CHúc Mừng sinh nhật chị Thanh Hà .. :)

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :eek: ..:eek: . đi đi ..:D:D .. chị vào tập đoàn nhà em cho vui cửa vui nhà ..:p ..:D:D .. em không bắt nạt chị đâu ..:D:D >. chỉ tháng kiểm tra răng 1 lần xem có sâu không thôi ..:D:D >. sâu thì phải nhổ ngay ..:p ..:D:D .. :smoking: ..:D

:) thế à, may quá chị chưa phải nhổ cái nào sau lần thay răng từ hồi còn bé xíu cả. Cho em Thủy kiểm tra thoải mái, có đủ răng cho em nhổ nếu phát hiện thấy điều gì đó "khả nghi" mà nhỉ :> ;) :D :x

@ em Yến: em lại sang US rồi đúng không? chuyến đi Sapa thế nào em? Có phát hiện ra điều gì thú vị không thế? ;) :) Cám ơn em nhé :*, điều đó đơn giản nhưng luôn là điều có ý nghĩa nhất đấy, đó là điều chị luôn mong muốn mà :x

@ em Khải: thanks em :x

Chúc mừng em nhân ngày sinh nhật. Thế mà hôm chị ở VN thì im im chẳng nói câu nào (chắc đang mải bận rộn cho ngày đặc biệt hơn ngày sinh nhật phải không?;). Chúc em nhiều điều tốt lành nhất. Hẹn bữa nào 2 chị em lại ngồi "bình loạn" tiếp nhỉ. :)

Chị à, em để dành chờ lần tới chị về mà, chị yên tâm ;) Chắc chắn lúc đó không im nữa mà phải kêu to lên để đòi quà chứ :D :p Hẹn chị một ngày gần đây ở Hà nội nhé. Thanks chị :* :x

Chúc mừng sinh nhật Em, Vui vẻ nhiều nhé :))

Chúc em sau ngày sinh nhật vẫn hạnh phúc và vui tươi như ngày đẹp nhất trong đời

@ chị Thảo: cám ơn chị nhé. :x Nhưng mà bữa trưa của chị em mình em phải chờ hơi lâu rồi nhỉ. ;;) Tính lãi đi :D

@ chị Bình: :* Em vẫn chờ dịp nào chị em mình gặp nhau đấy ;)

HƠ, chị Hà thích vào tập đoàn nha sĩ ạ:x? thế thì lại làm thư kí rồi:D, GDDH sắp chỗ cho chị Hà đi, coi chừng sắp nhầm vào chức danh dự:D

ui ui
chúc 1 lần chưa đã, chúc thêm lần nữa nào
:x :x :x
:* :* :*
( mấy lần HAO vừa rồi chỉ chả đi, em mỏi mắt ngóng trông :( )

Chúc mừng SN chị, lâu không vào tiệc tùng thấy tưng bừng khói lửa quá:D Chị được lập hẳn 2 topic chúc mừng liền:x Chúc chị luôn vui vẻ hạnh phúc, thành đạt. Năm mới niềm vui vĩ đại:D

@ Trang: Chị làm thư ký cho ai thế? Phải được chọn đấy nhé. :p Mà chức danh dự là chức gì nhỉ :)

@ Khải: Hẹn gặp em một dịp gần đây nhé. Mỏi mắt ngóng chờ thì lúc gặp được càng vui nhỉ ;))

@ Linh: Thanks em nhiều nhiều, nhưng mà chỉ 1 topic thôi chứ :) :x

Back
Bên trên