Chúc mừng sinh nhật chú MTHà!

Phạm Thị Yến Mai
(maipty)

Chú ơi, cháu muốn...
có cả Vầng trăng

Chúc sinh nhật với các hoài bão sẽ trở thành hiện thực
:beerchug: :dazzler: :drummer: :guitar: :x :* :love3: :kiss1: :smlove: :kiss2: @};-

Ơ, hờ hờ, còn 2 ngày nữa cơ mừ, chị post sớm quá, làm em không là người mở đầu được :))
Ok dù gì topic cũng đã mở, em chúc anh Hà luôn vui, làm việc tốt (ý em là chúc làm tốt các công việc của anh, và càng ngày càng có nhiều hoạt động mới hay ho cho.. nhân dân :D), cảm ơn anh rất nhiều vì sự giúp đỡ của anh trong suốt thời gian qua (cũng từ lâu phết rồi đấy, lúc nào anh cũng nhiệt tình giúp em ;) ).
Chúc anh có 1 sinh nhật vui vẻ, tràn đầy niềm vui :)
Bye anh 8-}

Hehe, bạn Y.M. làm tớ giật hết cả mình :) Nhưng cũng may, 0 thì 2 hôm tới tớ lại bận 0 vào web được.

Chúc Hà sớm hòan thành 2 cái tiểu đăng khoa với đại đăng khoa :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Hà, tuổi mới hạnh phúc và thành công, đóng góp nhiều hơn nữa cho HAO!

Hic, đóng góp nhiều wá, cũng phải để anh ý nghỉ chứ :D

Hì, 2 ngày nữa mình cũng không có nhà (bắt chước bác Duy:D), nên tranh thủ chúc trước luôn. Chúc em... luôn may mắn, vui vẻ và thành công trong sự nghiệp của mình.

em tiện thể làm một phát (mặc dù 2 ngày nữa có nhà): Happy birthday bác chủ diễn đàn :D

Giờ thì chỉ còn 1 ngày nữa mới đến sinh nhật sếp, nhưng em cũng tranh thủ adua theo các bác chúc mừng sớm tí.. :D....

Chúc anh Hà ngày một trẻ (các em trai em gái, chị gái anh giai còn nhờ vả được đều đều), Chúc anh Hà ngày một khỏe (công tác tốt hoàn thành sớm mọi nhiệm vụ ;)... để còn dành thời gian còn lại cho HAO), Chúc anh Hà ngày một.... thôi, để cho bác nghỉ đã... mai còn có sức làm party đón bà con ;)...

Happy birthday....

Hihi em định để mai chúc mừng cho đúng ngày cơ, nhưng thấy mọi người đú em cũng đú phát. Chúc anh Hà sinh nhật vui vẻ, gừng càng giừ càng cay nhé :D. Chúc anh lúc nào cũng oai phong lẫm lấm như cái ảnh đứng trước giang sơn xã tắc, một tay che cả bầu giời kia. :)) .
Happy birthday ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, các bác vào đây đông đủ thế này làm em cũng phải theo chân..Chúc mừng sinh nhật anh Hà..Chúc anh thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống:)..

Ối giời ơi, chỗ đẹp người ta chiếm hết mất rồi ... thế thì em biết mở hàng ở đâu bây giờ :((.
Thôi thì em chiếm tạm cái vỉa hè này vậy.
Chúc anh Hà vạn sự như ý ( cứ như là chú tết ý nhỉ )

@ anh HÀ: giờ không phải là lúc nghiêm túc nhá, nên không có phàn nàn gì là em không nghiêm túc đâu đấy :D :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sớm sinh nhật anh Hà cái. :x
Chúc anh Hà sinh nhật vui vẻ(nhớ post ảnh lên cho mọi người ngắm nhé), sang tuổi mới sức khỏe dồi dào(để còn chinh chiến cùng HAO), mọi sự như ý, thành đạt trong cuộc sống.
:dazzler: :drummer: :beerchug: :dazzler: :drummer: :beerchug: :dazzler: :drummer: :beerchug: :dazzler: :drummer: :beerchug: :dazzler: :drummer: :beerchug: :dazzler: :drummer: :beerchug: :dazzler: :drummer: :beerchug:

Đang ngồi uống rượu, nhân tiện tặng anh chai rượu và cùng nâng cốc chúc mừng sinh nhật anh :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc anh Hà ngày mai đón một sinh nhật vui vẻ, được tiếp thêm nhiều sinh lực để ung dung hoàn thành các kế hoạch từ nhỏ đến lớn. Việc to, việc nhỏ, việc chung, việc riêng đều thuận buồm xuôi gió.

Chúc mừng sinh nhật em Hà, Chúc cho mọi ước mơ của Em sớm thành hiện thực... Em có định tổ chức gì ở Phố Thái Hà thì đừng quên hàng xóm nhé:)

Chúc anh Hà luôn mạnh khỏe, vui và thành công :)

Chúc anh luôn thành công + hạnh phúc ;;)

ps: nghe cái từ "chú MTHà" nhộn vật :))

Hì, lại sinh nhật nữa à. Chúc bác Hà sinh nhật vui vẻ.

Back
Bên trên