Chúc mừng em Quỳnh cái nào :D

Nói chung là thứ 5 (30/6 ), chị nhầm 1 ngày 1 tí mà:D

hehe, hôm wa ngồi chăm chú xem chị Katia từ đầu đến cuối, papa em cũng khen chị Quỳnh thông minh, biết nhìu, nhất là ở vòng 4 ý ạ:x, ui, chị Quỳnh dễ thương we' we' :*

Oai, hôm nay mới download về xem được =D> ... Công nhận bạn Quỳnh dễ thương, đáng yêu lại còn thông minh nữa chứ :D... =D> Chúc mừng bạn Quỳnh thêm một lần nữa nào !!!

VAnh thân yêu download ở chỗ nào, chỉ cho Q cái link Q down mới :p

:x

PGC ma kiem duoc cai file thi send cho GC xem ke voi nhe :p.. :D

Hôm đấy trông chị Quỳnh xinh, mà cao lắm nhé (cao thì em biết tại sao rồi :D)

Chúc mừng chị Quỳnh "chính thức" được giải :x. Nhớ khao em =P~

.. anh chip cho em link down mới .. :x .. em cũng muốn xem :x .. :x .. :p:D:biggrin: .. anh Cường có link thì send cho em nữa nhá :p:D:biggrin: .. ( mình ở vùng sâu vùng xa là khổ thế đấy :(( .. :( ).. chị Quỳnh ơi cho em ăn khao mới .. =P~ .. :"> ..:D:D:biggrin: :x ...

khen dữ dội thế mà mình ko được xem, dl ở đâu chỉ tớ tớ load mới. Mà net ở nhà lại đang die, bị thằng bỏ bu nào nó dùng chùa mới đau chứ, mbsk.

Mà Q có tiền thưởng rồi thì cho tớ đăng ký 2 xuất ++ nhể, nhà giàu tiếc gì con lợn con,hả ;)

Cẩm Hà,

Đang định nhảy vào post link ... ai ngờ anh Hùng đã nhanh tay hơn :((... Thôi, dù sao bạn Q. cũng biết lòng mình rồi :p... hôm nào nhớ khao bạn nhé !

Em Quỳnh dễ thương và thông minh quá. Chúc mừng em nhé

Chị đi cùng chị Quỳnh có phải chị đi học nhảy không ạ?
Lâu lắm mới được xem HTVH mà có người thắng! Thế mới thể hiện kiến thức của thế hệ trẻ chứ lị, chứ cứ như mấy lần trước, chả có tí kiến thức gì! :D
Chúc mừng chị! :):)

Tuần truớc chị xem VTV4 cũng thấy thi HTVH, tự nhiên thấy em nào nhảy hét ầm lên giống giống Quỳnh :p Tiếc là không đc xem từ đầu. Chúc mừng Q....Giỏi quá !!!

Tình hình là rất tình hình
Nhiều người khen vậy mà chị Q không khao ah :p

chị quỳnh khao nhớ cho em xin một chân nhá :p

Khao rồi muh ^^. Góp chung với vụ Hoan Lạc Hội đó. Ko ai biết à :p. Hic, cái phần thưởng của em / chị Quỳnh nó nhỏ xíu xiu, để khao được cả HAO chắc phải đợi em/ chị Quỳnh làm cái gì đấy hoành tráng hơn nhé ạ :D ;)

:x

ok, vậy chị Quỳnh nghĩ ra cái gì hayhay nữa đi
Đi thi Ai là triệu phú chẳng hạn
Vì em chưa đú 18 tuổi nên ko được đi đó thôi :((

iem xung phong đê thi cùng bà chị. nhưng phải được jải du lịch châu âu trở lin cơ...:)) :))

Back
Bên trên