CHúc Mừng sinh nhật chị Thanh Hà .. :)

Nguyễn Phan Trung Kiên
(dracular)

Moderator
... Hôm nay 1.1.05 ..là ngày đầu tiên của 1 năm mới .. cũng là ngày 24 năm về trước có 1 bé gái được nhìn thấy trái đất và con người .. :) ... cố bé ấy sinh ra trong niềm hân hoan của tất cả mọi người trên thế giới ( năm mới mà lại ..:) ) và có ai ngờ răng cô bé gái ây giờ đây là 1 trong những trụ cột vững chắc xây dựng nên tập đoàn HAO ... 1 tập đoàn lớn mạnh ... :) ...
... nhân dịp 1 ngày đầy ý nghĩa đối với chị và cũng là 1 ngày đầy ý nghĩa với cả thế giới , tôi chúc chị 1 tuổi mới với nhiều cái mới , 1 năm mới thành công và may mắn , chúc cho gia đình chị luôn mạnh khỏe và hạnh phúc ... chúc cho những ước mơ và dự định của chị sớm thành hiện thực ... hy vọng chị sẽ mãi luôn ở bên HAO , luôn giữ và phát triển cho HAO vững mạnh hơn ...

... cảm ơn chị đã góp phần xây dựng và vun đắp cho mái nhà HAO ... :)

HAPPY NEW YEAR AND HAPPY BIRTHDAY TO YOU ! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
.. em chúc chị Hà sinh nhật vui vẻ ,.. năm mới may mắn , hạnh phúc , tiền tài đều chảy mạnh .. :p .. :smoking: .. nhất là không ngững xây dựng và phát triển bé HAO .. :x ..:x ..
... HAPPY BIRTHDAY TO YOU AND HAPPY NEW YEAR .. ;) ..:x ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Hà , em chúc chị một sinh nhật vui vẻ , năm mới an lành hạnh phúc :)

HAPPY BIRTHDAY AND HAPPY NEW YEAR :x

MAY ALL YOUR WISHES COME TRUE
:x

:drummer: :drummer::drummer: :drummer::drummer: :drummer::drummer: :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Hà ơi em chúc chị tất cả những gì tốt đẹp nhất chị có thể nghĩ ra:x

Best wishes from my heart:x:x

Mong là chị mãi gắn bó với HAO và với bọn em:p:*

chị Hà chọn ngày khéo ghê ;) Em chúc chị mãi vui trẻ khỏe như bây giờ nhé ạ :D

:) không thấy em Hà mời dự sinh nhật nhỉ

Chúc em của anh một năm mới vui vẻ

Ơ thế em Hà đi học sớm 1 năm nhỉ..

Bắt chiếc bác Hà, chúc em Hà "của anh" một năm mới vui vẻ, hoành tráng hạnh phúc :x :x

:))..Chúc chị Hà 1 sinh nhật vui vẻ:)..Chúc chị mạnh khỏe, mọi sự như ý:)..Mà sinh nhật của chị vào 1/1 thật hả chị:)..

:* :* :*
Chúc mừng "sinh nhật" chị Hà ;)
Chị học sớm tận 1 năm ạ :D :p :D :p

:x

Chúc mừng sinh nhật chị :x Chúc luôn chị một năm mới tràn ngập niềm vui :)

Chúc chị Hà sinh nhật vui vẻ :*

Bắt chước chú Hà chú Tuấn, chúc em Hà "của bọn anh" 1 năm mới vui vẻ.

Từ "năm ngoái" đến giò mãi hôm nay em mới lên mạng đc, muộn Sinh nhật chị Hà mất mấy ngày, mong chị đã có một ngày Sinh nhật vui vẻ và chúc chị năm mới nhiều may mắn và thành công nhé ;)

CHúc chị Hà sinh nhật vui vẻ và năm mới hạnh phúc:x

Chị Hà đâu rồi í nhỉ :D

chúc mừng sinh nhật chị :)

Xin lỗi cả nhà vì đợt vừa rồi chị/mình/em không vào được HAO. Chạy vào thấy topic này, xúc động quá, thực sự cảm ơn mọi người nhiều lắm. :x :x :x :* :* :* Năm mới nhận được những lời chúc của cả nhà mình thế này, chắc chắn chị/mình/em sẽ có một năm mới vui vẻ và hạnh phúc. Chị/em/mình sẽ cố gắng để thực hiện được những lời chúc của cả nhà. Yêu cả nhà. :x

@ em Kiên: :* (cho chị xin phép ai đó nhé :D) Cám ơn em rất nhiều về những lời chúc tốt đẹp. ;) Chắc chắn chị sẽ còn ở bên HAO khi luôn có những người muốn gắn bó và cùng chăm sóc HAO như em. Hẹn gặp em một ngày ở Hà nội. :) :x

răng cô bé gái ây giờ đây là 1 trong những trụ cột vững chắc xây dựng nên tập đoàn HAO

À, nhưng điều này thì chị không dám đâu. Răng của chị mà đem làm trụ cột xây dựng HAO thì... :(( hoặc là không biết chị sẽ thế nào hoặc là không biết HAO sẽ thế nào nữa :D :p :x

@ em Thủy: :) :x Cho chị gia nhập tập đoàn nha sĩ với :> :D nhưng chị chưa biết tí gì đâu nhé, đừng cậy chức to mà bắt nạt chị đấy :p :*

@ em Phương: Thanks em nhiều nhiều :* :x Chị vẫn nhớ lời hẹn của em khi nào em có thời gian hơn đấy nhé, chị đang chờ đây. ;)

@ em Zz: deeply thanks from my heart :* :* Chị không tự mình nghĩ ra những lời chúc tốt đẹp nhất đâu mà muốn có người nghĩ ra và tặng chị suốt cả năm thôi (lười và tham nhỉ :D :p) Em viết thơ tiếp đi :x

@ em Hương: thì chị chọn mà em ;) :) :x Mà phải chúc chị vui trẻ hơn bây giờ chứ, chị già mất rồi mà :) :p :*

@ anh Hà: hic, già rồi còn tổ chức gì nữa anh :( Phải chờ anh tổ chức rồi mời em và cả nhà mình tham dự chứ ;;) :) :x :*

@ anh Tuấn: của anh để trong ngoặc kép thì em yên tâm là không sao, chứ để ngoài là chị nhà lại lườm em chết :D :p. Cám ơn anh :x

@ thím Miên: :x mình vẫn nhớ thím làm mình nhầm một lần nên có gì thím cũng đừng ngạc nhiên nhé ;) SK là gì thế thím? :)

@ em Tùng: Em vẫn nợ chị vụ mời đi chơi nhé, chẳng thấy đâu cả :> :) Cám ơn em :x Mà ngày nào thì có quan trọng gì đâu nhỉ ;) quan trọng là mọi người thể hiện sự quan tâm đến nhau mà đúng không em :)

@ em Quỳnh: :* Chị học sớm có 1 năm thôi ;;) Bây giờ thỉnh thoảng vẫn tiếc vì ngày xưa không học sớm thêm năm nữa để có cơ hội quen các anh hơn tuổi nhiều hơn :D Hôm nào rảnh rỗi chị mời đi ăn "sinh nhật" nhé ;) :x

@ em Hưng: thanks em :x Về VN mà không có quà cho chị, chỉ chúc suông thôi à ;;) (giả vờ lấy lý do đấy :D)

@ em Thảo: lâu lắm mới gặp em, vẫn trốn lên net được à :) :*

@ anh Duy: anh Duy cẩn thận thế, đã bọn anh rồi thì không sao đâu, không cần để trong "..." cũng được mà :D. Cám ơn anh :x

@ em Vân: Muộn cũng không sao mà em nhỉ. ;) Cứ nhận được lời chúc thì ngày nào trong năm cũng đều vui như nhau mà :x

@ em Trang: :* Hôm nào gặp nghe chị "nói bù" nhé :)

@ em Hà: Chị đây, chị đây. Vào chậm trễ, mong mọi người thông cảm nhé. Cái bánh ngon thế mà không được ăn hả em, chị thèm quá :x

@ em Chi: :x Đỡ bận chưa em? Em để các em trong BDH chờ lâu thế, mọi người sốt ruột lắm rồi đấy :)

Cám ơn cả nhà mình một lần nữa nhé. Yêu cả nhà. :x :*

Thanh Hà đã viết:
Xin lỗi cả nhà vì đợt vừa rồi chị/mình/em không vào được HAO. Chạy vào thấy topic này, xúc động quá, thực sự cảm ơn mọi người nhiều lắm. :x :x :x :* :* :* Năm mới nhận được những lời chúc của cả nhà mình thế này, chắc chắn chị/mình/em sẽ có một năm mới vui vẻ và hạnh phúc. Chị/em/mình sẽ cố gắng để thực hiện được những lời chúc của cả nhà. Yêu cả nhà. :x

@ em Kiên: :* (cho chị xin phép ai đó nhé :D) Cám ơn em rất nhiều về những lời chúc tốt đẹp. ;) Chắc chắn chị sẽ còn ở bên HAO khi luôn có những người muốn gắn bó và cùng chăm sóc HAO như em. Hẹn gặp em một ngày ở Hà nội. :) :x

răng cô bé gái ây giờ đây là 1 trong những trụ cột vững chắc xây dựng nên tập đoàn HAO
À, nhưng điều này thì chị không dám đâu. Răng của chị mà đem làm trụ cột xây dựng HAO thì... :(( hoặc là không biết chị sẽ thế nào hoặc là không biết HAO sẽ thế nào nữa :D :p :x
.. :)) ... chán sếp .. :)) ... có đánh cũng không xong ..:)) ..:D:D:p ..:-$ :biggrin:

@ em Thủy: :) :x Cho chị gia nhập tập đoàn nha sĩ với :> :D nhưng chị chưa biết tí gì đâu nhé, đừng cậy chức to mà bắt nạt chị đấy :p :*
.. :eek: ..:eek: . đi đi ..:D:D .. chị vào tập đoàn nhà em cho vui cửa vui nhà ..:p ..:D:D .. em không bắt nạt chị đâu ..:D:D >. chỉ tháng kiểm tra răng 1 lần xem có sâu không thôi ..:D:D >. sâu thì phải nhổ ngay ..:p ..:D:D .. :smoking: ..:D

chị Hà đã trở lại :) happy belated birthday to you ;) em chỉ chúc 1 điều đơn giản thôi: hạnh phúc, whatever that means to you ;)

Back
Bên trên