Chúc mừng chị em phụ nữ nhân ngày 8-3

Nguyễn Thanh Vân
(vanduoc)

Nhân ngày mùng 8 tháng 3 chúc tất cả chị em phụ nữ Việt Nam, hiện đang ở trong nước và ngoài nước sức khỏe dồi dào, luôn xinh tươi, và luôn TRÍ TUỆ :)>- ;)

8/3 là ngày gì í nhở? Anh Vân ơi em còn thiếu niên nhi đồng thì có được quà ko? :D

cái gì đây??????? Tôi mở cái topic này ra để cho 2 chị cãi nhau ah??????? Quà cáp là phù phiếm thôi, tình cảm là chính nhẩy. Đúng ko????:D:D:D

Thì như ở trên anh nói là chuc tất cả chị em phụ nữ ở trong nước và nước ngoài mà. Ai anh cũng chúc hêt mà. :D:p

anh vân thấy thế nào chứ quà là quan trọng nhất
tình cảm đến mấy mà ko có quà thì cũng chỉ ở mức độ thoai
em học anh mà:))

Chúc mừng các chị em phụ nữ cũa Box một ngày 8/3 thật vui vẻ, hanh phúc, nhận được nhiều hoa, nhiều quà và ngày càng câu bài ở box Francais nhiều nhiều hơn nhé !!! ;)
Bizouz bizouz từng người một nào :"> :"> :-" :p

Quà cáp gì. Quan trọng gì mấy cái thứ phù phiếm như thế. Tình cảm là quan trọng nhất mà. Ko có tình cảm má chỉ có quà cáp thì ko dễ nhận đâu. Nhận quà vào rôi mourir đấy :D

Anh có vợ rồi, em chẳng mong nhận được tình cảm từ anh thế nên làm sao có thể nói tình cảm là quan trọng được hehehe . Từ lẽ đó suy ra, tình cảm là phù phiếm thôi, quà cáp mới là quan trọng anh ạ. :D Tối nay mò sang nhà anh Vân đòi quả của anh với anh Hoàng cái nhỉ? ;)

Cái gì nữa thế này????? Trời đất ơi. Au secour. Help meeee. Trốn thôi, trốn thôi. Ko biết đâu, ko có nhà đâu nhé, tối nay đi lên núi học bài rồi, di tu rồi.:p:p

trẻ tuổi thế mừ tài cao :)) anh Vân đã lừa đảo đc một chị rồi cơ ạ :mrgreen: chúc mừng chúc mừng :))

anh Vân nhà em đấy gọi là ko lừa đảo đâu
nếu mà lửa đảo thì đã có một rừng roài:)):)) Vân nhỉ:))

Chí lý chí lý :D:D:)):)):)). Anh mà lừa đảo thì bây giờ ko biết trốn đâu cho hết nợ. :)):)):)):)):)):)):)):))

heheh tuổi trẻ gì nữa đâu mà em Trang lại khen anh í "tuổi trẻ tài cao", nhầm nhọt thế nào í chứ! :D

Lại nói xấu rồi. Anh vẫn còn trẻ chán. Mới 24 sao bảo anh già? Mà tài cao thì chắc cũng chẳng dám nhận :D

anh Vân em còn trẻ chán:D:p Đẹp zai có tiếng hehe
giá mà hồi ở VN anh mở rộng trái tim thì chắc bây giờ em lúc nào cũng có chị đến thăm hỏi, tặng quà, mời đi chơi roài
tiếc...

Lại thế nữa. Anh mở rộng thế còn gì. Thế gọi điện cho chị Trang bảo chị ý rủ đi chơi cũng được mà. Có sao đâu cơ chứ

hi'h' lộ tên người yêu rồi nhé anh Vân! chẹp chẹp em Khanh đâu có cái ảnh nào của chị í cho lên quả gái tiêu điểm phát đê!

hoho, em ngại lắm, em ko dám đâu:)):))
em sợ vân mừ, còn chị Trang, em cũng ngại nên chẳng gọi điện rủ đi đâu được cả:(

Sợ gì, chị đứng bảo kê, lôi ảnh chị Trang kia lên gái tiêu điểm đi em! ;) Chị còn đang cầm mấy cái ảnh của anh Vân nhà em làm con tin hehehe, anh Vân muốn em lăng xê nốt cái ảnh anh cầm đĩa nem, đeo kính ko? ;)

Back
Bên trên