Chúc mừng sinh nhật chú MTHà!

Hê hê, chúc anh sinh nhật vui vẻ! :D

Em chúc mừng anh Hà ạ! Chúc anh luôn tiến tới và thành công trong công việc, gặp nhiều may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống! Nói riêng chúc cho công việc điều hành HAO của anh luôn phát triển và mới mẻ! :)>- =D>

Gớm quá cơ đúng là sinh nhật anh Hà có khác! Chưa gì đã thấy bao nhiêu người vào xí chỗ trước làm em giật mình thon thót tưởng lên chậm ngày chậm giờ thì phải tội:D

Lời hay ý đẹp, như mọi khi, đã được các bác nói hết rồi:D Em đành nói mấy câu cũ rích nhưng 100% chân thành đấy ạ:) Chúc anh Sinh nhật vui vẻ, luôn thành công trong mọi việc và luôn được mọi người yêu quý ( như hoặc hơn bây giờ:p) Best wishes for you:x:beerchug::beerchug:

Re: Một ngày đặc biệt

Giây phút bắt đầu của một ngày đặc biệt dành cho một người vừa tròn 27 tuổi - tuổi của hoài bão và thành công. ;) Chúc mọi ước mơ và dự định của anh đều trở thành sự thật. Chúc anh tìm thấy hạnh phúc của riêng mình. :x

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH!

Đây là nến đặc biệt dành cho ngày đặc biệt của anh. Anh đã ước và thổi nến chưa :)

Bánh gatô dành cho anh đấy. Anh cắt bánh đi:

Còn đây là những bông hoa đẹp nhất tặng anh:

Cuối cùng, một món quà nhỏ nhưng nhiều ý nghĩa cho ngày đặc biệt của anh :) :x

ALL THE BEST!​

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:x :x :x

Cám ơn mọi người nhiều nhiều lắm. Chờ mãi mới tới "hôm nay" để chính thức vào đây ... nhận quà.

@bé Mai: chú sẽ bay trên biển cả, với cả vầng trăng cho bé Mai :*

@Đỗ Việt: chú em múa vài bài võ tặng anh chứ nhỉ :)

@ Bác Duy: em sẽ cố gắng cả tiểu đăng khoa lẫn đại đăng khoa, không phụ lòng mong mỏi của các bác :)>-

@ Hoài :) ừ, chắc chắn là sẽ được hạnh phúc và thành công rồi. cuối năm ra HN chơi chứ

@ chị yêu: :x:x

@Huy Anh tiện thể làm phát gì thế :) về nhà chơi đê

@ Kiên Cường :D ... cái chúc thứ 3 là gì thế nhỉ, có vẻ hay đấy

@ em Linh :) gừng chưa giừ cũng cay mừ, mà anh với mặt trăng cho bé Mai thôi, không che cả bầu trời đâu.

@ Tùng :) còn hợp tác với chú em dài dài :) cám ơn chú

@Tống Tuấn dạo này chiến đấu âm thầm nhỉ

@ Việt Anh, được cái vỉa hè như chú em anh cũng muốn :p, mà lại nói năng linh tinh rồi, nghiêm túc đi chứ :eek: :D

@ Kiên, :beerchug: tiếc là không được cụng ly ở Pháp, để dành chờ về VN ngồi quán Minh bé nhé.

@ Thúy Bình, uống thêm chai rượu của Kiên nữa để lấy thêm sinh lực hoàn thành lời chúc của em :X

@ chị Thảo :> hay chị tổ chức gì mời em sang nhỉ

@ Lê Chi, bỏ cái điếu thuốc trên miệng xuống nào.

@NTL :) cám ơn chú em, để lúc nào anh sang GSA hỏi thăm một chút.

@ em Hồng :) cái mặt ;;) em dành cho sinh nhật anh cũng nhộn nữa :x

@em Thảo, không còn ở đây để anh gọi điện chúc mừng sinh nhật anh nhỉ :p

@ LTV :)) để dành làm gì, cứ chúc gì anh nhận tuốt@

@ Dũng cám ơn chú

@ Tú, chúc anh rồi, giúp cho anh thực hiện nó nữa chứ nhỉ :)

@ Zz :x

@ Thu Giang :x nhiều quà thế, thích quá mất thôi

:*:*

Cám ơn cả nhà nhiều!

:( :( :(
Nhanh thế, chưa đợi em vào chúc mừng đã cảm ơn rồi :p.

Tại người ta muốn chúc đúng ngày mà, với cả cũng chả biết chúc cái gì nữa :( ;). Thôi, thì cuộc sống như cái đồ thì hàm sin như anh bảo ý. Nhưng mà chúc cho cái phần lồi lên của đồ thị thì dài, và cái chỗ lõm xuống thì ngắn nhá ;) :x :*:*:*.Hihi, chúc sớm có "cái gì đó" nữa :D :p :x

Happy birthday to you ! :*:*:*

:x

Ơ mà hay nhỉ, sinh nhật anh Duy thì trùng sinh nhật với Lenin, đến anh Hà thì lại là cách mạng tháng 10 Nga :p. HAO nhà mình gắn bó với nước Nga nhỉ ? ;) :D :*

Ôi zooi, nhà em cũng phải vào điểm danh phát :D

Chúc bác sinh nhật ăn bánh trôi vừa trắng lại vừa tròn thật ngon ;)

:x :x

SK

Mọi người chúc nhanh quá nhưng chắc là vẫn chưa muộn. Bây giờ mới là ngày sinh nhật anh ở bên đó mà. :)

Chúc mừng sinh nhật anh. Chúc anh mọi điều may mắn, hạnh phúc. Chúc anh luôn vui vẻ và mọi mong ước đều trở thành hiện thực. :) :x

Wish you luck, happiness and success!

:x :*

hehe em vào em tóm được em chúc mừng sinh nhật đúng giờ đẹp 12h đêm luôn. :D Chúc bro năm nay tuổi mới gặp nhiều may mắn trong học hành, cuộc sống, "tình cảm" ( khục khục ), tiền bạc, công việc. Happy birthday to you. :)>-
Best wishes. May ur hopes come true. :-?

Happy birthday to you!!! =D>

Đi ngủ thui. |-)

Có bánh rồi, em góp vui thêm tí nhạc nha. :D

Link: click here

New Kids On The Block - Happy Birthday

Happy birthday to you, this is your day.
On this day for you we're gonna love you in every way.
This is your day, your day, happy birthday to you, to you, to you.

Happy birthday to you, you're still young.
Age is just a number, don't you stop having fun.
This is your day, your day, happy birthday to you.
This day only comes once every year,
because you're so wonderful with each and everything you do, hey!

Happy birthday to you, this is your day.
On this day for you we're gonna love you in every way.
This is your day, your day, happy birthday to you, to you.
This day is only for you, 'cause you're so special in every way,
happy birthday to you!

Đính kèm

32.7 KB · Xem: 4
Chỉnh sửa lần cuối:
Chọn đúng ngày :) Chúc mừng sinh nhật anh Hà ạ :)

:D ui cha, Vịt Anh cho chị xí một chỗ vỉa hè với :mrgreen: chậm chân quá mặc dù đúng ngày, hehe, dạo này cứ ào ào sinh nhật tiệc tùng xế này, mọi người thì nhanh tay óa...chúc chú sinh nhật vui vẻ, mạnh khỏe, tuổi mới thành công rực rỡ:))

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Tại người ta muốn chúc đúng ngày mà, với cả cũng chả biết chúc cái gì nữa :( ;). Thôi, thì cuộc sống như cái đồ thì hàm sin như anh bảo ý. Nhưng mà chúc cho cái phần lồi lên của đồ thị thì dài, và cái chỗ lõm xuống thì ngắn nhá ;) :x :*:*:*
Ơ, thế thì còn gì là hình sin nữa :p. Quỳnh phải chúc anh Hà có sự nghiệp giống như mạch hình sin lắp thêm diode ý, chỉ lồi thôi, chả lõm bao giờ cả, đúng không ông anh chuyên Lý ! :D

Chúc mừng sinh nhật anh.

Em cũng chúc anh "Ois guade zum Gbuadsdog" ;)
Chúc anh luôn thành công thực hiện những kế hoạch của mình :)

chúc anh Hà tuổi mới thắng lợi mới , luôn là adm điềm đạm mẫu mực , đưa HAO thêm blossom :p

Alles Gute zum Geburtstag! :)
Anh hay ghé qua tệ xá chơi chắc có biết câu này là gì phải ko ạ? ;)

hơ, đông vui quá

Chúc mừng sn anh Hà :dazzler: :drummer: :guitar:
Chúc anh thêm tuổi mới nhiều thành công + niềm vui mới

Tiếc là hôm nọ anh gọi điện về nhưng em mệt quá nên không nói chuyện lâu được. Luôn chúc anh mạnh khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc và sớm về Việt Nam với mọi người :)

chẹp, ai cũng được một dòng hỏi thăm mỗi mình mình là có mỗi cái icon:(:cry::p

Back
Bên trên