Chúc mừng sinh nhật em Đặng Minh Châu ;)

Chúc sinh nhật vui vẻ:D, thêm một tuổi lớn thêm một tí nhé;)

chúc mừng sn chị iu :X chúc chị ngày càng cao hơn :D ngày càng xinh xắn hơn :x và hát hay hơn nữa :x

Chúc Châu trên YM rồi... :p Nữa nhé :D

Chúc em ngày càng xinh xắn (khỉ thật, đụng hàng thằng Biên), cho ra đời nhiều bài hát hay và học hành thành đạt ;)

Happy birthday >:-D<

:)
Chị Châu xinh sinh nhật vui vẻ;)
>:-D<
:*
Chúc chị ngày càng xinh, học giỏi, hát hay ........;) và nhất là thi đỗ vào trường mình mong muốn nhé:x

Chúc mừng sinh nhật Châu xinh :x

Chúc mừng sinh nhật chị;)
>:-D<
Chúc chị năm nay thi đỗ vào trường mình mong muốn nhé;)
:*
:x

Chết rồi ngoảnh đi ngoảnh lại qua béng 12h rồi :((. Tại đi họp với cGiao về muộn quá :p. Hic, thôi muộn tẹo vẫn chúc. Chúc bé Châu ăn ngoan chóng nhớn, xinh đẹp đáng yêu, luôn được mọi người yêu quý :*:*:*. Chúc em luôn có được những điều mình mong muốn :*:*:*

:x

Chúc Châu "chấu" một tuổi mới với nhiều thành công mới. Hôm nào đi hát nhé :D

Chị <-- Fan của em Châu này :x :x :x chúc mừng SN em Châu - ca sỹ Châu Châu :D

chúc mừng sinh nhật :D tuổi mới thành công mới :D sinh sau đẻ muộn nhỉ ;;) suýt thì năm 89 bạn Châu :D

Tìm mãi mới thấy tọp píc này .
Chúc mừng em Châu thành 18 tuổi roài

Ôi, em/tớ/chhij :p xin cám ơn tất cả mọi người, em ko ngờ lại có topic này :p :D Thực sự em rất hạnh phúc , hạnh phúc lắm lắm :x Em xin cảm ơn tất cả đã nhớ đến sinh nhật em :* >:D<

Đặc biệt cảm ơn anh Minh Trung đã lập ra topic này ;) >:D<

Yêu mọi người nhiều lắm ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật chị Châu :D
mong chị ăn khỏe chóng nhớn :p

Chúc mừng sinh nhật em MC nhé.
Anh cũng là Fan của em Châu nữa. Em Châu hát English đỉnh thật

Chúc mừng sinh nhật bé Châu :* mặc dù 18 tuổi vẫn thích gọi em là bé :x chúc em lúc nào cũng nhí nhảnh đáng yêu ;)

Trùi ui hôm nay mới bít có topic nè.Chị Châu sinh nhật ngày nào zậy?Cho em chúc mừng sinh nhật muộn chị nha:x
Chắc chị chẳng nhớ em đâu:( Em ở Summer Camp, có em gái hay đi cùng đó.Cho cả em gái em chúc chị n` điều may mắn,mạnh khỏe, học giỏi nữa:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hí hí thích thế, đến tận bây giờ vẫn còn được mọi người quan tâm, nhớ đến sinh nhật em/chị :x Hạnh phúc quá !!! :x Chắc là kiếp trước em tu nhân tích đức, kiếp này mới sung sướng như thế này :x :p :D Cảm ơn các anh chị và các em nhé ;) :* >:D<

Back
Bên trên