Chúc mừng sinh nhật anh Lê Việt Hùng

Em Trung và Tú: anh em BK sẽ có dịp gặp lại mặc dù anh đã từ bỏ con đường chính đạo cùng học vấn để lao vào yêu đương và chinh chiến. Mà chú Vũ vẫn còn cay cú cái quả shxts solution của đc Khải nhỉ, làm chén cho nó hạ hỏa tí đi :beerchug:

Cảm ơn chú Hà, cũng chúc chú nội công thâm hậu để còn hét với hò phục vu anh chị em:D

Quỳnh em, chúc anh có vài dòng mà sao phải edit lại thế :d Anh lúc nào chả tung tăng, nếu thấy quần áo xộc xệch nghĩa là đang bị sai đi mua quà buổi chiều cho các mợ trẻ trong office lót dạ, còn ăn mặc nghiêm chỉnh là bị đuổi ra ngoài khi người yêu sếp đến vì anh là hiểm họa tiềm ẩn duy nhất ở trong phòng :D
:x

Chi : cảm ơn em, hôm đấy kô có dịp hàn huyên nhiều, hẹn Tết vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh, vào muộn vào muộn, sorry anh :"> ... Chúc mừng sinh nhật anh đẹp zai ;;) :wink: :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn thấy thread này từ mấy hôm trước nhưng ngại vào. Hôm nay muôn mât 2 hôm rồi nhưng... :D chúc anh sinh nhật vui vẻ :).
PS: trùng sn con bạn em :D

Hi Hùng, :)

Ơ thế bây giờ em đang chiến đấu ở lĩnh vực nào vậy :D, chị cũng chuyển ngạch rồi nhưng hôm nọ đọc được cái tin là "Điện thoại di động sẽ mọc thành hoa hướng dương sau khi bị chôn vào bãi rác" thấy lại plm đáng yêu quá :D.

A. Tuấn: đúng 1 năm rồi kể từ Ngày về 4-1 năm ngoái không gặp anh, anh say mê đi họp Đảng hơn là gặp mọi người rồi. :D

Em M.Hồng và em Thảo: mới gặp 2 em hai lần mà lại được chúc nhiều điều tốt đẹp thế này thì còn gì bằng. Cảm ơn hai em :x

chị Miên: như đã nói ở trên, chinh chiến và yêu đương đang là mục tiêu được đặt lên hàng đầu :D còn chị chắc cũng chuyển ngạch chống lầy chứ gì :x
Em bây giờ đang làm ở 1 forwarder, tiếng Việt gọi là xuất nhập khẩu ủy thác thì phải, em cũng ko rõ lắm :D tên tục là làm giao nhận, chuyên ngành đút lót, nói dối và chém khách hàng ... lệch hết cả chuyên môn. Em vẫn thấy thích ngành Plm nhưng đã vào đây rồi thì phải thông thạo cho nó khỏi phí cơ hội.

chúc mừng sinh nhật anh hùng nhé

Ủa, em với chị Thảo mới gặp anh 1 lần thôi chứ nhể? hay lại nhớ nhầm em nào roài ;;) :p

Gặp em Hồng lần đầu tiên ở Ngày về, em đi với 1 đứa tên H... chụp ảnh với 1 đứa cũng tên H... :D và còn vô số thứ nữa :)>- :-$ ;;)

Hà hà... có người muốn biết người ấy là ai kìa anh Hùng.... :D :D :D

ê ê, stop ngay nhé [-x đây là một vấn đề rất chi là problem, cho anh xin hai chữ bình yên :)
Mày đang thi mò lên đây làm gì hả Mai, chả chúc anh lại còn xỉa :)) :x

Back
Bên trên