Chúc mừng chị em phụ nữ nhân ngày 8-3

Trng 13 la cái gì thế ạ? Cho em xem với!
To chị Fuong: Sẽ tả, để suy nghĩ cho kỹ, tả nó mới hay!

Nghe giang hồ đồn thổi anh Vân đẹp zai lắm,chị Phương đừng poz lên tiêu điểm chị ạ,poz lên đây thoai chị em mình làm của độc>:)

Ối giời ơi, xong rồi, mình thành món hàng mua bán từ bao giờ thế này???? :(:)((

Tiêu điểm gì đó ở đâu thế? Để em còn xem với chứ! KI BO QUÁ! :((

lâu ngày ko lên, mày định độc chiếm anh tao sao
Há há ,nói với tao hả Khanh ;;) có j` đâu. tao k muốn anh Vân poz ảnh lên tiêu điểm ,về sau lại bận rộn tiếp chuyện với các chị nhiu` we' k có tgian vào poz bài với mình htoai>:)
CHị Phương cứ poz vài cái ảnh a Vân vào đây đi chị:biggrin:
@ Huy: tiêu điểm trogn Couple tiêu điểm của TTTG í ,hé hé.nhưng ảnh đấy hơi mờ:)

ảnh thế mà mờ à
tao chụp đây, ảnh còn đẹp hơn cả ảnh nghệ thuật
à mà trang 13 Huy nhé, tao nói để mày đỡ phải tìm lâu
mà Mai ơi, mày yên tâm đi, anh tao ko phải loạn thấy nhìu gái là tiếp chuyện đâu, còn phụ thuộc nhiều yếu tố lắm thì mới wen, thân được anh tao:D

Há há,nghe chừng thì Khanh toàn quảng cáo anh mày cho tao nghe thoai :> há há,có ý đồ je` k đấy:smoking:

Anh Vân ơi, em post 2 cái ảnh ăn nem của anh nhé! Cho các em nó khỏi ngõm ngọ :D
Anh Kiên nhắn: Vân thích chơi hay nghỉ? Có mấy cái ảnh hơi bị đẹp đấy!

Haha ảnh nào thế?? Thằng Kiên làm gì có ảnh của anh mà sợ??? :D:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) . Bảo nó cẩn thận ko anh làm 1 cái topic về nó bi giờ. hahaha

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Há há,nghe chừng thì Khanh toàn quảng cáo anh mày cho tao nghe thoai :> há há,có ý đồ je` k đấy:smoking:
Ôi, Mai nhà mình nhận vơ! :)) Thích gì đây Mai? :x :x :x :x

heheh anh Kien co 2 cai anh an nem cua anh o trong may em i, 2 bac chien nhau de, em co vu ca 2! Bac Van can lien he lay anh anh Kien em cung dap ung nhu cau ngay, nhieu anh doc lam :D

Không ngờ bạn Mai nhà mình, mặc dù là bạn nữ, mà từng trải ghê ha! :))

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
thế 4 cái :x ở cuối của mày là ý j` đấyb-)

Há há ngại ghê cơ, đâu làm j` có anh nào :nono: kể tên tao nghe xem nào:biggrin:
mày có đầy anh, nhưng mà mai kiêu nên là phớt tất cả các anh luôn:))

Back
Bên trên