Chào các anh chị

uh hồi năm lớp 1O cô dạy bọn chị thì cô cưới chồng, năm nay thì ko dạy nữa để đẻ, năm nay lại đã đẻ đứa nữa rồi. Vãi nhanh! :D Kinh dị thật!

khà khà,cô Hiền máu thiệt,ko ngờ lại nhanh thế.
To các em:anh chỉ học mỗi cô Dương cả 3 năm nên ko biết các cô kia có dễ tính ko,chứ còn cô Dương thì vui tính,thích đùa lắm.Cô đã từng nói điều quan trọng nhất ở người đàn ông là tính hài hước :D và dứt khoát 1 điều là ko thể nói chuyện nổi với thể loại mặt như đâm lê,cứ gầm gừ như sắp cắn người ta,thêm nữa là cô hát rất hay và khoái đọc thơ (hình như cô thích nhất bài "Chiếc lá" thì phải) .Tuy nhiên,cô là 1 con người hơi rộng rãi ở đoạn cho học sinh măm trứng,riêng học kì 1 lớp 12 anh đã xơi 7 quả,cứ gọi là đầy bụng :)) Kinh nghiệm xương máu là cấm được quên sách,và chịu khó làm bài hềhềhề (cái này hơi khó)
Chúc em nào học cô Dương năm nay or năm nào đấy may mắn

Chi cung thich hoc co DUong, tinh co thoai mai ma de chiu lam! Tiec la cha duoc hoc co Duong nam nao!

cô Dương dạy tiếng ¨Pháp đúng không NP
nghe nói cô đó dạy hay lắm nhưng P2 chưa được học bi h

Chỉ có mày chưa được học thôi, tao học cô suốt hehehe, tội nghiệp!

Năm nay cô Dương dạy Pháp 2 mà! 12P2! Học cô thì cũng vui, nhưng mà vụ ăn trứng thì em sợ rồi! Em thấy học cô Hiền cũng được, nhưng mà không sôi nổi lắm! Cô nói nghe cũng hay!

vậy hả em thế thì học cô Nga là hay nhất rùi học vừa vui nhưng không bị trứng vịt lộn bao giờ

ờ heheh cô dễ tính, hay + điểm cho học sinh nữa chứ! Em cũng yêu cô Nga nữa, tao vẫn nhớ cái giọng cô " các em nghie rõ ko?" hehehe

Back
Bên trên