Chúc mừng em Quỳnh cái nào :D

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
Nghe tây nó đồn rằng em Nghé nhà ta mới được giải nhất Hành Trình Văn Hóa, chúc mừng chúc mừng. Không được xem cái "hành trình văn hóa" nó mô tê thế nào, em nghé vào phát biểu cảm tưởng đi =D>

.. uầy .. :p:D .. hôm qua em cũng vừa mới được sf nhà em báo tin .. :x ..:x .. :D:D .. chị Quỳnh kiểu này phải khao to ... :p:D:D .. có gì chị để dành phần cho em với nhá .. =P~ ... :D:D .. :p:x ....

P/S : .. nhà mình có ai thu lại chương trinh hôm đấy , cho em mượn mới .. :p:D:D ..:biggrin: ...

:) đã phát đâu mà mượn hả em, đến tận ... tháng 6 mới phát trên tv hay sao ấy :D

Hé, chúc mừng chị Quỳnh >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô, tin động giời thế này mà chả thấy chị Quỳnh ho he gì thế nhể? Có khao nhớn khao bé gì thì cũng nhớ gọi em nhá :D. Em là em ko có bận bịu gì đâu, nhứt là với chị Quỳnh đấy :p

À đấy, chúc mừng phát cho hoành tráng !!!!!!! :x :x :x

Hic, mọi người ơi, thật sự là rất may mắn ạ :p.

Tình hình là đến tháng 6 mới phát sóng, và tháng 7 mới được nhận tiền. Thế nên... chắc là còn phải chờ dài dài lắm ạ :D

Nhưng mà cũng cảm ơn mọi người nhiều nhiều lắm ạ :*:*:*

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Quỳnh ơi anh chọn xong hết các thứ nhà Hàng với lại quán Karaoke rồi nhé, khi nào lĩnh tiền chỉ cần alo cái là mọi người lên đường....

Anh Tuấn cứ yên tâm tháng 8 lên máy bay đi :D. Em chắc sẽ làm liên hoan sau khi anh đi :D :p :)) :*

Quyềnh ơi cuối tuần làm phát offline ăn mừng nhở :D

Cái vụ lấy tiền để anh đàm phán với VTV3 xin tạm ứng nhé... mà giải thưởng bao nhiêu thế nhỉ? :p

Lại có liên hoan nữa cơ à???.... Chúc mừng em Quỳnh nhé... chị sẽ theo dõi các chương trình HTVH từ nay đến lúc thấy em Quỳnh thì thôi...

Gớm, bác Cú mà giúp được em thế, em cảm ơn bác quá :x :p.

@ Chị Thảo: chị ơi, ko cần xem tỉ mỉ thế đâu chị ạ, ít nữa em hỏi kỹ lại cái lịch phát sóng em báo lại với mọi ng :D. Nếu em ko nhầm thì nó vào ngày 09/06 ạ ;)

Nhưng em cũng nói trước luôn là có mấy câu em trả lời ngu lắm ạ :(( :(( :p

Hôm nào có ai muốn đi thi cùng em ko nhỉ ;;) mấu rồi đấy :biggrin: hihi

có em :x :)). Tháng 7 mới có xiền cơ à, chậm nhỉ? :(

Ai muốn đi thi thì bảo bạn Quỳnh đăng ký hộ cho. Sẽ nhanh hơn đấy ;)

:D Chị đăng ký :D Em Hà bi thi cùng không :))

Sao chị tưởng phải phát trong tuần sau chứ Quỳnh nhỉ :p , chậc sau vụ này lại có giai thoại về đỉnh cao Yamaha đây :mrgreen: Nói chung là hôm đấy thi vui phết nhỉ :D .

Chỉnh sửa lần cuối:
:D, vâng, bọn bạn em nó bảo đỉnh cao của Yamaha là Nouvo hồng ghẻ ruồi ạ :D :)) :p

Vấn đề là em đã thắng, xế xôi:D Đăng ký cho chịiiiiiiiiiiiiiii:D

Chúc mừng Quỳnh nhé, tiếc quá tối đó tớ không đi cổ vũ cho Quỳnh được :)

Nguyễn Khánh Linh đã viết:
Vấn đề là em đã thắng, xế xôi:D Đăng ký cho chịiiiiiiiiiiiiiii:D

Ứ, bạn Hà nhường tớ, tớ đi thi với chị Linh :x :p :D ! Chị Linh chờ em vớiiiiiiiiiiii :D

Ko tớ đi rồi bạn Trung ko được tranh giành suất B-) :p

Back
Bên trên