Chào các anh chị

Hóa ra mỗi lớp chị là được đặc cách học chính buổi sáng à? Uh, học buổi sáng sướng hơn nhưng mà khó bùng học, buổi chiều bùng thoải mái chả ai kiểm tra, miễn là cứ cắp cái cặp sách đi cùng là được :D
Nếu như lớp chị học thì phải học 2 buổi chiều thôi, hồi lớp 10 thì phài học mỗi 1 buổi chiều, buổi sáng thư 4 có 3 tiết nên học Toán Pháp hoặc Lý Pháp luôn.
Chị thì chị học cả 4 cô giáo trong trường rồi, chị thấy học cô Bạch Dương là thích nhất, sau đấy là đến cô Hoa + cô Nga, cuối cùng là cô Hiền :p
Học cô Nga thì sướng nhất vì cô Hiền cực, hiền dã man luôn, còn 3 cô còn lại thì ..... :D cứ học đi rồi sẽ biết! ;)

chị đừng nói thế, làm em sợ, mà thôi, học cô nào cũng được, cái chính là mình học như thế nào phải ko?

He he he! Khanh ơi, đừng nghe lời chị Phương. Anh thấy học cô Bạch Dương cũng thoải mái đấy chứ. Anh học cô cả kỳ I năm vừa rồi chứ đâu .

Học buổi chiều thì buồn ngủ lắm à!!!! HIC! Trời nắng như đổ lửa mà lại phải ngồi nghe giảng Văn chẳng hạn thì chắc em ..... ẶC LUÔN!!!!!!

Lục Mạnh Tùng đã viết:
He he he! Khanh ơi, đừng nghe lời chị Phương. Anh thấy học cô Bạch Dương cũng thoải mái đấy chứ. Anh học cô cả kỳ I năm vừa rồi chứ đâu .

thế ko phải cô là chủ nhiệm lớp anh à????

Không, cô Bạch Dương là chủ nhiệm lớp P1_lớp chuyên. Nhưng mà anh thấy bọn P1 chúng nó bảo là cô cũng dễ tính.

hóa ra là thế, thế thì năm nay cô chẳng chủ nhiệm lớp em rồi
Ko biết năm nay cô nào chủ nhiệm lớp mình nhỉ??
Có ai có ý kiến gì ko??

ý chị ko phải là khó tính kiểu đấy mà là 3 cô còn lại hay trừ điểm lỗi lắm, có khi còn âm điểm í chứ, nhưng mà cuối năm thì điểm đứa nào cũng cao hết, heheh sợ gì, cô Bạch Dương với cô Hoa cung dễ tính í mà!

p/s: Em học F2 thì chỉ học 1 trong 3 cô Dương, cô Nga hoặc cô Hiền thôi. Cô Hoa ko bao giờ dạy bilingue hết :D

thế cô Hiền là sợ nhất hả chị, em nghĩ rằng cô Hiền sẽ chủ nhiệm lớp em, ko biết có đó ko??

ko cô Hiền ko đáng sợ đâu, nói chung các cô giáo trường mình đều ok cả :D :p các cô đều thương học sinh cả mà. Mà cứ phải học đi rồi mới biết, rất dễ lớp em sẽ do cô Hiền chủ nhiệm đấy!

Theo thông tin của thầy Đỗ Bá Khôi thì "lớp P2 hả? Chắc chắn là học ca sáng rồi!" Nếu được thế này thì còn gì bằng!
Mà vụ cô Bạch Dương chủ nhiệm á? Tao cũng cứ sợ sợ cô ý thế nào ý => cô ý chỉ dạy Pháp thôi cho nó an toàn!

Nhưng mà cô không tồn tại lâu trong lớp bọn em vì cô sắp "ị em bé" :)):)):)):)) Theo thông tin của bạn Minh, con thầy Nguyễn Việt Tiến thì chắc sẽ có 1 cô bên CVA sang dạy! Không biết thế nào

Back
Bên trên