Chúc mừng sinh nhật anh Lê Việt Hùng

Nguyễn Trang
(sazanka)

Hôm qua 2/1 mọi người đi họp đầu năm nhưng có một số người không biết hôm qua là Sinh Nhật anh Lê Việt Hùng ( Hóa1 96-99) mặc dù hôm nay là 3/1 rồi, 2pic này lập ra muộn 1 ngày nhưng nó vẫn cần thiết phải ko ạ?? :D
Anh Hùng đã nói : Anh là người sống nội tâm, Hôm nay là sn anh và anh muốn mọi người được vui vẻ, Hôm nay (2/1) anh muốn sống hết mình và anh luôn luôn nghĩ về người ấy( người mà có với anh rất nhiều kỷ niệm đẹp) và người ấy vẫn là 1 ẩn số bí mật mà chắc chẳng ai biết.... khà khà
Thay mặt cho HAO , em chúc anh Hùng công tác tốt, thành công trong công việc và nhiều nhiều thứ khác nữa.... ^_^
:)) :)) :)) :)) :))

Ui ui anh zai, hóa ra hôm qua là sinh nhật anh, thế mà em ko biết, cũng may mà hôm qua mình chúc rượu anh Hùng cũng nhiều... khà khà. Anh zai sinh nhật vui vẻ nhé, có rì hôm sau anh em mình tiếp tục chiến đấu (chỉ Lúa mới thôi, ko Redbull):D

Chúc mừng sinh nhật anh :beerchug: :drummer: :D

Chao ôi, nghe giọng em Trang mà lòng anh phơi phới, cứ ngỡ như đang nghe một bài diễn văn hùng tráng. Cảm ơn em nhiều (hôm đấy say nói hơi nhiều mất rồi :D)
Vũ: cảm ơn chú đã chăm sóc anh em tận tình, hehe, cuộc sống luôn luôn là một cuộc chiến đấu, chú yên tâm thế.
Hưng: cảm ơn em, nhờ có em tổ chức anh mới có môt ngày vui thế.
ZZ: ngày đầu tiên gặp em thật là ấn tượng đấy :D
Phương: vẫn nhớ được mặt em, cảm ơn nhiều.

:"> Xin lỗi bạn Hùng, tận hôm nay tớ mới vào mạng. Chúc mừng sinh nhật bạn Hùng tồ tẹt với mọi điều tốt lành nhất nhé.

:*

Chúc mừng sinh nhật chú em

:D anh em mải vui, quên mất không chúc mừng SN tại trận. Đáng ra phải tự đứng lên phát biểu chứ nhỉ :D

ps. sống nội tâm khổ lắm, bồi bổ ít ngoại tâm đi :D

Chúc mừng sinh nhật bạn Hùng thân mến nhé. Chúc bạn mọi điều tốt đẹp nhất, nhe! Mùa đông lạnh thế này, đã có gì làm cho ông thấy ấm áp chưa?
Hìhì, buồn cười quá, hôm lớp mình tụ tập lần trước, tôi còn gân cổ lên để cãi rằng sinh nhật ông vào 1/2, hehe, bé cái nhầm!

Mình mò vào muộn, happy belated b'day vậy :x

Best wishes for you

Luv,
TM

Chúc anh sinh nhật vui vẻ, trẻ khỏe....:beerchug:

em bon chen một câu ạ:p ấn tượng gì thế hả anh Hùng:-s tốt hay xấu ạ:-s

Chào bạn Hương tẹt tồ, bạn bận thế mà còn nhớ đến tớ là mừng lắm rồi :x . Tết này gặp mặt nhau cái ( hay hôm nào hẹn đến nhà Vân đi ;;) )

Bác Hà: em nhớ là em cũng có phát biểu đấy chứ nhưng phải tội hơi nhỏ thì phải, nhưng mà bị em NTrang ghi âm hết rồi, cả anh Thành nữa. Cảm ơn anh :x

Giang ơi, tớ ấm lên nhiều rồi, hehe.

chị Hằng: lâu lắm mới thấy chị post mặc dù vẫn thấy online. Cảm ơn chị nhiều, hiện giờ em ko còn theo nghành Plm nữa mất rồi :((

Trang em: em có thể gửi cho anh cái pic nho nhỏ nào có mặt em ko, anh ko còn nhớ nữa, tha lỗi cho anh nhé :D. Thanks :x

Zz: anh sống nội tâm, chuyện này khó nói lắm em ơi :)>- :x

Thất lễ, thất lễ quá! Hôm đấy lại đúng ngày sinh nhật anh Hùng à, :eek: thế mà em chả biết gì để mà chúc mừng cả. #-o Bây giờ cho em chúc bù nhé. ;)
Chúc anh luôn luôn thành công và hạnh phúc và gặp nhiều may mắn. :eek:) Thỉnh thoảng gặp gỡ bù khú cùng đàn em cho vui. Đàn em còn phải học hỏi anh dài dài... :)>-

Ôi xời, hóa ra em nhớ đúng sinh nhật ông anh. Chúc anh lúc nào cũng mạnh khỏe, tốt nghiệp rồi kiếm được chỗ làm nào "ngon ngon", và tích cực truyền đạt kinh nghiệm cho đàn em K48:D.

Hơ hơ, thằng bạn em về ấn tượng anh mãi (Vũ Mạnh :))), cả em đi đâu nói chuyện được với mỗi anh, có vẻ hợp hợp :)). Hay thật, sao Hóa 96-99 sản sinh toàn những nhân vật thú vị thế nhị, trước biết chị Hương Ngân rồi, giờ đến anh Hùng Việt. :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Thanh Hà đã viết:
ps. sống nội tâm khổ lắm, bồi bổ ít ngoại tâm đi :D
A hà ơi ! ngoại tâm là cái j` thế? ví dzụ cụ thể có được không ạ??? :D :D

anh Hùng đã viết:
Vũ: cảm ơn chú đã chăm sóc anh em tận tình, hehe, cuộc sống luôn luôn là một cuộc chiến đấu, chú yên tâm thế.
Anh Hùng cứ yên tâm, khi nào có dịp em lại nguyện chăm sóc anh tận tình. Câu này của anh hay quá: Cuộc sống luôn là một cuộc chiến đấu :)>- Lần sau quyết ko gục ngã trước Redbull + Lúa mới :biggrin:

Hơ bít từ hum trước nhưng hum nay mới vô chúc anh, thất lễ quá :p

Happy birthday to you ! :D :p

Mừ hôm nay đi ăn cháo ở Trần Xuân Soạn em nhìn thấy anh Hùng đang tung tăng làm gì đấy trước off nhé :D;) :p :))

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe chúc mừng sinh nhật anh :D

Back
Bên trên