Chào các anh chị

Nguyễn Thị Thanh Thủy
(katie_t)

sao bé thấy board của các anh chị vằg vẻ quá , mấy anh chị có buồn kô??????????? Thủy xin chia sẻ nhaen bằng cách là cho bé làm quen vớiiiiiiiiiii.........................;)

ặc ặc vắng vẻ quá. Các bác mod đi đâu hết rồi?

Anh Minh kêu các anh chị vìa đi , THủy buồn quá đi mất;)

Bé Thủy bắt đầu qua đây quậy phá đó hả...

Bé Thủy thông cảm nhé, toàn bọn lười thì sinh vào khóa này hết.
Thằng Hùng mod đâu rùi, lười quá!

mình làm MOD còn chăm hơn ...heheh tự nhiên nó xóa mình...

Mấy anh nói oan cho bé quá , bé đâu có quậy phá gì đâu nè , chẳng qua Thủy muốn khám phá xem mấy anh chị trong đây có gì hay kô để mừ làm quen ấy mừ ;)

hi em...nice to meet u ...các anh chị ít vào đây lắm em à..vì chỗ này vắng vẻ quá...mọi người toàn vào box ở ngoài là chính thôi . Thế em học trường nào vậy ?

em học ở trường Minh Khai chị ạ . Em là dân Sg chính hiệu con nai trắng luôn đó;)

Bọn 99-02 này không hiểu nó tính toán làm ăn cái gì mà lười vào đây chơi lắm em à ...
Anh thấy em nổi tiếng ở mấy topic quá nên cứ tưởng em qua đây quậy ..Cho anh xin lỗi nha

Thủy rất dễ thương nên kô có giận anh đâu coz anh cũng đã có lời . Anh thật dễ thương giống.........Thủy wé;)
Cho Thủy hỏi cái , avatar của anh có phải........?????????;)

Chời ơi mod mừ mất mặt ở đâu bây giờ mới quay về cố hương vậy
Lớn rùi mừ vẫn còn ham chơi nhen;) ;) ;)

Thằng Hùng ...làm tao cái MOD đê ..
Anh cũng phình phường như bao thằng con trai ams khác thôi em à. Còn cái avatar thì là ảnh em họ :D

Có chuyện gì mừ phải chống chế nếu phải thì nói phải đại đi anh Huy Anh
Thủy hổng tin đâu ( em ruột thì nghe còn được đằng này lại là em họ);)

Tao không làm hehe
To Thủy : Ngày nào anh cũng vào HAO đọc bài nhưng không post hì

Thằng Chương quê mùa quá, mày nói gì phải nghĩ. Đuổi em í đi rồi còn ai ở nữa? Thiệt là ...

Vậy thì từ giờ anh trả lời vớ Thủy nhen;)
Anh Nam nói quá đúng luôn đó;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy ít ai trả lời cho Prue nên vô trả lời phụ nè

Back
Bên trên