Chào mừng Điều Hành Viên mới của diễn đàn CLB Khiêu Vũ :x:X

Trần Thu Trà
(garfield_3009)

Moderator
Chúc mừng em Nguyễn Quang Thông (Lí 2 0710) đã trở thành Điều Hành Viên mới của diễn đàn CLB Khiêu Vũ <:p<:p<:p

chúc em hoàn thành tốt công việc, giúp cho CLB ngày càng hoạt động sôi nổi, thu hút thêm nhiều thành viên mới nhé. :x:x:x

:drummer: :drummer::drummer: :drummer::drummer: :drummer::drummer: :drummer::drummer: :drummer::drummer: :drummer::drummer: :drummer:

:guitar: :guitar::guitar: :guitar::guitar: :guitar::guitar: :guitar::guitar: :guitar::guitar: :guitar::guitar: :guitar::guitar: :guitar:

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng em nguyễn quang thông 8-> mong em sẽ phát huy tài năng và tâm huyết vs box hdc

mình là mình muốn phạt thẻ em Lê Thủy Tiên đầu tiên ;))

Anyway, thank chị Trà và chị Lan :x Em sẽ gắng hết sức mình đóng góp cho HDC ngày một phát triển :D

:) Đề nghị mod mới nghiêm túc làm gương nhé.

Với cả tiếp tục công cuộc xóa spam trong các topic nghiêm túc thường xuyên nhé. Cụ tỉ là topic Thông báo kế hoạch tập luyện: ko thấy kế hoạch đâu cả! Chú viết 1 bản thông báo kế hoạch xong change tên topic thành "từ ngày .... : trang..." nhé :)

PS: Chúc mừng chúc mừng :*

Chúc mừng Lý Thông :x mong ông sử dụng khéo léo quyền lực để xây vữa đắp tường thành công vs bạn của em Nguyễn Thị Minh Trang :x

Back
Bên trên