CHán!

hic hic. Anh Gấu à, dạo này lêu hêu ở nhà hả anh, anh vẫn làm world bank hả. Hic em thảm rồi, nhớ vina với thuốc lào quá, :)) . Bây giờ kô có tiền mua thuốc, toàn 4,6 bảng 1 bao, vừa hút vừa tiếc nên em chuyển sang rolling stone, lol. Trình độ roll thuốc của em bây giờ thành master rồi. Đang xem thằng nào việt nam mang sang cho cái điếu cày, với 1 cân Tiên Lãng, đỡ tốn tiền. Chỉ sợ hôi, thằng landlord nó cho đứng đường, he he. Thôi hẹn anh hè năm sau, anh em mình làm ít bia. :)

Đ*t cụ thăng chau beo sua lăng nhăng tau danh chet cu bay gio.
Chu mày thấy thê nào, sau khi trở thành đàn ông, hehhehe
Anh ĐA ơi, ong G dang dinh bo thuoc, may noi the no len con nghien thi lai mat 150ĐÔ tiêu vặt của tao rồi đấy,ehehhhe, đùa tí

con chó minh liên kia,mày nói linh tinh cái gì đấy
trả bố ngay 2 cái đĩa game+1 đĩa hoạt hình

Em xin thông báo cho các bác 2 tin cực kỳ giật gân:
1. Hôm Minh Phiên ra sân bay lên đường đi du học, mọi việc anh đã chuẩn bị tử trước nhưng có 1 việc mà anh ko hề biết đó là sự xuất hiện của em Mắm và Chuối. Minh Phiên ko hiểu là mừng rỡ hay xúc động quá mà làm mất luôn cả cái gì gì (em quên mẹ rồi, cái gì hở Minh Phiên?)

2. Châu béo sau sự kiện ngày 14/8/2003 đã trở thành 1 người đàn ông thực sự. Chúc mừng chú

Ngo Ngoc Long đã viết:
Chu mày thấy thê nào, sau khi trở thành đàn ông, hehhehe
:D

Chú nói cho anh em biết cảm giác với

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng phương tự là đồ vô học,đừng ai tin lời nó!!!!
mày đợi đấy thể nào tao cũng cho mày biết tay
kính thưa bà con cô bác(cả những em nào xinh xinh đang hâm mộ anh)
I'm still a boy
to phương tự : 1 lần nữa mà mày còn bôi nhọ danh dự của tao,tao thề
là tao sẽ cho mày thành thái giám

thấy phương châu bảo mày làm cái trò gì khi đi Hải phòng mà châu?

từ phương châu nghe toàn chuyện hay ho về châu béo, em kể cái nhỉ?

kể cái đầu thằng tuấn con ấy!
thằng phương châu thì biết cái đếch gì mà bốc phét!
bác toàn béo : bác phải tin em,hôm đấy bọn em về Đồ Sơn tắm biển
tắm xong lên cả bọn phải chống đẩy mệt gần chết mới được
về ăn cơm
ăn xong mấy thằng mất dậy kia chúng nó đi hát karaoke còn em đi chơi
điện tử đấy chứ
tất cả chỉ có thế thôi ^_^

Xin loi cac chu, bay gio anh moi biet cach post bai, dung la ngu nhu cho, co moi dieu don gian nay cung ***** biet, ma thang cho tuan con dang ky cho to kieu gi ma to khong vao duoc, anh phai tu dang ky lai, thang ngu tuan con lai con chui tao.

Thang Duc Anh dao nay the nao roi? Deo hoi tham gi tao a? Thang Chau beo thinh thoang len nha tao di an sang cho ngon, con chuyen may tro thanh dan ong to quen mat lai thong bao mat roi, the co deo gi ma may phai ngai, to cung phai hoc tap ban thoi. Dao nay em dang lap trinh bang theo doi danh sach cau thu cac doi o giai ngoai hang de con chien dau kiem tien. Truoc cac tran dau thang nao co y kien lay doi gi thong bao cho tao nhe, neu thang tao se chia phan tram cho. Thang cho Minh qua day deo hoi tham xem bo may o nha tung tien the nao de gui ve a. Thoi cac ban thong cam em ngai go tieng Viet nen chiu kho doc tam nhe, bay gio em di an day, thang Minh lap dit thang Toan beo da chua thi post bai len tiep di.

Tớ là Tuấn

con lợn tuấn phương ngu kia, cái nick tao làm cho mày dùng tốt mà, mẹ,
thôi tớ cứ để đấy cho cậu, chẳng sớm thì muộn cái nick cậu đang dùng cũng bị cắt, chửi vừa vừa thôi.

tao biết đâu đấy châu béo, thằng tuấn phương nó kể, chớ tao biết thế đêk nào, mà đúng là toàn chuyện hay...:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
hay cái đầu mày ấy,ông lại chả đập cho toét xác bây giờ :madflame:
thằng chó phương châu ,chửi vừa vừa thôi ,bọn nó lại treo mẹ nó cổ
lên bây giờ,mà thôi tớ cũng chả thèm sang nhà bạn đi ăn sáng nữa đâu
kể ra đi ăn ở chỗ đấy có điều hòa cũng mát thật,nhưng lúc ăn xong đọc hóa đơn là mồ hôi lại chảy ra ròng ròng,nóng như cũ :D

Các bác chửi nhau kinh qué !!!
Chắc các bác đều đã thuộc câu "Bác H.. dạy là đeo được chửi bậy chứ ?" Các bác văng loạn xị cả lên em đọc xong sa xẩm mặt mày :D( nhất là chú Tuấn Phương toàn dùng từ chuyên môn VD: LĐ) Lại còn trò ăn sáng máy lạnh nữa chứ mợ các chú sành v ãi .....

Còn chuyện thằng Châu thành đàn ông thế nào ( bị con gái nó lợi dụng hay......?) thì đề nghị kể rõ ra có gì cả lớp còn đến quà cáp thăm hỏi mày chứ ?:D

Khà khà
Thằng Châu béo liệu hồn mà giải thích với anh em đi.
Thằng Châu trông thế mà khoẻ phết, hôm đấy đã đá bóng đã bị chống đẩy 50 phát rồi mà vẫn còn muốn chống đẩy tiếp ở ...(khoẻ thật!!!)

để cả thằng châu béo với thằng Tuấn phương cùng giải thích, để mà còn so sánh không kẻo thằng châu nó lại cãi chày cãi cối

lần cuối cùng tao cảnh cáo thằng phương tự và thằng phương châu
hai thằng khốn kiếp chúng mày không được đụng đến đời tư của tao
nếu không tao sẽ cho cả 2 thằng thành thái giám hết X(
những thằng còn lại cũng thế : chúng mày hết chủ đề rồi hay sao mà cứ
khoái nghe thằng phương tự bốc phét
chẳng qua nó tức vì dụ dỗ tao không được nên mới bịa chuyện để làm giảm uy tín của tao thôi :nono:
đề tài này đến đây là chấm dứt : thằng nào còn post bài về vấn đề này
thì sau này sẽ đẻ toàn con gái,nếu có con trai sẽ không có ** ***
:madflame::madflame::madflame:

tất cả các chú lớp toán nghe đây : bây giờ anh biết chat rồi
id của anh là minhchau_8411
các chú nhớ add anh vào không có thì anh lên mạng chả biết nói chuyện với thằng nào

Ơ thằng Châu Béo tạo nick kiểu ngu gì thế mà khi tao add vào nó bảo là không tồn tại nick đấy ? À, nhân tiện chúc mừng Châu béo đã thành đàn ông, hehe, anh em với nhau ở đây cả chú ko việc gì phải ngượng ngùng dấu diếm ;) Em hỏi khí không phải , thế anh Phương Châu bây giờ là man hay vẫn là boy vậy ?

Back
Bên trên