Chúc mừng sinh nhật chị Nguyễn Thảo .. :* .. ;)

uầy, có cả vụ nấu nướng sinh nhật cơ à :D, thía em Linh có cùng làm đầu bếp với chị Thảo ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Khánh Linh đã viết:
Chị, chúc mừng SN chị:D Tưng bừng quá:mrgreen: Hôm nào liên hoan ăn uống là chị Thảo đi chợ với làm đầu bếp đấy nhé, hứa rồi đấy:D

Cảm ơn Linh nhé, nhất định sẽ có dịp chị nấu nướng chiêu đãi các em, chị với em đã từng đứng cạnh nhau rửa rau rồi, tiếp đến tất nhiên phải là nấu chứ nhỉ.... Tks...Chị hứa :)

Chị Thảo hứa cho em ăn cơm mấy lần rồi mà chưa thực hiện nhẩy

Cảm ơn Em Trang nhé, chúc em một năm mới học tốt và thật vui vẻ.....

Dũng: Em hứa, chị hứa, thử làm phép tính trừ xem nào... :))

.. :x .. chị Thảo cũng hứa cho em ăn mấy lần .. :biggrin: .. em không quên đâu ..:biggrin: .. còn hình như anh Zung chỉ được hứa cho chiêu đãi nước lọc .. gọi là ... giải khát thôi thì phải :smoking: ..:D:D :biggrin:

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :x .. chị Thảo cũng hứa cho em ăn mấy lần .. :biggrin: .. em không quên đâu ..:biggrin: .. còn hình như anh Zung chỉ được hứa cho chiêu đãi nước lọc .. gọi là ... giải khát thôi thì phải :smoking: ..:D:D :biggrin:
Hehe, chân cong cứ ở bên GB mà ăn nhé :)) , tối nay mấy chị em đi coffee đây này, có gì anh chụp ảnh rồi gửi cho mà xem :))

Tiếc cả cái công lao của chị lọ mọ, em Thủy mà nhớ đến thế chị chỉ biết cảm ơn Thủy thôi... nhỉ?? :))

:eek: tối đi cà phê đèn mờ ạ :D:D chị Thảo và anh Zung nhớ chụp ảnh đấy :mrgreen: để chế độ flash cho nó sáng nữa :D:D
Chúc chị Thảo tập 3 :D Hay ăn chóng nhớn ( ý em nói cho con chị :D:D) còn chị hay ăn nhưng vẫn thon thả :D:D:))
Sớm sang Pháp xôm tụ với em , cho bạn Thủy ghen :smoking: Bạn Thủy bình tĩnh,bình tĩnh :x

Trang có thể yên tâm, Thủy là em gái chị nên.... không có đoạn lo cuống lên đâu... sẽ có party mà, em cứ thực hành vài món ngon ngon vào, để dịp sinh nhật sau của chị hoặc của em thì cùng ... thi đua nhá.

Nguyễn Thảo đã viết:
Trang có thể yên tâm, Thủy là em gái chị nên.... không có đoạn lo cuống lên đâu... sẽ có party mà, em cứ thực hành vài món ngon ngon vào, để dịp sinh nhật sau của chị hoặc của em thì cùng ... thi đua nhá.

Party sắp được tổ chức với phần trình diễn rất hoành tráng của nhân vật chính, khách mời sẽ thông báo đến từng người ... :x box khéo tay hay làm chuẩn bị tưng bừng ...vui quá, liên hoan nào cũng vui... vâng... xin chúc mừng party của các em, hết màn birthday em Thảo cũng là lúc chúng ta có chocolate :) :x

.. sắp tròn 7 tháng từ hôm sinh nhật chị Thảo .. :x .. cả nhà chuẩn bị vào chúc tiếp thôi :)) .. :p:D .. :biggrin: ..

Chúc mừng sinh nhật chị Thảo, nhân dịp năm mới cũng xin chúc chị và gia đình hạnh phúc, an khang, thịnh vượng :x

.. lại 1 năm qua đi .. :x :x :*:* .. em chúc chị Thảo càng ngày càng xinh hơn và trẻ hơn nữa chị Thảo nhé ... :*:* :* .. :x :X .. em chúc chị và gia đình 1 năm mới an khang thịnh vượng mọi việc đều tốt đẹp như ý muốn .. :p :D:D :x ...

hehe chúc mừng sn chị iu ạ
Chúc chị thêm 1 tuổi thêm trẻ trung thêm xinh đẹp :p
Thể nào cũng có ngày em tóm được chị trên Paris ;)

Back
Bên trên