúc mừng sinh nhật bác Sơn, phong độ luôn đỉnh cao nhé :D

Chúc anh mãi vui vẻ, lạc quan, yêu đời vì mỗi lần gặp lại thấy anh thêm trẻ...

:D chết thật, lại muộn, ngượng gì đâu! :">

Thôi thế này bác Cú, em đang tính cuối tuần sau (t7 19/03) làm 1 bữa ấm cúng tại gia.

Lý do của cái vụ ấy mới đầu chỉ có 2:

1. tái ngộ các bác già hồi xưa :D (cách đây 2 năm rồi thì phải, hay 3 nhỉ, ôi trời, lâu quá nhớ ko nổi nữa |||già rồi :((||| cũng có vụ sau Tết đánh chén tại gia nghêu ngao "Xưa chúng ta chung trường còn nay chúng ta chung giường mờ :D)

2. quyết tâm chia tay lần cuối cái kẻ vừa mang gông vào cổ của HLH và hy vọng từ giờ giở đi HLH sẽ phát huy học tập kẻ ấy :D hihihi :D

Và giờ nếu khi đó bác còn ngự tại chốn ni thì liệu có muốn phối kết hợp biến cái SN muộn của bác thành lý do tiếp theo không ta? ;) :p. Quan điểm của em là già mấy chứ SN là ta cứ phải thật quy mô vào để lấy sức mà chiến tiếp chứ :D (ko có thì sao mà 7am trời đông giá lạnh đã lóc cóc lọc cọc khuân khuân vác vác lên đường như bữa nớ chứ, phải ko bác :D)

(Lời đề nghị rễ xươn ;) :D)

Cẩm Hà,

Chỉnh sửa lần cuối:
Giời ạ, mãi mới làm được công việc tưởng ngon ăn là Log in ạ. Không phải là bác cú máy mắt đuổi em ra không cho em vào bon chen chúc mừng sinh nhật đấy chứ ạ ? :(
Muộn nhỉ, thảo nào bác í ghét. Nhà cú năm nay làm ăn tấn tới chuẩn bị lên đường về nước làm bữa hoành tráng như bé Quách Tung Dương hôm vừa rồi để anh chị em có cớ đi đánh chén ha :D

Hà Đăng Sơn đã viết:
... @bác caspi: để hôm nào em cố kiếm cái vé sang xứ Nazi uống beer với bác :beerchug: (hy vọng kiếm được cái vé rẻ như vé Tiger Airlines, dạo này xiền hết nợ mang không dám tiêu hoang như trước nữa)
Hehe bên này rượu bia 0 sang như là ở VN nhưng đủ cả, chỉ thiếu mỗi người nhậu cùng thôi. Mà 2006 có đá bóng đấy :)

Ôi zồi ôi, sao chả có ai mời mình sang NTU hay Switz Hotel 72th-floor bar nhỉ ;;)

Chúc bác sớm yên bề gia thất ạ :x :x :* :* ,

HM

Chúc mừng Sinh nhật đồng chí Sơn, mình vẫn chưa sinh nhật nên hiện tại bằng tuổi nhau rồi nhỉ

Nhân thể mượn thread này chúc mừng đồng chí Quách Tùng Dương vì lý do mà chỉ có 1 mình đồng chí và vài cô bạn gái thân biết :))

/Thanh

Em cũng bon chen vào chúc mừng bác Sơn phát. Cũng một năm rồi từ ngày anh em ta gặp nhau, em hi vọng đc một lần nào đó đón bác bên này để anh em ta lại đc cùng ngồi uống rượu luận kiếm :p.
Em thấy kế hoạch của em Cẩm Hà là có vẻ khả thi đấy, nhưng tiếc là em ko tham gia đc, thôi để em cử Cẩm Hà tiếp rượu bác nhé.
Chúc bác thêm tuổi mới càng phong độ hơn, sức khỏe dồi dào và cuối cùng là yên bề gia thất cho HLH đc đi ăn kẹo của bác chứ.

hehe muộn quá.. chúc mừng sinh nhật anh Sơn nhé. Chúc anh mạnh khỏe thành đạt.. công nhận anh càng già trông càng trẻ :)):D

Chậm quá, bây giờ mới biết sinh nhật bác Sơn. Chúc bác luôn vui vẻ, hạnh phúc. Khi nào có dịp sang uống beer với bác Duy, em sẵn sàng host bác ở Suisse để uống rượu. Té ra bây giờ phát hiện ra bé Cẩm Hà định rủ rê vào ngày 19/3, cho anh tham gia được không? Có điều ngày 12/3 anh đã đi mất rồi, về còn cày cuốc, hầu hạ Tây để kiếm tiền chứ không nó thấy nghỉ lâu nó lại đuổi việc. Hay là tối thứ 5 hoặc thứ 6 (10/3) ra ngoài hoan lạc tập thể trước được không :-D?

ôi zời nhầm lẫn nhầm lẫn ehehehe, đầu óc lủng củng quá, đính chính lại là thứ 7 tuần này 12/03 ăn tối ạ.

Bác Dương, quả thật là quá chán cho 1 cuộc tình đấy. Thế thôi vụ t5 hoặc t6 để bác chủ trì nhé, em quá chán bác, 2 lần rồi!!! hừ!!! Rông!!!

nptk: chính chuyên ko uống rượu với zai mà ko có bố bên cạnh :D

Cẩm Hà,

à sorry lạm dụng cái thread của bác Cú tẹo ạ, thuê nhà bác 2 đồng :D, deal nhé! ;) :D

Cẩm Hà,

Chúc mừng sinh nhật bác Cú, vụ Hà Nội lỡ rồi nay thì Sing cũng ok, ở đâu chẳng là cafe Mai, uống nhân dịp sinh nhật nhỉ.... (may quá, có lý do chính đáng rồi, các bạn khỏi nhòm ngó :) )...

Chúc bác thêm một tuổi với nhiều thành công nhé :))

btw: :) cái áo bác mặc trong cái pix trên kia có phải được hội liên hiệp thanh niên phát nhân dịp đại hội lần V không ạ....

Nguyễn Thảo đã viết:
btw: :) cái áo bác mặc trong cái pix trên kia có phải được hội liên hiệp thanh niên phát nhân dịp đại hội lần V không ạ....

Cái đại hội đấy là đại hội gì thế???

Back
Bên trên