CHán!

tiên sư con anh Liên, đi rồi hả, sao không báo cho anh em, :(, thôi đi được là vui rồi, cố lên cưng, goodluck, cy a soon ,:(

Minh của các bạn đây, kêu ca ngồi ở Sing chờ lâu thực ra có phải đâu. Ra ngoài liếc gái toàn chê các em tên là Sing mà lại Sấu, cuối cùng anh chọn một em váy rất ngắn. Ngắm gái kỹ quá cuối cùng chạy về sân bay hơi bị muộn nên anh không có thời gian đi tè. Lúc nào đi đón anh Minh đề nghị anh Toàn mang theo ít quần áo thừa đề phòng trường hợp anh cần thay.

-------------

Anh gấu có mấy ảnh đẹp ghê, nhưng ko thấy em váy ngắn đâu? làm em tìm toét cả mắt

Địt mịa, má mi ơi. Sao đẹp trai thế, nhìn lạ we', mày không đeo kính nữa à. Nhìn khác vãi lúa, lớn rồi mà, :)), hết tuổi dậy thì, :)). Hè năm sau có về không cu. Có sang đấy thì cũng nhớ đàn hát nhé, lúc về anh em còn lêu hêu. Goodluck
p/s: lâu ngày không nhìn thấy đẹp trai vãi lúa, mà đứa nào chụp ảnh cho mày đấy. Lại nhờ mấy em váy ngắn hả.

Hơ hơ bạn Minh cứ thích làm duyên, chụp ảnh là phải bỏ hết kính kiếc ra, thế thì còn nhìn thấy em nào nữa ?:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: Điệu quá :mrgreen:

(Minh)Cưng ơi, sao nói ghê quá.
Dang o phong thang Toan, dung may của nó, thang Toan dang mat to ac lắm

mọi người nói zui thế
mà VO DUC ANH nói hơi hỗn nhé!công nhận anh LONG có ..tóc giống mình thiệt :D

Huỳnh Bá Việt đã viết:
mọi người nói zui thế
mà VO DUC ANH nói hơi hỗn nhé!công nhận anh LONG có ..tóc giống mình thiệt :D
"Anh Long" :roflmao: :roflmao: :roflmao: :mrgreen: :mrgreen: :lol:
Toàn tự dưng post cái gì lên thế, đọc chả hiểu cái gì cả :confused: :shock:

Huỳnh Bá Việt là chú nào thía, có phải khóa mình không nhể, tự nhiên chửi tía hỗn, :))

Chú việt dám hỗn với đại ca mỹ cơ đấy, chú này không ở khóa mình, sao mấy hôm nay có nhiều khách đến thăm thế nhỉ
Quên, thằng Minh bỏ kính trông như thằng chết trôi ý:))

CHUA CHOA, bay gio moi chuivao thu vien duoc. THang cho Toan beo di lam khoa cua lam minh lang thang di kiem thu vien, khong sao, cang khoe chan. O day moi thay minh that nho be, tim mai moi thay 1 thang Mi thap hon minh nhung no lai qua do^.
Tao dep trai qua, hô hô hô. Duoc khen, quá đã.
Địt cụ thằng trúc.
Tối qua em ngủ phòng thằng Toàn, sợ bị tấn công nên mãi 4h sáng mới ngủ được, 11h sáng mò dậy phát hiên ra trên giường của thằng bạn thằng Toàn có 1 vết ố vàng rất to, không hiểu hậu quả mátto của thang T hay ban nó hay both.

Ben sing cha có em váy ngắn nào cả, em chỉ có 2 cai túi xách tay mỗi cái 10kg kéo lê khắp sân bay sing thôi, thằng Toàn béo khoe tập thể hình mà bê cái đông đấy lên thở phì phò.
Khi nào có tiền em sẽ vê, 2 năm nữa anh về(nghe tởm ***** chịu được).

Ngo Ngoc Long đã viết:
Tối qua em ngủ phòng thằng Toàn, sợ bị tấn công nên mãi 4h sáng mới ngủ được, 11h sáng mò dậy phát hiên ra trên giường của thằng bạn thằng Toàn có 1 vết ố vàng rất to, không hiểu hậu quả mátto của thang T hay ban nó hay both.

Dm thằng này láo! Ăn cháo dám đá bát! Tối mai tao mò vào phòng mày cắt hàng, cho chết! :twisted:

Địt mịa, má mi ơi----> là bài của VO DUC ANH,em thấy hơi...nên mới nói
em ở 03-06 vào thăm các anh chị cho zui!:D

Anh Gấu đây. Tối hôm kia đi ăn gặp một chú em học chuyên toán TH hỏi là anh có phải là anh trai của anh...Ngô Ngọc Long trên hn-ams không, anh hờ hờ trả lời ngay là đúng đấy, thế em học thêm Toán em trai anh dạy à? Chết cười. Minh béo xinh trai nhở, dạo này lại thường xuyên sịt nước hoa với cả dùng deoderant với cả cạo zâu y như người nhớn, anh rất hãnh diện. Nhân đây nhắn luôn hai đứa nào hôm trước không lấy được đàn và loa thì gọi sang nhà cho anh tầm tối hoặc email cho anh về [email protected] anh hẹn thời gian qua mà lấy đàn về phập phừng. Đức Anh hút vila không em?

Bye các chú

anh

con mẹ thằng minh liên!hôm trước đến nhà nó mải ******* tuệ minh quá quên mất!
trả bố mày 2 đĩa Desperados với empire earth đây!
mày mà không trả mai bố sang đánh cho vỡ mặt

Back
Bên trên