Chúc mừng sinh nhật em Hà Đăng Sơn!

Càng ngẫm càng thấy Cú càng già càng... già ít hơn mình :p Chúc Cú chóng già bằng các anh như anh Duy, anh Thanh, anh Quách, tức là không chỉ già về mặt tuổi đời mà còn già cả về đường gia thất, đường sự nghiệp. (Chú thích - già = chín muồi :p)

Ngô Tố Giao đã viết:
Càng ngẫm càng thấy Cú càng già càng... già ít hơn mình :p Chúc Cú chóng già bằng các anh như anh Duy, anh Thanh, anh Quách, tức là không chỉ già về mặt tuổi đời mà còn già cả về đường gia thất, đường sự nghiệp. (Chú thích - già = chín muồi :p)

Ngẫm đi ngẫm lại, thấy bác Cú cũng chỉ già bằng mình mà thôi :p

Hè này bác sang chỗ chị G tổ chức SN đê, em lên đó ăn ké

Hà Đăng Sơn đã viết:
Cái đại hội đấy là đại hội gì thế???

Đáng trách, đáng trách.... bác chẳng chịu quán triệt đường lối tư tưởng của Đảng và Bác gì cả, thế này thì bao giờ mới thấy được "tiếng gọi của Đảng bừng cháy trong tim .... chúng ta" :))

Sinh nhật được mấy hôm rồi, bác đã thấy lời chúc của mọi người có cái nào thành hiện thực chưa (phải có chữ "sinh nhật" vào đây cho đỡ mang tiếng câu bài) :)

Vào đây muộn quá nên em đành chúc mừng bác Sơn nhân ngày 9/3, từ nay trở đi lúc nào cũng tươi trẻ khỏe khoắn cho thỏa lòng mong đợi của chị em.

Chúc mừng sinh nhật anh Sơn!
Lâu lắm không gặp anh, nghe anh Hà em kể mới biết anh Sơn gần nhà mình là anh Hà Đăng Sơn :D Bây giờ anh sống ở Sing ạ? Ko thể quên được những lúc mua hàng nhà anh bị chó rượt đến tận cổng :mrgreen:

Muộn đúng một tuần, đắc tội quá đi mất;) Bác Cú, chúc mừng SN bác, chúc bác mạnh khỏe, thành công và luôn vui trẻ:D

Back
Bên trên