Chúc mừng sinh nhật chị Nguyễn Thảo .. :* .. ;)

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
:drummer: HAPPY BIRTHDAY TO CHỊ NGUYỄN THẢO :guitar: :drummer:

hôm nay 31/12 - 0h18' tại Manchester .. :) ..
.. :drummer: :guitar: ... hôm nay sinh nhật chị Nguyễn Thảo .. :guitar: ..em chúc chị thêm 1 tuổi trẻ hơn xinh hơn .. :* .. may mắn và hạnh phúc .. :* .. công việc tốt đẹp , cuộc sống ổn định .. :* .. không phải vất vả bôn ba .. :* .. chúc cho cả gia đình chị đều khỏe mạnh và vui vẻ .. ;) .. :* ... hy vọng chị có 1 tuổi mới đẹp ... 1 năm mới tràn đầy tiền, tài , thành công , hạnh phúc .. :* .. :guitar:

chị Thảo ăn bánh nào .. :p

bây h đến socola :D :p

giải khát bằng kem nào ..:D ..

.. :D .:D:D .. đến phần tặng quà .. :D :D:D .. chị Thảo chọn cái nào nào để em bóc hộ ..:p ..:D

.. anyway .. chúc chị 1 sinh nhật vui vẻ ..;) ..:*

HAPPY BIRTHDAY TO MY DEAREAST GIRL

Chúc Em một tuổi mới thật vui, hạnh phúc và nhiều may mắn.... Chúc cho những ước mơ của em sẽ thành hiện thực trong ngày hôm nay, ngày cả hành tinh đang chuẩn bị hết mình bước vào năm mới, năm 2005 :x

MYMuch

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng chúc chị Thảo rồi, vào đây chúc chị cái nữa cho nó hoành tráng. Sao chị chọn ngày sinh khéo thế, thảo nào chị vừa giỏi giang lại vừa xinh đẹp. Em chúc chị luôn có những điều may mắn, tốt lành trong cuộc sống

hihi, chúc chị tất cả những gì tốt đẹp nhất nha
Chúc chị ngày càng trẻ đẹp nha!!!!!:D
em vẫn chưa quên món súp mà chị hứa nấu cho em ăn khi chị về đâu nhé

Em cũng bon chen 1 chân chúc mừng chị 1 phát :D

Chúc chị luôn xinh tươi iu đời :x

ps: thế đồng chí trên kia là đồng chí gì gì đấy ? ;;)

bon chen vào chúc mừng sinh nhật sis Thảo phát, mà sis hình như giận dỗi cháu Bảo Thư nên ko vào đây chơi nữa rồi :D

em cũng bon chen nữa...muộn 1 tẹo nhưng ko sao...tình cảm là quan trọng chị nhỉ :D...
Happy birthday!!!!

Chúc mừng sinh nhật chị Thảo :p
Chúc chị một năm mới vui vẻ , an lành hạnh phúc , luôn tràn ngập tiếng cười và tình yêu cuộc sống :x

WE WISH YOU A HAPPY NEW YEAR
AND A HAPPY BIRTHDAY :x
:drummer::drummer::drummer::drummer::drummer::drummer::drummer:

CHị Thảo học cùng trường với em muh, chị nhỉ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
;) Chờ mãi chả thấy chị Thảo vào đây cắt bánh và ăn socola nhỉ.. để mãi thế kia...hơi phí :p
Năm mới +tuổi mới, chúc chị luôn hạnh phúc nhé. :)

Thân chủ đâu mất rồi í nhỉ :-?

chúc mừng sinh nhật chị :)

Chị Thảo chọn ngày đẹp quá để ra đời làm em... ko có máy tính vào đúng ngày để chúc mừng chị :D Chúc chị năm mới tuổi mới luôn trẻ trung vui vẻ và hạnh phúc nhé! Thích chị nhỉ, đón Năm mới và mừng Sinh nhật luôn... :x Thế chị có đc 2 lần quà ko ạ? :p

Chocolate của thủy ngon dã man mà chẳng thấy Thảo vào chia phần, kiểu này là đang enjoy một mình ở nhà đây :))

Tks mọi người rất nhiều đã nhớ đến ngày sinh nhật của em/ chị/ cô ... :))

Em Thủy tặng chocolate thế kia đảm bảo không tăng cân thì.... em Thủy sẽ tăng thay ... nan giải quá Thủy nhỉ, còn quà của em chị... loay hoay dùng Screw driver mãi mà chưa mở ra đươc, mà tò mò xem em iêu quý chị đến mức nào quá.... nhà ai giúp cái nhỉ :))

Anh Hoàng: Cảm ơn Anh, nhưng cứ làm to tát quá lên, đùa... :|

Dũng: Em hứa với chị hơi nhiều đấy nhé, từ khóa này "facing", đã nhớ ra chưa, hôm trước nghe ĐT chị cứ tưởng đứa lớn nhà chị gọi...hihi

Vân Khanh: Món súp đã dọn ra rồi, chỉ chờ em với Vũ đến mà chưa thấy mặt rồng đâu cả :-/

Mai Hồng: Wish you all the best too, sang năm có sang đây thì ới chị một tiếng nhé, nhưng phải có plan đàng hoàng đấy. 0:)

Đức Hoài: box Kinh Tế mà không có em Hoài chắc chị chết dở rồi, tks nhiều nhé, hôm nào làm trận bàn về đạo đức Kinh Tế ở AIT đi... nice subject... Nice knowledge of yours. :-$

Kike: quý nhau ở tấm lòng, đâu vì vẻ bên ngoài, muộn sớm... cũng ở tấm lòng mà Em.

Phhn: Vạn dặm bây giờ mới gặp một đồng trường, hậu sinh của SPNN xem ra... cũng đáng nể, chị phục em đấy... :*

Huơng: Em ở đâu chị send một mảnh chocolate to đùng, to nhất đến cho em nào :-$

Hoàng Hà: quả nhiên câu "Nam ham sợ vợ"... hợp lý nhất trong box Khéo Tay Hay Làm mà em sắp làm Mod nhỉ :)>-

Chi: Cảm ơn Em, nhưng cái hôm chị gặp em thì cần phải có một lời khuyên: cố gắng tranh ăn hết chỗ chocolate trên kia đi rồi mới đương đầu được với chị Thảo và em Thủy :eek:

Anh Duy: Anh xem thế nào chứ sau vụ em offer Anh và chị nhà ngủ miễn phí thấy trốn tiệt (chắc tưởng một mình Anh)... tks for your wishes, you are so kind to me, hôm nào lại phải giao lưu tí nhỉ :-?

vicep: sinh vào ngày cùng tháng tận (các cụ bảo thế), nên có bao nhiêu may mắn người ta hưởng hết mất rồi... đến em cũng không có máy tính mà dùng :-/ , ở đây người ta có tiết mục tặng quà năm mới chứ không tặng sinh nhật, em xem, vào ngày sinh nhật mình mà cứ thấy ầm ầm kéo đến như quân nguyên ... chưa kịp sướng đã bị táng ngay tại trận: HAPPY NEW YEAR... :((

Anh Hoàng: chocolate nhà Anh còn đem đi bán, sao thảm thiết thế Anh =;

Thanh Hà: Cảm ơn Em, vụ cưới em chị không được thông báo nhỉ. :-$

Chị Giao: sau trận hát hò thì việc xuất bản sách sách của chị có cần advisor không.... xin một chân ạ. :))

bây giờ chị Thảo mới mò vào topic này, tranh thủ chúc mừng muộn 1 cái. chúc chị gái nấu và ăn được nhiều món ngon để thỏa mãn cái dạ dày ;) và lần sau em về thì nhất định phải bắt đền chị Thảo vụ năm nay ;)

Thiều Hoàng Yến đã viết:
bây giờ chị Thảo mới mò vào topic này, tranh thủ chúc mừng muộn 1 cái. chúc chị gái nấu và ăn được nhiều món ngon để thỏa mãn cái dạ dày ;) và lần sau em về thì nhất định phải bắt đền chị Thảo vụ năm nay ;)

ok ok, chị nợ em... nhớ rồi :)) bún ốc chứ gì... Cảm ơn em nhiều nhé :)

Chị, chúc mừng SN chị:D Tưng bừng quá:mrgreen: Hôm nào liên hoan ăn uống là chị Thảo đi chợ với làm đầu bếp đấy nhé, hứa rồi đấy:D

Back
Bên trên