Chúc mừng sinh nhật anh Kiên Cường!

Bùi Mai Hương
(Mai Hương)

Thành viên danh dự
Chúc mừng sinh nhật anh Cường! Chúc anh thêm tuổi mới :)P) có thêm nhiều niềm vui mới ;), công tác tốt cho ban thông tin, học tốt + ngoan (không được ngủ trong giờ B-):nono: ), online đều đều để chat với em! :x

:guitar::beerchug::dazzler::roflmao::drummer::x

;;) chết chưa, nhìn người ta tán nhau kìa.

Cường ơi, Sinh nhật chitchat với em Hương vui vẻ nhé.

Chuc' Cuong` hay an chong' lon' :*
( Bay gio` moi 21, be' qua' nhi? ;) )

:beerchug::beerchug: anh Cường hâm đúng hôm SN thì chẳng thấy mặt mũi đâu:p chắc đi chơi đâu hả:-":beerchug::beerchug:
Chúc anh Sinh nhật vui vẻ trẻ khoẻ lúc nào cũng phong độ và online đều đều để còn chat với chị Hương và cho em Zz hưởng sái nhé:p;)

:DHappy Birthday:D
:xBest wishes for you!!!!:x​

Chúc anh Cường sinh nhật dui dẻ. Anh ko bít em đâu nhưng cũng chả tốn gì nên tội gì mà ko chúc nhỉ

Bro............. đợi mấy hum nay chẳng thấy tăm hơi đâu cả... thui thì em chúc sn bro trong topic này (phòng trường hợp ko nhận đc card :D)

Trc hết chúc cho cái sn "trên núi" của bro thiệt là vui.......... :x:x:x
Rùi chúc bro luôn luôn vui vẻ...
kế tiếp chúc bro nhanh kiếm đc chị dâu cho em gái này :>

mà sao bro ít ra diễn đàn quá nhỉ? :-?

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Bro............. đợi mấy hum nay chẳng thấy tăm hơi đâu cả... thui thì em chúc sn bro trong topic này (phòng trường hợp ko nhận đc card )

Trc hết chúc cho cái sn "trên núi" của bro thiệt là vui..........
Rùi chúc bro luôn luôn vui vẻ...
kế tiếp chúc bro nhanh kiếm đc chị dâu cho em gái này

mà sao bro ít ra diễn đàn quá nhỉ?
Phu phu.. cam on cac bac... em bo ve tu toi qua nhung.. lai mai di choi tiep.. (Dem 31 ma chang le lai o nha.. ) gio moi ve toi nha.. Cam on cam o nhieu.. :-*

Happy belated birthday! :) (tại sao lại chỉ được send msg >30 characters? :-/)

chúc mừng sinh nhật Cường hê hê... độ hè về trông phong độ vật vã... gấp mấy lần hồi xưa.. cứ thế phát huy :D

Happy belated birthday to em!

Vào đây mới biết em được các em gái ái mộ như vậy, chúc em tiếp tục phát huy, mọi thứ đều ôn ổn và nhanh tay, nhanh mắt... nói chung nhanh những thứ cần nhanh

Trần Thúy Bình đã viết:
Happy belated birthday to em!

Vào đây mới biết em được các em gái ái mộ như vậy, chúc em tiếp tục phát huy, mọi thứ đều ôn ổn và nhanh tay, nhanh mắt... nói chung nhanh những thứ cần nhanh

Ngoài nhanh ra thì còn cần phải khéo nữa :D... cái này quan trọng phết..

Anh chúc em... khéo những cái cần khéo...:)...

R.A.T thích, nhở, sau SN đến gần 2 tháng rồi mờ vưỡn được chúc lấy chúc để hêhê :D :p, nhưng cứ phát huy cái tinh thần "3 sẵn sàng" thế là ổn rồi, nhờ ;) :)) :p

Back
Bên trên